One-Click Unbrick - cứu "cục gạch" Galaxy S chỉ với 1 cú click

bk9sw
13/7/2011 4:52Phản hồi: 266
266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hì đọc cứ như trong mơ ấyyyyyyyyyyyy
Thôi mấy bác vui vẻ nào, lên tinh tế chia sẻ kiến thức để cùng nhau tiến bộ thôi. :mstickle:
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
sướng nhá...cứu đc khối em...
Cái này có vẻ giống odin nhỉ, nhưng chắc đơn giản hơn. để down về coi thử. Thanks bạn đã giới thiệu
giờ thì thoải mái hấp diêm em nó. há há
Rất tuyệt
ha ha ah. giờ đập nát em nó cũng ko sợ nữa hô hô hô. up thoải mái đi anh em ơi. lúc nao` đang up thì rut cáp ra cái chơi 😆
trời ơi. ừa mới nói khỏi mồm. up 1 phát bị treo ngay lúc đang về stock 2.1
giờ làm sao đây các bạn ơi. bật lên nó hiện lên hình cái DT va` cái tam giác màu vàng à cái mái tính
còn cái pm unBrick sao mình tải về ma` ko mở ra được la` sao. help me ........! em dùng captiate nhá
qazswe
ĐẠI BÀNG
13 năm
uppppp
đây có phải là cách sửa hỏng boot(thấy nói thế chứ chả biết là nói gì hehe) không nhỉ. có dùng được cho samsung s2 ko nhỉ?
yuda
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác ơi máy của mình bây giờ nhấn nút nguồn cũng không phản ứng gì, bootloader không vào được thì thực nó bị làm sao hả bác, có phải mất 300$ như bác kia bảo không...hic...
máy em hãy còn bảo hành...liệu đem đi bảo hành có được không nhỉ >"<...please hepl me...
p/s máy em bị vậy là do vừa up 9003 từ 2.2.1 lên 2.3.3 thì máy tính treo ....
wan
TÍCH CỰC
13 năm
bị nhẹ thì cứu dc kiểu này chứ màn hình đen thui mất boot đâu có cứu dc đâu
galasy mini có cứu boot được không vậy? máy em bây giờ như cục gạch nè! nhưng cắm cáp vào máy và PC nó có nhận không?
sao máy mình k mở đc nhỉ đã cài java nhưng nó vẫn kiu run as admin 😔 hjc hjc k mở đc rồi :( + gắp vào nhưng máy tính k nhận USB giờ fải làm sao?
Mình cũng bị như trên.
Cao thủ nào giúp với
tuan1989
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy captivate không mở power lên dc, vậy có unbrick dc ko bác? Đang xài odin để về stock rom 2.1, tự nhiên nó đứng, màn hình captivate xanh dương, chờ hoài ko dc tháo dây cáp, tháo pin khởi động lại thì kết quả không lên power luôn, ai biết cách cứu em với
Ko lên gì hết chỉ có tháo máy nạp boot thôi, 300k 😁

Sent from my SGH-I897 using Tapatalk
đã quá 😃 tha hồ vọc ko sợ brick 😁
máy mình cũng làm theo các bước nhưng toàn báo

Set Temporary Folder:C:\DOCUME~1\Longnd\LOCALS~1\Temp\\LongndHeimdallOneClick\
Log:C:\DOCUME~1\Longnd\LOCALS~1\Temp\\LongndHeimdallOneClick\log.txt
Operating System: Windows
Unbrick Commanded!
Failed.

hix có cao thủ nào chỉ dẫn với
Mình cũng bị như bạn nè,hix đang cần máy gấp mà không đc. Bác nào giúp em với
mình cũng bị giống như vậy
mong moị người giúp em với
Mình cũng bị thế này. Con Captivate up bootloader 2.3.3 AT&T bị brick, bây h chỉ hiện mỗi cái PC & Phone. Ai ở HN biết chỗ sửa giúp mình với
Máy mình bị brick từ tối cài unbrick one click sài cũng ko dc, tưởng toi mò mẫm cả đêm cuối cùng cứ cắm máy vào PC bật ODIN lên vẫn thấy PC nhận dc thiết bị mở PDA rồi vào file clockworkmode dc tải về http://www.4shared.com/file/bqO0PdNZ...127976150.html chay thế là lại ngon máy reboot lại rồi lại vào dc download mode
[h=1][/h]
dinh1903
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này chưa ai làm thành công cả ah.nản.
Cái này chạy trên nền java thì dung giả lập java kemulator cũng đc phải kg các bác. Cái java kia em dơn trên đt nhưng nó kg cho dơn. Nhà lại kg có pc nên phải đi dùng nhờ nhà hàng xóm. Phải dơn hết về thẻ nhớ khi dùng coppy sang máy tính rồi cài.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019