Oleg Derevenetz 3D Photo Camera v1.00(5) Retailed by vutaikt- Ứng dụng Chụp ảnh 3D [1/4/2012]

vutaikt
1/4/2012 3:59Phản hồi: 16
Oleg Derevenetz 3D Photo Camera v1.00(5) Retailed by vutaikt- Ứng dụng Chụp ảnh 3D [1/4/2012]

Oleg Derevenetz 3D Photo Camera v1.00(5) S^3 Anna Belle UnSigned Retail by vutaikt- Ứng dụng Chụp ảnh 3D [1/4/2012]

PhotoCam3D cho phép bạn chụp ảnh 3d và tạo ảnh 3d nhanh chóng và dễ dàng. Bạnchỉ cần dùng hai hình ảnh với một sự thay đổi nhỏ để ghép thành 1 bức ảnh 3D.
Chương trình có hướng dẫn cách làm cho bạn từ cách chụp bức ảnh đầu tiên đến bức ảnh thứ hai, vì vậy nếu bạn cẩn thận, bạn dễ dàng có được 1 bức ảnh đẹp với không gian 3D.
Bạn có thể xem và lưu các bức ảnh đó với nhiều định dạng ảnh khác nhau với các màu sắc khác nhau(đen trắng, đỏ..)...
Hãy phám phá với phần mềm 3d photo camera nhé.

Retailed and shared by vutaikt.

DOWNLOAD HERE

16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tem tem, thanks a nhìu nha,dạo này có game nào hay không nhỉ, cái cut the rope e full nhiệm vụ rùi
Bác Tài vô đối wá xá luôn
;)🆒
@tuchantinh e chịu khó dow thế, cẩn thận máy lại giật tung nên cho mà xem:p
@hoasuongrong88tn Ec!thường thui!😁
Nản quá!sáng nay vào chậm chân nên mất ăn cái PM của Vũ tài đo lưu lương đata ý!Chẳng bít làm sao bị xóa mất tiêu!😔Chán ứa!đang cần e nó!Hic😕
Hay quá phải thử ms đc, thank bác hì hì
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
hôm nay đọc ngoài trang chủ có bài bác Tài pót về phần mềm định vị điện thoại giống Find My của iphone dành cho N9 không biết N8 có thể chơi được cái này không nhỉ...
@sevenvic N8 có F-secure cài sẵn trong máy đó.
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhưng e thấy cái F secure nó cứ loằng ngoằng sao ấy...em lại ngu tiếng anh nữa chứ...hix
@sevenvic thì tay cầm điện thoại. 1 tay gõ máy tính tra từ điển.
thank you bro
minhphy
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks you 😃
vip009
ĐẠI BÀNG
12 năm
file ko có roài , fix nào bác ...
Bác Tài Fix link đi, tải không được đâu
Link cho ai chưa down được
Code:
http://www.mediafire.com/?kgeqfdoazngenga
cái đó ở file đính kèm vutai up. nhưng chắc do bảo trì nên bị del thôi,e dùng safe nó cũng báo mà
Cho xin cái link đi bác Tài ơi...!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019