One-Click Unbrick - cứu "cục gạch" Galaxy S chỉ với 1 cú click

bk9sw
13/7/2011 4:52Phản hồi: 266
266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này dùng với Win 64 bit được ko bác? Đã thử down về nhưng ko biết cách bật chương trình lên.
vô dc on-click Unbrick nó hiện
Set Temporary Folder:C:\DOCUME~1\ADMINI~1\LOCALS~1\Temp\\AdministratorHeimdallOneClick\
Log:C:\DOCUME~1\ADMINI~1\LOCALS~1\Temp\\AdministratorHeimdallOneClick\log.txt
Operating System: Windows

em nhan dzo "unsoft brick" nó hiện ra cái bảng
Unspecified Error rồi bấm dzo resolution center
vậy S2 có ko bạn
minh cung bi nhu ban. Nhung sau mot hoi voc phai tuong phai dem ra tiem luon ai ngo lai dc. Hen wa

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

ba phai cai driver usb ban dao kies tren samsung.vn no co driver tat ca may samsung
Hay thiệt. Mình vẫn hay đập phá, nhưng mỗi lần trước khi bấm start đều phải hít thở... hít thở... cầu ông bà phù hộ cho k có gì xảy ra. Giờ có tool này thì an tâm chút. Thanks chủ thớt
bookmark. đỡ phải chạy đi mua 3 con trở :happy:
box đìu hiu quá ai đó làm ơn chỉ rõ dùm di bn wa nè
up room bị brick dung unbrick mà kô dc bn quá gọi điện hỏi chỗ sửa nó nói 200k unbrick + up room ln bà mẹ nó chứ.
Kiengcanno2
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho em oánh dấu phát 😁
minhtanpm
ĐẠI BÀNG
12 năm
có dùng dc cho ss galaxt ace ko mấy bác
Còn hiện thì ko lo cái gì hết, mua 3 con điện trở 100k mắc nối tiếp, 2 đầu chích vào 2 cái pin kề nhau gần lỗ tai nghe nhất là về lại download mode thôi nhé

Sent from my GT-I897 using Forum Runner
Bác cho em hỏi i8000 thì có làm thế được không ạ ? Máy cũng hiện phone ! computer
mình ko xài nên ko bit, cái này chỉ áp dụng cho mọi máy galaxy S nói chung.
em ko lam duoc may anh oi. ko ket noi duoc. tren mang hinh luc nao cung co hinh cai dien thoai voi cai vi tinh. em dang xai 9003, anh nao biet ho tro dum voi
Ko làm đc chủ thớt ơi , mình dùng s2 , còn laptop dùng win 7 32bit , bạn xem lại xem nào 😔
cho hỏi at&t galaxy s2 I777 bị brick( ko vào recovery hoặc download mode dc, cắm sạc cũng ko hiện hình cục pin ) do up nhầm firmware của s2 international có dùng soft này để cứu dc ko......? hay có ai bik cách ko...Cảm ơn...
😁 I9000 của mình bệnh đã 1 năm chưa sữa, vì vẫn sài bình thường chỉ vẫn đề là ko đưa về download mode dc thoi => ko vọc được j cả, đi khám bác sĩ nói cháy boot rầu :|, có bác nào bị như em ko 😔
cắm sạc k lên cục pin, odin k nhận đt thì có thể máy bạn hard brick r. chia buồn, nếu ở HN thì bạn thử qua 92 Thái Hà xem các bác ý có nạp đc boot cho S2 k
lạ nhỉ, hỏng boot thì sao mà máy hoạt động đc ....?//bác nào bị lỗi pc!đt thì cứ thử cắm đt vào xem odin có nhận k, nếu nhận thì máy chỉ hỏng fw thôi và bootloader vẫn hoạt động nên có thể cài lại vẫn đc cũng giống như cài win đột ngột mất điện thôi. e dùng Captivate cũng dùng cách này, chả cần 3 con trở rườm rà j cho mệt, cắm vào nạp lại bootloader xong up lại rom máy lại sống nhăn răng :D, đó là bác nào dùng Cap thì thử làm cách của e xem. còn i9000 thì e k có máy cũng k rõ có thành công k, nhưng odin vẫn nhận thì theo e nghĩ vẫn up rom theo cách thông thường đc. nếu ok thì bỏ qua cái unbrick odin này đc r vì muốn chạy đc thằng này hơi phức tạp tí vì odin unbrick chỉ chạy trên nền hđh unbutu thôi
Mình không thể đưa về Download mode, máy vẫn hoạt đồng binh thuong, vậy mới chết :D
alex2006
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko bít có cứu được cho galaxys anycall ko

Chủ thớt cho em hỏi cái này có unbrick cho em SS T759 không ah
binhdtvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này mình không tài nào mà làm được. máy chẳng có động tĩnh gì cả
p950q
TÍCH CỰC
12 năm