Nokia trình làng Asha Touch: dòng điện thoại thuần cảm ứng

Didu
6/6/2012 6:7Phản hồi: 575
575 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrducluan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi là ôi, dáng sao mà thô vậy.........
@mrducluan Trời ơi sao mà dáng nó thô quá vậy. Ô con mắt bạn thiệt là tinh tế quá đi. Chắc 2 con mắt để ở lỗ @ss nên nhìn thấy thiệt là thô đó mà. 😆
@allforyou1579 bác thông cho bác ấy đi 😃) ôi vãi cả bùn cười
giá 2tr thì mua dùng được đấy
nhìn hơi giống c5-03
hình như ý tưởng đã cạn rồi thì phải
@phithanh-tinhte Có lẽ Nokia phải bay sang VN tìm kiếm 1 số thành phần Nguy hiểm để xin vài mẫu thiết kế ĐỈNH giùm No vậy. Mong là bạn sẽ hợp tác nhiệt tình. 😆
@allforyou1579 mình luôn sẵn sàng thôi , còn nguy hiểm hay không thì No gặp rồi khác biết
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn kiểu dáng cũng đc 😃
hungoanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy đẹp, trẻ trung nhưng cảm ứng hơi chán.
ko nên mua 3 chiếc điên thoại kia. Vì sao:
- Cảm ứng điện trở( THời đại hoàng kim cách nay khoảng 5-6 năm trước)
-3g( vs tầm tiền như thế này thì có 3g cũng ko đến nỗi là xa xỉ quá) - THiết kế cực xấu, quá nhiều chi tiết vát nhọn - chip 1 ghz chỉ để khoe mẽ chứ để làm gì . chắc lại giống con nokia 500 bảo 1 ghz mà sau khi đo lại thì chỉ có 192 mhz ??????Vả lại ko có gpu thì định chơi trò gì cho nên hồn:mad:
@dat nole http://www.nokia.com/global/products/phone/asha311/specifications/
Không biết có biết đọc không nữa, 3 con thì có 2 con trở, 1 con dung đấy. Còn muốn biết thêm thông tin thì vào trang chủ Nokia mà đọc nhé rùi hãng phán. Đừng làm mình thần thánh trước toàn anh e như thế :oops:
@dat nole nếu như bạn nói nokia lamd cái đt 192mhz mà chạy đc symbian belle chạy ứng dụng xem phim chụp hình ngon lành thì nokia thiên tài rồi. Mấy cái ứng dụng đo thông số chẳng chúnh xác đâu.
@dat nole bác gà vãi nô,dùng mini thì 3g vs 2g có khác nhau ko,test cảm ứng điện trở của Nokia chưa,test xong bảo mình,mát ghê
@dat nole đọc kỹ lại giùm đi ông ơi, cái 311 là điện dung, có ngon thì tự ngồi vẽ bản thiết kế, chức năng và trình duyệt, rồi gửi qua nokia, kêu nó làm giống vậy đi. Haizzzzzzzzzz. Giá phổ thông thôi mà, nếu ai cũng chê, qua mua đập đá xài là ok nhất 😆
saukhoai_84
ĐẠI BÀNG
12 năm
2,5tr 1 e chip 1ghz cũng ngon chứ. dùng nghe gọi, web, fackbook là ngon
sck84
TÍCH CỰC
12 năm
sao giờ vẫn còn cảm ứng điện trở nhỉ..........ai dùng????
diamonia
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá chưa đến 2t thì các bác đưng đòi hỏi quá nhiều🆒
HacYLang
TÍCH CỰC
12 năm
Nokia quyết sống chết với điện trở nhỉ, có khi Nokia phá sản cũng ko chịu buông điện trở ra nữa. ĐT này có 2 phím cứng ở dưới mà, đâu phải hoàn toàn cảm ứng 😃
Linakakaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chip 1 GHz . Giết gà bằng dao mổ trâu à ?
Con HD2 cũng có từng ấy thôi đấy , thế này mà cài được android nhẩy ?
@Linakakaka ko có vi xử lí thì bảo năm bao nhiu còn sx điện thoại cùi mía , 1ghz thì bảo dư thừa , lạy mấy thần gió
@Linakakaka >>>> thêm 1 thành phần Nguy Hiểm 😔
Linakakaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhok_dk Chú xem lại mấy cái s40 thì xung nhịp cao làm gì ?
Không hiểu thằng Nô quảng cáo cái chip này làm gì ? Thay vào đó QC độ mượt của máy hay ứng dụng Java kèm theo thì hay hơn đấy .
Sẽ là 1 con ma mới của Nokia
311 nhìn cũng khá đẹp, về VN cũng tầm 3tr - hy vọng bán chạy
với giá này cảm ứng điện trở là đúng ùi...giá này mà cảm ứng điện dung nữa chắc nokia bán nhà sớm!😁....cảm ứng điện trở làm mình nhớ cái samsung star lúc trước phải dùng móng tay cào cào....chọt chọt nó mới ăn!:rolleyes:
lúc trước xài con n97 mún đập cái điện trở xún dất
thà xài phím cứng như blackbeerrry
ko xài dien trở
Arsephan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@clickeveryday Thời đó qua lâu rồi mà. Em N900 ra sau đó có cảm ứng điện trở nhạy hơn hẳn luôn. Một thời đau thương với em N97 luôn
anhhung7461
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn xấu quá di mất
Cho cháu nó cái flash nữa thì ngon hơn
Mấy bạn nói ý tưởng đã cạn mà lại ko nghĩ đến những loại mình đang dùng. Nói thật thì Samsung mới gọi là kiểu na ná nhau nhiều nhất,cả họ nhà Galaxy nhìn cái nào cũng như cái nào,kích thước thì càng ngày càng to vật vã,hic nhét vào...quần nhỏ như hồi bé lén mua cái gì về phải giấu thì may ra mới đc 😁. Nếu so với mấy loại điện dung mà đẩy hoài ko chạy thì xài điện trở hay hơn,với tầm giá <2tr thì phù hợp với những bạn hs-sv thích công nghệ nhưng nghèo tiền bạc (như tui).
@buzz205 like mạnh mẽ luôn!
cảm ứng điện dung mà mấy cha , tội nghiệp người viết bài cho mấy đứa trẻ trâu ko chịu đọc cứ thích phán bừa :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019