Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Official] Link Mediafire tải OS 2.0.0.7971 chính thức

VnDigi
21/2/2012 11:48Phản hồi: 23
Như các bác đã biết OS 2 chính thức đã ra mắt được hơn 1 giờ. Máy em đã tự động update trong 17 phút (mạng VNPT gói cùi nhất) vì thế rất ngạc nhiên khi nhiều bác kêu update lâu.

Tranh thủ ngồi vọc tính năng mới, em đang upload link OS gốc lên Mediafire cho các bác tải cho nhanh. Khoảng 30 phút nữa sẽ xong, lập topic trước cho hồi hộp thôi ạ 😁

Link tải: http://www.mediafire.com/?b786k0ulndmin97 (đây là bản FULL)

P/S: mediafire đang hơi khìn nên upload khá chậm, các bác chờ 1 tí nhé :D

Status: Transfer is in progress
File Size: 484.32 MB
ETA: 1.56 hours
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Update link trên trang Opensourcebb cho bác nào không chờ đợi đc : http://jumbofiles.com/akio36goe8ds
nph68
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link này down k được Bạn ơi
Bạn có up lên chổ nào nữa k? torrẻnt cũng được
bản này là bản full hay bản core vậy bạn?
để playbook tự update đi, cho nhanh minh up xong rồi, vì chưa xài android lần nào nên mù tịt
Kira909
ĐẠI BÀNG
12 năm
cha, em lỡ wipe lại máy, h nó giống như hồi mới mua máy về là update bằng wifi mà nhà em chưa có sẵn, ko bít update offline bằng BDM được ko nhỉ

Bác up lên Fshare cho nó nhanh và ổn định đi 😃

Link Fshare đây : http://....../5fBMJ
Kira909
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe, thz bác, down fshare thấy nhanh hơn hẳn down cái kia, dc gần 300kb/s chả bù cái kia ko lên nổi 100kb/s x-(
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
12 năm
bó tay mỗi máy 1 dung lượng. máy em 395mb điên thật.
cùng ý kiến
trên PB thì báo dung lượng update là 492MB, link Fshare là 475MB, còn link trên là 484MB. cuối cùng phải down cái nào mới đúng đây trời? muốn có một bản offline để sau này có cài lại cũng dễ, hix
Máy mình 503MB đây. Oải quá. Có cách nào up qua cáp không nhỉ? BDM hay gì đó?
Cập nhật Link rồi nhé các bác .
Bác nên để cái link Fshare là link ...... nhé, tại link đó mình lấy của bác vnbb bên bbvietnam, để link đó để tôn trọng bản quyền của bác ấy :rolleyes:
hô hô, down bộ full OS này về hay hơn. update qua OTA lâu lắm 😃
Kira909
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix, down cái fshare được 50% là nó dừng, bó tay. Có cái media hy vọng down đỡ hơn nhìu 😔
Whynot21012
ĐẠI BÀNG
12 năm
uả sao chỉ có 484 Mb thế :| Zz máy mình up tới 520 Mb...... 😆
Em tải mediafire về, được file zip. Giải nén ra được 1 mớ file bar. Làm sao cài hả mấy anh ? em tưởng chỉ có 1 file bar để cài vào thôi ? Hic hic
dinhviethoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
dùng DingleBerry có thể cài cài được đó bạn!
Bạn có thể nói rõ hơn cách cài ko ? Mình tìm hiểu thì cài bản core ko dc thì phải ?
khanhnq
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh down về bằng wifi chi co 17' thui , install thêm 20' nữa là ok ! đang enjoy OS 2 đây !
boyinblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi các bác,
đây là lần đẩu em dùng DingleBerry để up room, em đã làm theo đúng chỉ dẫn: giải nén và chép các file .bar vào thư mục Dingleberry-3.3.3-Windows\Firmware\Custom nhưng khi chạy DingleBerry > Firmware thì lại không thấy hiện lên bản rom 7971 để lựa chọn. Bác nào biết chỉ em với
thanks
boyinblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
ô hô, chọn custom phát là ngon luôn các bác ợ
Tải file rar về rồi giờ làm sao up lên OS 2. vậy các bác, giải nén ra cài từng file .bar trong ấy à?
cảm ơn nhiều nha....................................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019