Nông dân Trung Quốc chế tạo tàu ngầm với 4,385usd

vuhai6
6/9/2009 18:48Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thấy cái topic này đang đi chệch ray quá...có lẽ những người trong này dù hiểu biết ít hay nhiều thì cũng không bao giờ là ĐỦ để nói chuyện và bàn tán về các vấn đề chính trị, đối nội đối ngoại (đây là 1 diễn đàn phi chính trị-câu đầu tiên đọc khi reg nick)..thế nên mình góp ý chung thôi,,,ta không nên bàn và nói chuyện quá sâu về các vấn đề chính trị nhạy cảm..Trung Quốc như thế nào với ta thì tất cả đã thừa hiểu trong lòng, lòng tự tôn dân tộc, lòng yêu nước ở đây ai cũng có nhiều 😁...biết vậy là đủ rồi..Nên bàn về tàu ngầm cùi của bác Tung Của Nông Dân này thôi các bác ạ :D
bác ah,cái j mà chả co cái đầu tiên chứ,thật sự là vấn đề nhạy cảm,tại sao khi nói máy bay của hai bác ở Tây Ninh không đủ an toàn khi cất cách nhưng lại không cung cấp cái đủ điều kiện ấy hoặc những tài liệu liên quan về nố để it nhất họ bít mà khắc phục,cái vụ máy bay đó em theo từng xuất báo...cuối cùng thì...đọc bài cuối cùng ze nó mà giận kinh,mấy bác dc mời đi giám định thì chả bít tí j về máy zoi bay...nếu chúng ta bit khắc phục và nghiên cứu để cải tiến thì chúng ta se rât giàu,trên thế giới chưa dc 10 nước chế tạo được máy bay trực thăng đó...Chiếc tàu ngầm này có đủ độ an toàn không bác...đủ trang thiết bị không bác...nói ra thì bùn...
ACE ơi,bữa nào nhờ tiny1990 dẫn đường xuống thăm bác sáu Đẩu đi,mình ở thủ đức,nếu bác nào có hứng thú thì tụi mình làm buổi off lun cho zui,có j pm cho mình qua ym:cuongquay3152006,thân
Ý kiến này hay đó.
Anh tiny1990 vào cho ý kiến đi hihihihi
các bác cứ để ý mà xem, có rất nhiều hàng hóa TQ bán sang VN do những người như anh Xiangli làm nắm. rất nhiều sản phẩm mà giờ VN vẫn chưa sX được nhưng lại được làm ra ở những làng quê của TQ. nản!
người việt nam cũng sẽ làm được mà, nhưng công nhận TQ bây giờ kinh thât
Bác nhìn cai ảnh lúc nó đang nổi lên, đuôi nó bơm nước ra đó bác, còn oxi thì đg thôi,mua cái bình oxi như mấy anh buôn cá vẫn dùng, có mà thở cả ngày:yes4lo:
Cái vụ chế tạo tầu ngầm này thì hs cấp 3 của VN ta đã làm ra từ mấy năm nay rồi( hic, bằng ống PVC, đk từ xa, đc giới thiệu trong 1 ct của VTV2) nên có thể nói người dân VN mới là cha đẻ của ý tưởng chế tạo tầu ngầm...chẳng nhằm mục đích gì cả:yes4lo:.Còn việc chúng nó đem ra làm vũ khí, thử hỏi tàu của ta và của nó cái nào chế tạo nhanh và rẻ hơn:rolleyes: Đấy là chưa kể việc sông biển VN đang bị ô nhiễm nặng, cái tàu này có mà gắn thêm đèn Xenon của Mẹc vào thì cũng chả nhìn thấy gì😃
Ko thấy ảnh nó đang lặn 😃 Chỉ thấy bơi là là mặt nước . Hay là anh ấy sợ xuống rồi ko ngoi lên đc nhỉ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019