Nokia ra mắt Asha 310: hỗ trợ 2 SIM, thay SIM không cần tắt máy

MinhTriND
12/2/2013 10:21Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Haz.sao nokia k tập trung vào WP nhỉ.vẫn muốn đầu tư dàn trải thế này thì chết.mong được thấy lại nokia của ngày nào !!
Sao nokia k sx asha 302 2 sim nhi? Minh k thich giao dien tren asha 305-6-8-9-10-11 lam. Asha 302 thich hon.
CHo mìh hỏi điện dụng với điện trở cái nào mượt hơn ợ
@silverhand31 duong nhien la dien dung muot hon roi. Dien dung chi can cham nhe la ok, dien tro phai an manh moi chay duoc.
@silverhand31 tất nhiên là điện dung
@silverhand31 Điện dung mượt hơn mà mình khoái xài điện trở hơn cho tao nhã😆
gialang11
ĐẠI BÀNG
11 năm
@silverhand31 ĐIỆN TRỞ chú ơi, cào riết mượt mấy đầu ngón tay lun,,,,😁
tranduyhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@silverhand31 điện dung mượt hơn bạn,hỗ trợ đa điểm nữa
Nokia ngày xưa là đỉnh giờ thì phải đi cạnh tranh với mấy thằng giá rẻ gốc Tàu mang thương hiệu Việt. Nokia giờ chỉ xếp vào nhóm Q mobile, FPT,........
@Ga_depzai đó giờ nokia vẫn ra điện thoại bình dân . hình như lịch sử ngành điện thoại của Nokia còn lâu đời hơn FPT, Qmobile của bạn nêu . bởi thế nói Nokia đi cạnh tranh vs tụi kia là ko đúng. mà phải nói tụi kia đi cạnh tranh vs nokia.

Có lẽ bạn chỉ wan tâm đến FPT và Qmobile hay điện thoại chà-ni blah blah nên ko bik nokia có dòng lumia, đặc biệt 920 mà nhiều bạn trên tinh tế khá thích đến quá khích . :rolleyes:
@Ga_depzai nếu thế thì samsung,LG cũng phải xếp vào nhóm này đấy vì có mấy con galaxy y với LG l3 cũng giá thấp như thế. Trước khi xoáy thì nên lắc não đã.
mấy máy này ko chạy hệ điều hành, theo mình giá như thế này là đắt. chỉ phục vụ cho những người có nhu cầu thích máy đẹp, ít tìm hiêu về điện thoại
nvhungiph
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhbinh.rqp Hệ điều hành Symbian S40 bạn ạ !
@nvhungiph Đã là S40 thì lấy đâu ra HĐH. Có chạy được đa nhiệm không bạn? Symbian có S60v2, S60v3, S60v5, S^3 (Anna, Belle). Nokia đã chính thức ngừng phát triển mẫu smart phone chạy HĐH symbian sau khi ra con 808. và chưa có con nào chạy HĐH Symbian có 2 Sim cả
Vẫn thích Nokia ở dòng máy Bình dân! Có tiền làm một con liền;-)
vanquyenktb
ĐẠI BÀNG
11 năm
hóng asha 312 2 sim cải tiến từ asha 311 😁
hàng này chẳng có gì để vọc😁
trutan
TÍCH CỰC
11 năm
Những máy đt bình dân của Nokia bây giờ chỉ phù hợp với chị em phụ nữ,những người dùng những ứng dụng cơ bản,thích tính bền và cứng cáp. còn những người muốn trải nghiệm thì dùng hàng Nokia chạy Winphone. Mình bậy giờ chỉ dùng mấy em 1200, 1280. Dùng trâu bò phải biết.
dòng này ko dùng symbian, khai tử symbian rồi.
Dòng này được sản xuất cho người dùng bình dân, đâu có phải dành cho nguời dùng thích vọc vạch đâu 😃
@vicktorbui Chắc là symbian v5 giống với nokia 5800 của mình ngày xưa
2 sim là thấy tiện rùi chứ không bàn về kiểu dáng vì được cái này mấy cái kia chứ không thể hoàn hảo được
kết cục pin 😁
@ttthanh14 Ăn nói cẩn thận đi chú em? anh có con Nokia 101 ghi chờ 25 ngày kia kìa, cả nghe gọi lẫn chờ không quá 4 ngày. chú xem lại 101 nó là dòng 1 hay 2 sim rồi hãy chửi người khác. Đừng tin vào lời quảng cáo.
sony2013
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ttthanh14 cảm ứng 2 sim nghe gọi tẹt ga đc 5-6 ngày ăn gì mà khôn thế. thế chú chưa sài cảm ứng bh hả k biết thì đừng nổ to nha.
hdo2
TÍCH CỰC
11 năm
Chạy Asha OS nhé các thánh, không có symbian đâu :s
Hồi mới mua con 311 nhìn giao diện tưởng nó chạy meego 😁
@oo0ooabcoo0oo Bạn này dùng rồi... Chuẩn đây :D
hthmobile
TÍCH CỰC
11 năm
Bình thường thôi.
Thiết kế của nokia vẫn xấu như thế.
YueMi
TÍCH CỰC
11 năm
Tầm giá 2tr thì mua con Android về mà vọc vạch. Cảm ứng tầm trung của Nokia dùng như shit. Chậm rì rì. Đã thế lại còn chạy Symbian. Không biết S40 hay S60 nữa.

Sent from my S9 using Tinhte.vn
hoangnt_91
ĐẠI BÀNG
11 năm
@YueMi ko biet thim im cai mieng cho tui nho! Thanh ak!
@YueMi Symbian mà cũng có s40 s60 nũa hả, .2tr làm nhủ bánh xe bò,
Sent from my LT26i using Tinhte.vn
hoangnt_91
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anh_ut_sg trach chi may cai dua tre bo do ha bac!
hdo2
TÍCH CỰC
11 năm
@YueMi Thánh sống đây mà 😁 :D
Bịa :-( 01 lần xạc đàm thoại 17h và chờ 25day =)) 1/10 chỗ đó thì may ra...
kết cái thay sim ko cần tắt máy
nokia ba dao thj truog pho thog

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019