Opera 11.5

zumzum102
12/10/2011 13:30Phản hồi: 35
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

J_Me
ĐẠI BÀNG
13 năm
sau khi up lên thấy y chang, chả khác gì. cũng ko nhanh hơn. Hehe
...mấy bữa nay A thử hoài mà vẫn chưa được...
...chắc rồi cũng có lúc fải remove em nó mất...

bản này mình thấy có nâng cấp hơn so với bản trước . bản trước khi nhấn zoom lên thì chỉ đơn giản là zoom thôi , , còn bản này vừa zoom vừa căn cho khung trang web vừa với khung màn hình . điểm thứ 2 là đã fix được lỗi ở chế độ fullscreen. bản trước khi đang ở chế độ full, nhấn vào phím ở ảo ở góc phải để hiện ra thanh công cụ để chuyển qua tab khác hay đánh tên trang web, sau đó khi ta chạm lại vào khoảng trắng để trở lại chế độ fullscreen thì máy sẽ hiện lại chế độ full nhưng cũng đồng thời click luôn vào cái link hay 1 đường dẫn trên màn hình trang web tại chỗ ngón tay ta chạm vào ! bản mới này khi chạm vào khoẳng trắng để trở lại fullscreen, dù chỗ ngín tay chạm vô có link hay không thì cũng không bị click vào ! đấy là cảm nhận của mình ! không biết có phải là lần trước cài bị lỗi hay không hay có mọt vài cái setting mà mình không biết nữa !(cái bản đấy mình cài đi cài lại vẫn lỗi như vậy !)
facebook dạo gần đây VNPT không khóa nữa thì phải mình không cấu hình DNS hay sữ dụng pm nào mà vẫn chạy ngon lành không như lúc trước nữa
cac bac cho e hoi sao em cai opera dung binh thuong, nhug may hom nay tu nhien k vao duoc? vao cai out luon! help
(e post bag n900 srrr)
@hero_or_rezo cái này chỉ có flash lại máy rồi cài lại opera là ok chứ mình cũng thử nhiều cách rồi ko khắc phục đc. bạn thử gỡ opera ra rồi cài lại xem sao
@lvphuong113 đã remove rồi cài lại nhưng vẫn không được
chắc flash lại thật
các bác cho e hỏi luôn là sao cái tai nghe e bấm nút khi đag phát nhac nó k next mà lại pause, nhấn chặt cũng k được. ???
@hero_or_rezo cáu này rất đơn giản. bạn seach trong diễn đàn đi. vào xter gõ mã đổi pause thành next đó. mình ko nhớ mã

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019