Nokia ra mắt Lumia 620: điện thoại WP8 giá rẻ, bộ vỏ 2 lớp độc đáo, có NFC

TDNC
5/12/2012 10:13Phản hồi: 886
886 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có hỗ trợ thẻ nhớ ngoài nữa mà bác
thế thì 610 của mình lại buồn rồi
TonyWu
CAO CẤP
11 năm
Sử dụng WP8 mà 512 RAM thì đa số app ko chạy được, nhiều tính năng bị disable nữa.

http://wmpoweruser.com/minimum-hardware-requirements-for-windows-phone-8-revealed/
@TonyWu bác đưa dẫn chứng mà ko bt dịch câu này ah Minimum 512MB RAM for WVGA phones:eek:
TonyWu
CAO CẤP
11 năm
@giangho677 Chứ câu này là gì hả:
http://wmpoweruser.com/minimum-hardware-requirements-for-windows-phone-8-revealed/
Memory (RAM). Some apps and features won’t work on phones with less than 1 GB of RAM. To see how much memory your phone has, check the manufacturer’s website or your phone’s documentation. 🆒
Con này đẹp chak đợi e nó.
hanhtinh79
ĐẠI BÀNG
11 năm
pin ko yêu đâu bác à. em dùng lumia 610 mà nghe gọi nt mà cũng 2ngày , xem
video liên tục cũng 5h
hanhtinh79
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy ngon quá.........
nhìn ngang giống 808
tiếc ko có tiền để mua.vẫn trung thành vs c601
Nếu tính mỗi màu là 1 loại điện thoại thì Nokia chắc sắp vượt Samsung về khả năng sinh đẻ rồi 😔. Bây h bảo Nokia wp thì chắc người ta chỉ nhớ đến 920 và 820 chứ chả nhớ đến mấy em chút chít này.
@megatroll Nói về mắn đẻ Sony là bá đạo nhất năm nay luôn 😆. Nhưng Sony không định hướng rõ ràng được cho người dùng con nào đỉnh nhất, còn Nokia làm bác nhớ tới 920 và 820 là thành công rồi 😁.
@lucas_mufc Hehe, cảm ơn bác :D. Còn em thấy bộ vỏ của nó lạ lạ, nếu 820 có bộ vỏ 2 màu kiểu con này thì hay quá, mà bé này thì màn quá bé :D.
ra con này là đang giết chết mấy con lumia khác đấy :mad:
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
về VN giá 5tr thì đẹp,hjhj.
noon93
ĐẠI BÀNG
11 năm
có camera trước là hay rồi 😃
Nokia dang co gang gianh lai vi tri so 1cua minh tren thi truong di dong ruj! Nokia bay jo cung chu tam den tat ca cac doi tuong khach hang! Mai yeu Nokia!
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
Máy màu mè, chắc cũng nhiềug n thấy đẹp. M chỉ mê cái os thôi 😁. Con này mà làm vuông vuông thì đẹp hơn.
Tuấn Cake
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn thick adroi hơn. win thì trên lap thôi
ngoi ma mo khong co tien dung mo
nthkmf
TÍCH CỰC
11 năm
Hix, giá nhiêu ta? đang kìm chế ko mua Android mà chờ Lumia 510, roài 505, roài giờ là 620 luôn 😁
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn bọn trẻ trâu tôn thờ trái táo, nếu thấy giống thì kêu thằng Táo kiện đi ai thua thì biết hehe
@thadanguyen thách apple dám kiện, anh No rút lại k cấp bằng sáng chế cho khỏi còn con ip nào trên hành tinh này
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhhaifire Bác nói chí phải 😁
HAIBOSS07
ĐẠI BÀNG
11 năm
mức giá như này mà vẫn được gọi là rẻ hả các bác? Híc. Thu nhập người dân bây giờ cao quá. 😔
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này đẹp hơn cả 920 !
rẻ như thế này nhưng chưa chắc đã có tiền mua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119