Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia sắp sửa giới thiệu Firmware PR1.2 cho N900

sonlazio
28/4/2010 3:33Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chờ mỏi mệt wa các pác! hy vọng FW mới ko làm thất vọng...
hai_3012
ĐẠI BÀNG
14 năm
hixhixx,chờ chờ chờ....và chờ....ôi N900 thân êu
pin cua nokia tu trúoc tói giờ vẫn thế hy vong pin công nghệ mới sẻ tôt hơn
Hôm nay là 16/5 rồi, chẳng thấy có cái gì cả vậy ta?
bản 1.2 có liên quan gì đến ngày 16/5 hả bạn ui?
Bao giờ VN mình mới có vậy trời, lâu quá
chán ghê đợi mòn mỏi lun
Theo mình có lẽ không có bản PR1.2 đâu. Thay vào đó sẽ nâng cấp trực tiếp lên MeeGo
___GD___
TÍCH CỰC
14 năm
Kể mà Meego nó dành cho N900 1 chút thì có phải hay ko 😁

Mong Meego chính thức cho N900 hoặc FW 1.2 cho N900 cũng đc :x
bắt đầu chán bọn nokia này rồi. chán chả buồn chờ nên thời gian trôi qua rất nhanh. kệ mịe nhà nó ko quan tâm lúc nào nó ra thì nó ra ko thì thui chờ đợi mệt mỏi quá rồi làm người ta mất hứng và sinh ra chán con n900.hehe
tớ thấy hài lòng về phiên bản hiện tại,vì trước lúc mua đã suy nghĩ kỹ rồi.các cải tiến cũng không quan trọng ...nhưng cũng chờ đợi là hạnh phúc hì hì
hhduong
ĐẠI BÀNG
14 năm
troi ui ANDROI no lai co ban update roi kia bao gio n900 moi co day cho doi moi mon qua
thdang
TÍCH CỰC
14 năm
Bro ham update FW thì chuyển qua Android hay iPhone mà dùng, Nó kìa thuộc dạng lão làng nên cái gì cũng chậm với lâu hết á, up FW mà ko dùng hết tính năng thì up để làm gì, nhu cầu tới đâu dùng đến đó là được rồi mà.
hankite14
ĐẠI BÀNG
14 năm
mà NOKIA cũng chán nhỉ. ít ra trong lúc căng thẳng thế này cũng phải khua chiêng đánh trống gì đó để trấn tĩnh cộng đồng Maemo chúng mình chứ nhỉ. cứ để tình hình nay là làm nản lòng 1 vài chiến sỹ mất.
đâu cần phải nói nhau chuyển qua cái này chuyển qua cái kia thế bạn 😃 anh em dùng thừa biết bản FW hiện thời thiếu sót quá nhiều thứ và nhiều thứ đó cũng đc hoàn thiện ở bản Pr1.2 này thì việc mong mỏi bản FW này rất chính đáng thôi mà 😃 đừng để suy nghĩ cái hiện thời là nhất là tuyệt vời dần dần nhiễm bệnh giống IFAN BOY thì ko ổn bạn ạh 😃
mà việc NOKIA là lão làng thì nó thực hiện lời nó đã nói càng phải đc đề cao hơn chứ 😃
nói chung là nếu bạn cảm thấy bản FW hiện giờ tuyệt và nhất với bạn thì nó là thế với bạn chứ ko phải với tất cả mọi người 😃 hoà bình nhá 😃 ai cũng có suy nghĩ của riêng mình 😃 anh em 1 nhà ko nên nói nhau chuyển qua cái này chuyển đến cái kia dễ mất lòng nhau lắm 😃 ai ở đây cũng có tình yêu với Maemo và N900 cả và ai cũng muốn nó hoàn thiện nhất có thể 😃

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

Tháng trước nó có khua 1 phát là cáo lỗi bản FW mới sẽ chậm 1 đến 2 tháng mà 😁
thdang
TÍCH CỰC
14 năm
Mình không gây lộn hay sỏ xiên gì ai cả, chỉ nói lên ý kiến của mình mà thôi, kế nữa mình cũng đâu có nói bản FW 1.2 là không cần thiết đâu, nhu cầu đến đâu dùng đến đó mà, công việc chính của điện thoại vẫn là chức năng nghe gọi, nhắn tin những thứ khác chỉ để nâng thêm tính năng và sự hấp dẫn của nó, không chỉ riêng mình mà hầu như những ai dùng điện thoại cũng khó lòng sử dụng hết tất cả chức năng 1 cách thường xuyên cả, mới sử dụng thì còn thích khám phá, thích nghiên cứu, 1 thời gian sau cũng bắt đầu cho ẻm về với quỹ đạo là chức năng nghe gọi là chính, tùy mỗi người mà nhu cầu có khác nhau, phiên bản FW hiện tại cũng khống phải là thiếu sót quá nhiều, những gì nó làm được cũng tốt rồi, bản nâng cấp tiếp theo sẽ tăng thêm tiện ích, giúp mọi người có thêm lựa chọn và tiện dụng hơn thui...😁
mo-hi-can
ĐẠI BÀNG
14 năm
tớ chỉ cần thêm cái tin nhắn màn hình dọc, hỗ trợ bản đồ Ovimap ofline nữa là đủ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019