Nokia trình làng Asha Touch: dòng điện thoại thuần cảm ứng

Didu
6/6/2012 6:7Phản hồi: 575
575 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy cũng chất lòi còn jk :| con 311 thì đúng là nữ thật , thi đậu đại học quất 306 😆
đối với ng` dùng phổ thông thì chỉ có cảm ứng chứ điện dung hau điện trở có máy ai biết.với tầm giá có thì ở VN cung 1tr8 thì quá tốt.cám ứng nhu cầu đt cảm ứng "hàng hiệu" mà giá "Tàu"
kfat86
TÍCH CỰC
12 năm
máy đẹp mà ,nhìn hơi giống con C5 06 hjhj
con asha 305 có 1tr7 mà mấy bác đòi điện dung nữa chắc nokia phá sản
pvdk276
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia asha 311 điện dung có thêm 3G nữa tầm 2 triệu rưỡi là ngon rồi còn gì..
@hpnv_a2 theo như bác nói thèng Nokia nó phân tên ngu à. Chả có lẽ 303 giá 3tr3 còn 311 giá có 2tr8
@pro744 Cách đặt tên không nói lên giá cả đc. Suy luận hài quá đó 😆
@pro744 nhột ... THì đã bảo là 3 cái đó về vn , trong đó có 311 , đúng là ...
@hiddenmanslna hài là sao chưa thấy con nào đặt tên mà lại giảm tiền,có lẽ Asha 303 sẽ giảm xuống nhường em này sao,thèng Nokia hay làm thế
he he he sau này Nokia ra điện thoại Asha 113 😃 , mấy anh công an chắc điên đảo lắm nhẩy + thêm ứng dụng quay nhanh ( ứng dụng gọi 113 ) 😃
pvdk276
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có khi nào Nokia dùng smarterphone vào đây không nhỉ ?? Thấy màu mè giống smarterphone quá !
cardinluu
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 seo cứ điện trở hoài thế này với giá đó vẫn có thể mua được điện dung
pvdk276
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cardinluu Giá đó cảm ứng điện trở là hợp lý rồi. Mấy cái điện thoại trung quốc cảm ứng điện dung mà có ra gì đâu...
không biết Wifi chuẩn gì đây.mấy em Q cũng ghi wifi nhưng chịu không chơi được chuẩn n.
3" + điện trở??? ---> Đánh vô người dùng ham rẻ + ít hiểu biết công nghệ.
@campn.dng đó là hầu hết mọi người đó bạn,như công nhân viên chức bình thường chỉ có đi làm với ở nhà xem tv,đọc đc thêm tờ báo là tốt lắm rồi thì ai quan tâm công nghệ là cái gì nếu ko dùng đc nó.
a cuhiep ơi dạo này trang wed mình khó vào và chạy bị chậm quá vậy
@duyphongx6 bạn dùng đt vào phải ko,lag thiệt.
@hpnv_a2 đúng bạn ơi . Mình thích vào tinhtê lắm có những tin tức mới về công ngjệ và am hiểu thêm về điện thoại .̣ mình kg vó máy tính chỉ có cái đt n8 để đọc tinh tế thôi
@duyphongx6 nhìn bạn viết dấu như thế kia là dùng điện thoại rồi 😃
@hpnv_a2 cám ơn bạn đã chia sẽ cùng , lúc trước vào lẹ lắm . Từ ngày tinh tế lên 5.0 vào wed lâu quá
đọc trên trang chủ Nokia là 311 có 3G ( quá đã )!!!!! làm một em thôi 😃
@Boykute30792 3G UTMS 384Kbps ~ 2G EDGE 236.8Kbps :d khác nhau là mấy bạn nhỉ!
@onlylove197 HSDPA 14.4mb/s
@nhok_dk ok men, mới đọc kĩ lại, với tốc độ này cắm cáp usb vào máy tính, cài nokia pc suite thì lướt web vi vu!
nhìn xinh nhỉ😁
Còn mỗi Nokia chăm sóc cái mảng giá rẻ này.
ankamura
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá vậy là hợp lý rồi đấy chứ nhể....
P/s: con 311 có cảm ứng điện dung vs 3G mà 🤔
vẫn là S40 😔 hic, phải mà S60 là hốt 1 con 311 về cho con vợ xài :p
quá hợp lí cho anh em nào mới dùng điện thoại cảm ứng.....1 phiếu cho nokia,,,,cố gắng lên nokia nhanh lấy lại ngôi vương đi,,,,,
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
cảm ứng điện trở, chú No đùa người dùng à
giá rẻ như thế này anh em sinh viên mới năm nay có sự lựa chọn ròi,,,,,giá cả vùa quá,,,,anh em nào chưa tích cóp được liều cao thì cố gáng tậu một em đi
thà đừng ra những con này còn hơn, giờ này mà đi đâm đầu vào mấy cái hết thời ko hà, thiếu gì những con máy tốt hơn này trăm lần mà giá cũng thế, mấy con cũ của sony chẳng hạn, dùng rất ngon : x10 mini-pro, x8...
@nguyenqthin lạy ông . Ông đem máy cũ so với máy mới.
@hiepthong máy cũ nhưng hơn mấy cái máy mới này nhiều thứ nên mới đem so sánh
@nguyenqthin ai cũng thích và đi mua đc máy cũ ngon như bác thì đã tốt, tiếc là đa phần người dùng phổ thông bình thường họ ko thích mua máy cũ đâu bác ạ ;)
@nguyenqthin vẬy bạn vào mấy topic nào giới thiệu điện thoại mới ra gia 6-7-8 triệu rồi post kêu mua s2 , ip4 cũ,... Đi nhé. Thiên hạ ném gạch cho bay lun.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019