Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

NVIDIA giới thiệu card đồ họa GeForce GTX Titan Z: 2 chip, 5760 nhân, giá 3000$

Duy Luân
26/3/2014 22:19Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

locyt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con này đào Bitcoin không sướng mới lạ 😁
quocviet319
ĐẠI BÀNG
10 năm
NẾU mình có 3k obama thì mình mua luôn mac pro 2013 cmnr.
@quocviet319 Tùy mục đích bạn nghị mac pro bằng nửa con này không.
Mà ai đi so cái "thùng rác" của Táo với 1 cái card đồ họa.
lordzedo
TÍCH CỰC
10 năm
@quocviet319 Mac pro dùng để làm đồ họa chứ còn chơi game thì lang tung đít ra ấy....chưa nói hệ điều hành Mac chả được bao nhiêu game trên đấy,..mua Mac để chơi game thì xác cmnđ là vứt tiền vào sọt rác,..
con này đến 5760 nhân, vậy mấy bạn cho mình hỏi những con card bình dân thì nó bao nhiêu nhân nhỉ, cả intel graphic? Cám ơn!
tokylo
TÍCH CỰC
10 năm
Maxwell cày coin được nhưng tốc độ cày chậm,không hiệu quả bằng ati
Có bác nào biết card chơi game hổ chợ laptop gắng qua cổng usb ko ?thanks trước😃
trc h nghiền GTA V lâu rồi! hy vọng con này kết hợp vs chip Core i7 Xtreme và cái SSD nữa là chiến đc GTA V ultra setting nhỉ!!! Hum bữa xem thằng kia test GTX680 chơi NFS The Run max setting mượt kinh! nhìn thèm dãi chảy từa lưa =))
giá cao vãi
Trời ơi cả một giấc mơ :v
Nvidia mới ra em GTX 750 Ti, nhìn hàng của MSI và Gigabyte chất lừ, không nguồn phụ, mát rượi. Phải nói con GTX 750 Ti này là khủng nhất trong dòng không nguồn phụ, không SLI 😁
Nvidia đầu tư lấy lại danh tiếng đây mà. Card Z này chắc để cho hội tést và làm game thôi. chứ bình thường, dùng e này phí.3000$ đầu tư dc cả 1 dàn máy có R290 ngon + thêm 1 cái PS4 hay Xbox One nữa
Giờ là 2019 và điểm benchmark của e nó còn thua cả RX 580 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019