Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ NOTE II - N7100 - KITKAT ] Mr.Luong™ ROM V4.5 XXUFNI4 ONLINE

Mr.Luong™
24/10/2012 7:22Phản hồi: 151.856
151.856 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ok để kiếm cái hình post lên cho 2 bác, bác Lương mà mod keypad này lên thì đẹp tuyệt 😁
Hj.e dùng rom bác vuidoi có sao không bác sytemui ni em lấy từ bản bác vuidoi nak.h tải về chép vào sytem app là được bác nhỉ
@hienclub611 thì nhữnng file đó vẫn là những file trong rom bác vuidoi mà
Em không hiểu lắm bác co sdt không shar vào inbox em hỏi chút xíu được không em gọi hỏi cho nhanh.hi
T
Thế h em tải cái theme bác up vừa rồi tải xong up file zip là được luôn cj bác.?hj
@hienclub611 tải về open xóa file systemui trong đó đi xong coppy file systemui mình mod ở trên vào rồi flash
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đây nè bác Lương, từ nãy tìm hoài không ra 😕. Nó giống thế này nhưng cái màu nó khác 😁, bác xem coi mod được không nhé :D
@kenji2711 cái này thì pó tay thôi hình 1 cố thì làm đc nhưng mình k giỏi photoshop lên cũng chịu
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr.Luong™ thế mình tìm cái file apk cho bác, bác mod vào cái rom bác heng, mà để tìm đã sợ không có, cái rom này tìm hoài không thấy nó nằm ở đâu cả 😕
Dạ em thank bac lương nhiều nhé.hi
Dùng thêm Smart screen on thì nút hom vứt xó mở khóa máy khỏi phải bấm phím nhẩy

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr.Luong™ Thôi sợ mấy cái này lắm bác ơi. Nó luôn chạy ngầm hao pin khủng bố 😕, lúc standby cũng chạy ngầm 😕. Thôi cố gắng sử dụng phím home thôi 😁
bác lương ơi theme bị lỗi ở đoạn mục mình vào chọn xóa yes no gì nó không hiện anh ak.bấm vào nó mới hiện.mai rảnh anh xem lại giúp em cái nha.hi.nó tối thui bấm vào nó mới hiện.hi
mai anh rảnh anh đổi cái màu chữ cho em cái nha.em nghĩ chắc cái đoạn đó anh để chữ màu đen nên không nhìn thấy mai anh lương sửa cho em cái link nha.hi.e reboot cái chữ cancel với ok nó tối thui anh nak.vào root explore chữ chọn yes no đồng ý coppy vào cũng bị thế..hi.thank bác lương trước nhé.bác thay cái chữ màu trắng cho em luôn cho dễ đọc.hi
@hienclub611 Bạn up file framework-res.apk lên cho mình nhé.mình xóa file gốc rồi lên k còn

@Mr.Luong™ Trưa em up lên mediafire cho anh nha.hi.em đang đi học trên trường nên không up link lên được ti đi học về em up lên liền.thank bác lương nhiều nha.hi
@hienclub611 Okey 😁.trưa rảnh mới làm đc mà

h
em mới đi học về bác ak.hi.hàng đây bác bác sửa cho em thành cái chữ màu trắng cho dễ đọc nha.hi.link đây bác.thank bác trước nha.:D http://www.mediafire.com/?u2qfaa8dxog4ybl
bác lương ơi ti bác sửa cái framework-res.apk cho em nha bác em đang hóng quá bác ak.máu nó lên não rồi.hihi.😁
@Mr.Luong™ dạ em thank bác lương nhiều nha.hi
@Mr.Luong™ kaka.ngon lành rồi bác ak.em thank bác lương nhiều nha.hi.:D
@hienclub611 hi...no vấn đề :D
@Mr.Luong™ thank bác nhé.hihi.ak bác khi nào có time rảnh nghiên cứu vụ thay ảnh nền sau cái gallery luôn nha bác.hi.với bác mod trong suốt đoạn hồi thoại tin nhắn trong suốt luôn là chuẩn man trên cả tuyệt vời.kaka.:D
gần xong chưa anh.hi.xong cho em cái link luôn nha.hihi😁
để em up nak.hihi.thank anh lương nhiều nhé
Mọi người xem có gì hay để Mod thêm cho ra V2 nào 😁
@Mr.Luong™ Bác làm rom trong suốt khoảng tầm 95% là đẹp đó đổi gió trong suốt đi bác.kaka
@Mr.Luong™ Bác mod cái ảnh nền sau cái secgallery trong suốt hoặc cho ảnh nền dải thiên hà vào là đẹp.e ghóp ít ý tưởng cho bác.hihi
@hienclub611 cái này chưa tìm ra code của nó chắc rồi sẽ ra thôi 😁. bạn up file AccuweatherWidget.apk lên mình mod trong suốt cho :p
@Mr.Luong™ Uk.hihi.e thay hình mà chả được bác ngâm cứu rồi bác mod trong bản v2 bác chuân bị cho ra la đẹp.hihi.bác cách mạng rom trong suốt lần đi.cũng đẹp bác nak.nhìn nó rộng rãi thâm thấu.kaka.làm được cái gallery hướng dẫn e cách làm với nhé.thank bác trước
Mình và BQT đặc biệt đánh giá cao các dev như chủ topic. Đã sticky và mong bạn chủ topic cũng như AE khác phát huy tinh thần tương tự.

Sent from Android Vietnam
Ưk.bác đợi e tí nha.e up lên nhờ bác làm nak.thank bác trươc.hihi.bác mod giao diện giông sở thích em lắm.thấy bác làm chuẩn như lê duân.hi.đợi em tí bác nha.hi
bác ơi cái thời tiết mặc định của jelly bean note1 đây bác làm trong suốt em cái nha.hihi.link em nó đây bác.hi😁.http://www.mediafire.com/?dvrbirwba6qwimz
bác làm xong cho em link tải nhe bác.hihi.thankiu vinamiu bác nhiều.😁
@hienclub611 gủi cho mình file này nữa

AccuWeatherDaemonService.apk
ưk bác đợi em tí nha.hi.link đây bác.hi.😁 .http://www.mediafire.com/?m7xxkzzzanzssx0
@hienclub611 thử xem nhé thử trên N2 nó không hỗ trợ 😔

http://www.mediafire.com/?ccu13dn92uuj2w9
@Mr.Luong™ Bác đợi tí em thử nhé.hi
@Mr.Luong™ Của em lại được bác ak.h.trong suốt nhìn đẹp lắm bác ak.e thank bác nhiều nha.không hộ trợ trên n2 tiếc bác nhỉ.bác chinh premison chưa.em chỉnh xong là dùng được luôn bác ak.hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019