Mời tham gia tường thuật trực tiếp sự kiện "See What's Next" - giới thiệu sản phẩm mới của Nokia

Blaze1st
25/4/2013 15:26Phản hồi: 143
Mời tham gia tường thuật trực tiếp sự kiện "See What's Next" - giới thiệu sản phẩm mới của Nokia
Tinhte-sự kiện Lumia.jpg

Nokia ngày hôm nay đã phát thư mời đến giới truyền thông tham dự sự kiện Lumia với chủ đề "See What's Next" vào ngày 14/5 tới đây tại thành phố London, Anh. Trong thư mời trên, ngoài dòng chữ "See What's Next" được in mờ, Nokia còn muốn truyền tải một lời gợi ý: The Nokia Lumia Story Continues - tạm dịch là câu chuyện về dòng smartphone Nokia Lumia sẽ vẫn tiếp diễn. Như vậy, nhiều khả năng tại buổi lễ tới, tập đoàn điện thoại đến từ Phần Lan này sẽ cho ra mắt một mẫu smartphone WP8 mới thuộc dòng Lumia.

Như chúng ta đã biết Nokia cùng Verizon đã ra mắt Lumia 928 vào vài hôm trước, chính vì thế sự kiện này có thể cũng sẽ là nơi họ trình diễn thêm, nói nhiều hơn về dòng sản phẩm này. Bên cạnh đó, với đoạn video quảng cáo vừa qua, nhiều khả năng Nokia cũng sẽ mang đến buổi lễ Lumia này một chiếc smartphone WP8 khác được trang bị cảm biến camera cực kỳ cao cấp, mà theo nhiều người thì đó là Nokia EOS với camera 41MP.

Câu trả lời chính thức từ Nokia sẽ đến với các bạn tại sự kiện Lumia diễn ra vào ngày 14/5. Buổi lễ này sẽ kéo dài 6 tiếng đồng hồ, từ 4 giờ chiều đến 10 giờ tối (giờ Việt Nam). Đáng tiếc là vì một số lý do nhất định, Tinh Tế sẽ không thể có mặt tại buổi lễ của Nokia, bù lại các bạn có thể theo dõi buổi tường thuật trực tiếp sự kiện Nokia giới thiệu sản phẩm mới từ Tinh Tế theo đường link ở bên dưới. Ngoài ra, Nokia cũng cung cấp webcast cho những bạn thích nghe Tiếng Anh và xem video trực tuyến, đường link webcast của Nokia sẽ sớm có trên mạng ngay trước giờ diễn ra sự kiện.

Theo The Verge
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1 tablet win8 và 1 em lumia cấu hình vô đối.
xuanhuy5889
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hi vọng có j đó mới mẻ, đột phá

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Líp Líp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xuanhuy5889 dùng pin con ó,thời lượng 1 tháng không cần sạc pin.
😁nokia ko bán vé kiếm tiền như Apple nhỉ

Sent from my The New Dép 2 ®
@writedung Thực lòng mà nói nokia ko đủ hot...với nokia ko làm tiền triệt để như apple:p
minhminh01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@writedung
thieu_than
ĐẠI BÀNG
11 năm
@writedung Đọc bài nên đọc cmt mới hiểu hết, bác wa đó cmt thế này xem ko i't người chửi bác ngu đó (trong đó có tui). sự kiện người dùng &nhà phat triển là kha'c nhau, ko chỉ apple mà Microsoft cung bán vé
ZzAlucardzZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
không dùng nokia nhưng vẫn hóng 😁 :D nhớ lại cái hôm tường thuật trực tiếp của nokia, cái hôm ra 4 con lumia có con lumia 520 vs 720 😃
Hy vọng có điều bất nghờ !

Đó có thể là 1 chiếc Lumia với kiểu dáng mới, phá cách và độc đáo 😁

...
@phuocthanh234566 ở đâu ra thế bác? nhìn có vẻ nồi đồng cối đá !
@phuocthanh234566 Nhưng seo nó giống cái hòm Tây quá bác ui.... hic
@phuocthanh234566 nếu như này thì xấu vãi bác ợ
Gac0i
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuocthanh234566 bất "nghờ" rồi đó bác à :D
dannyhieu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lumia 1000
Xem hồi sau của truyện dài nhiều tập Lumia (NXB Nokia) : 220, 320, 420 .... Mười 20, Bồi 20, Đầm 20, Già 20, Xi20
@hiepdangquang
tri776
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hiepdangquang bác này có máu cờ bạc nè 😁
@hiepdangquang 😃 nokia ko thích con số 4
chỉ mong 1 em là con lai của L920 & N808 😁
Hóng hớt các mod thôi Hee
Chắc chắn sẽ có sản phẩm mới nên No mới tổ chức sự kiện riêng thế này, chủ đề sự kiện lại là lumia nên chắc chắn là sẽ ra mắt lumia mới, các sản phẩm tầm trung đợt vừa rồi No ra thì toàn sp tầm trung trải hết các phân khúc 520 620 720 nên chỉ có thể sp mới là dòng cao cấp, kô có logo Zon nên chắc kô phải là 928. chắc là 930 với vỏ nhôm nguyên khối 😁

Sent from my HTC Desire X using Tinhte.vn
natomedia
TÍCH CỰC
11 năm
Chờ ngày 15 tới
Không hy vọng gì nhiều ... !
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
có thể là sự trở lại vị trị của nhà vua 😁
Lumia E0S
Lumia tab
chỉ mong có 1 e lumia bên ngoài đột pHá,mỏng hơn,vỏ bằng nhôm,màn hình sát viền 😃
920 chống nước :d
Hào hứng quá! :eek:
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
11 năm
như vịt đẻ trứng rồi,học tập samsung đây mà
bulate
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vumyduc1992 đẻ mới sống đc chứ bác
@vumyduc1992 Vịt gì bạn! Bác No mới chỉ phủ sóng toàn bộ các phân khúc chứ có đẻ như mưa giống bạn Sam đâu! Mà trong bối cảnh hiện nay mik đố bạn ngồi đó nhìn người ta ra mắt sản phẩm mới mà mình lại tụt hậu đằng sau đấy!
có khi nào có thêm 1 cái lumia giá rẻ hơn 520 ko ta :p
@nguyen089 lu520 là rẻ lắm rồi. Thấp hơn nữa thì có dóng asha. Nếu ra rẻ hơn nữa thì có thể là khi wp9 ra mắt sẽ có lumia 530 hay 540 gì đó
@nguyen089 Chuẩn chuẩn. 😁
@nguyen089 có thể lắm chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019