Office 2003 full,download office 2003 full + key office 2003 xịn link update 1/7/2012

Thảo luận trong '[Win] Phần mềm' bắt đầu bởi dangkhoa.seo142, 1/7/12. Trả lời: 18, Xem: 105110.

1. dangkhoa.seo142

dangkhoa.seo142 Thành viên

Office 2003 full,download office 2003 full + key office 2003 link update 10/7/2013. Hàng ngon download office 2003 full đã test chuẩn chứ không phải hàng link die nhé. Hứa sẽ cập nhật link mới ngay khi report die. Kèm cả key bản quyền cho anh em nào cần xài. CD key office 2003:
    DOWNLOAD Link Update 7/2013: http://file.sinhvienit.net/9b6823c3

Nguồn: phim hd - phim ma - phim - phim hai - phim hay
    Cd1 :
    Gwh28-dgcmp-p6rc4-6j4mt-3hfdy
    Cd2-cd5:
    Wfdwy-xqxjf-rhryg-bg7rq-bbdhm
    Hướng dẫn cài Office 2003:
    Vậy bước chuẩn bị đã xong rùi nhé. Sau đây mình xin hướng dẫn các bạn cài đặt.
    Đối với cài bằng đĩa thì các bạn cứ cho đĩa vào ổ và click cho chạy hoặc nếu ổ đặt chế độ autorun thì các bạn đợi một chút nó sẽ tự động chạy. Còn nếu cài đặt bằng phần mềm thì cách bạn click vào "setup" hoặc "autorun" trong bộ cài nhé
    Khi cho đĩa vào ổ và chạy thì sẽ hiện ra hình sau các bạn chọn dòng đầu tiên để bắt đầu cài đặt. Làm theo hình minh họa bạn nhé.
    Bước tiếp theo các bạn điền CDkey cho phần mềm nhé. nếu cài từ đĩa thì thường nó tự điền cho các bạn còn nếu không thì các bạn ghi luôn lại CDkey trong hình và các bạn chịu khó gõ vào từng ô nhé
    Sau đó bạn nhấn next. Một hộp thoại tiếp theo hiện ra yêu cầu bạn điền một số thông tin của người sử dụng
    bạn có thể điền như mình hoặc gì đó rùi tiếp tục nhấn Next

Tiếp theo các bạn nhấn vào ô nhỏ để đồng ý với điều khoản sử dụng rùi nhấn next

Đến bước này là lựa chọn cài đặt.Có các cách lựa chọn như sau.
    Cách 1 Lựa chọn cài đầy đủ theo mặc định :"Typical install" thì chương trình sẽ cài đặt tự động đầy đủ các chương trình của bộ office
    Cách 2 Lựa chọn cài đặt theo người sử dụng "Custom install "

Đầu tiên mình sẽ hướng dẫn các bạn cài theo cách 1 nhé.
    Các bạn chọn "Typical install" rùi nhấn next

Các bạn vừa nghe mình nói vừa xem chú thích trong hình nhé
    Dung lượng cần thiết để cài là ổ cứng còn trống hơn 375mb.Sau đó các bạn nhấn Install để cài đặt.

Đợi cho quá trình cài đặt kết thúc thì bạn nhấn Finish để hoàn thành.

Tải office 2003 sp3 : http://download123.vn/microsoft-office-2003-service-pack-3-sp3-87-download.aspx

:
    Hô Duyên Chước thích nội dung này.
  2. truonglananh36

truonglananh36 Thành viên

Ban oi. Mo ra chi co Part 2345 thoi, k co part 1 :(

3. shinichiblack

shinichiblack Thành viên

Link tải có vấn đề gì không vậy bạn

4. tuthankinban

tuthankinban Dự bị

thiếu part mà to mồm thế

5. shinichiblack

shinichiblack Thành viên

tải dc gì chết liền đó

6. MrVespa

MrVespa Thành viên

Thiếu part1 rồi, bạn chủ topic update đi.

7. tieutu13

tieutu13 Thành viên

Thiếu Part 1 rồi bạn chủ topic ơi!.... Part 1 đâu.

8. tietlv

tietlv Dự bị

line die roi ko down dc

9. samaclua4125

samaclua4125 Thành viên

còn có 3 ah. mất 1,2 rồi bác ơi

10. DongNaiMuaBan.Com

DongNaiMuaBan.Com Thành viên

Chưa thấy fix gì cả !!! Mod đâu rồi.

11. huumik

huumik Thành viên

12. cocchua

cocchua Thành viên

ban nick nó đi ad ơi!

13. dangkhoa.seo142

fix rồi đó, bác làm gắt ghê :D

14. dangkhoa.seo142

fix link rùi bác ^^! SR bận quá giờ mới onl

15. Nagaikawa

Nagaikawa Dự bị

okie! thank you!
    Ban cap nhat 10/7 là bản rút gọn ah chủ thớt! :), chawng thấy bắt nhậpCD key j cả! nhưg vẫn dùng ổn! Cảm ơn nhé!

16. stevenfun

stevenfun Thành viên

cảm ơn chủ topic

17. Mr.Akax

Mr.Akax Thành viên

Mặc dù bây giờ đã có những phiên bản Office 2007 , Office 2010 hay là Office 2013. Nhưng vẫn còn rất nhiều người ưa thích sử dụng Office 2003 vì Office 2003 nhẹ , giao diện đơn giản , dễ sử dụng... Tuy nhiên trong công việc nhiều khi bạn nhận được file Docs, Excel , PowerPoint phiên bản 2007 hoặc 2010 , mà máy tính cùa bạn lại đang sử dụng Office 2003 , vậy làm thế nào để đọc file Office 2007 , Office 2010 trên Office 2003. Mình sẽ chia sẻ với các bạn 1 trong số các cách để đọc file Office 2007 , Office 2010 trên Office 2003.

Ngoài ra, bạn có thể tải phiên bản Office 2003 Service Pack 3 thực hiện nhiều thay đổi cho Office 2003 như: thiết lập sao lưu nhanh (Fast Save) bị loại bỏ trong Microsoft Word, những mã macro trong các định dạng tập tin Excel cũ được tăng cường bảo mật.

Link download office 2003 : http://download123.vn/microsoft-office-2003-service-pack-3-sp3-87-download.aspx

18. nguyenthanh04

nguyenthanh04 Thành viên

19. The Dark Knight

The Dark Knight Thành viên

Xài key của bác thử xem sao?