Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Opera Mini Mod for BlackBerry Multitab and Copy-paste Sign version

buoctrongmuabuon
16/2/2012 16:24Phản hồi: 3.379
[Update] Opera Mini Mod 4.4 Multitab and Copy-paste bản Sign

Update bản sign cho các bạn download, upload nhé
Các bạn vào mục Windows trong menu để quản lý các tab.
Để copy text thì các bạn vào Tools --> View --> Text on Screen hoặc Text on page
Để mở một link trong tab mới thì các bạn cuộn tới link đó rùi bấm phím 1 --> tự khám phá nha

Mình up luôn Service book mà mình dùng, chưa bị lỗi kết nối bao giờ, bạn nào gặp khó khăn hãy dùng nó xem sao nhé !

File jad hiện tại bị lỗi, các bạn dùng BDM, vnbbUtils hoặc Aerize Card Loader để cài từ file alx hoặc load trực tiếp file cod nhé. Xin lỗi vì sự bất tiện này !
Chúc các bạn vui vẻ 😃

Hiện tại thì đã có bác hoanghaisol và nhìu bạn đã có thể sử dụng được wifi với bản OM này, đây là hướng dẫn của bác hoanghaisol, các bạn có wifi sướng nha;)
3.379 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

upppppppppppppppppppppppppppppppppp. để thử xem nào. Thank bác nhiệt tình
mod từ opera mấy đó bạn, tuyệt quám test thôi 😁
bb down file ota và đây là file rar
Là thế nào nhỉ.Bản này là 4. Mấy vậy.Sao e down bằng bb k dc nhỉ.Mà bác giải thích thử xem.
OS 4.5 dùng bản 4. là mượt nhất, từ 5. - 6. giựt lém, chậm máy nữa. Mình cũng ít khi down bằng điện thoại nên ko bik (Có lẽ down từ forum bằng BB hơi khó)
ggchick
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác fix bản này để dùng được wifi là ngon rồi, e thấy bản 4.2 vẫn mượt đúng như bác nói. Thanks bác.
@buoctrongmuabuon Bạn còn bản opera đầu tiên bạn mod thành công không. Có thể cho mình xin được không. cảm ơn bạn nhiều
khiemcuoi90
ĐẠI BÀNG
12 năm
@uranusvnn Em k biết đính kèm, bác vào đây nhé:
http://dl.dropbox.com/u/65858619/opera mod bản đầu tiên/OperaMini.cod
@khiemcuoi90 ủa cái này chỉ cần copy vào cùng folder với mấy cái file jad hay alx là đươc hả
mtbmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tuyệt vời đêm mưa sg 😆.. test thử ngay thôi
Đã test..... NGON ............................................................................................

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

Mà bạn ơi bản này là 4.2, sẽ tuyệt vời hơn rất nhiều nếu bạn mod cho 4.3 và 4.4 😃

ủng hộ bạn!
Đang down.hi. Sẽ test. Nhưng trc hết là Thank.vì tinh thần BlackBerry của bác chủ......hehe
hoha86
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Thanhtung13579 Like cái avatar của bác cái nhỉ!
bonky
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có cái này thì tốt quá rồi. Hi
Đây thực sự là 1 sự kiện trọng đại trong cộng đồng BB Việt Nam ⭕️cold::rolleyes:🆒:eek:
- Thank, Mod bản 4.4 nha bạn.
có 4.4 thì ngon. Chờ tin từ bác chủ
enix
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trời ơi không tin nổi bác ui, đọc tiếng việt trên BB 4.5 chưa lúc nào dễ đến như thế, vote bác mod bản 4.4 bác nha vì bản 4.2 nó báo update quài ah, thanks bác lắm lắm ^.^
Há há sướng quá, mình là 1 trong những người đầu tiên sử dụng opera tiếng Việt, con 87 của mình từ trước đến h toàn dùng làm máy bàn gọi sim gphone, h thì ngon rồi, sau những công sức và chất xám của những người như bác, giá trị của em 87 sẽ tăng lên rất nhiều! Tks bác nhiều kinh khủng luôn!
Up,cho a em Tận hưởng.Bác làm quả 4.4 đi bác.Đỡ bị hỏi update
Bác làm cái này mà có tính phí em cũng chịu. Quá tuyệt! Ủng hộ bác.
billey
ĐẠI BÀNG
12 năm
mặc dù đã có 2 em bold để lướt web tiếng việt thay cho em 87 nhưng vẫn cảm thấy vô cùng sung sướng khi có bản mod này của bác, cám ơn bác rất nhiều, từ giờ chắc sẽ lướt web bằng em 87 nhiều hơn là em bold 😃
Cái gì vậy ... Opera mini mod hỗ trợ tiếng việt unicode rồi ak ... Háo hức quá ... Mai phải download mới được ...
Hoan hô hoan hô 😁
Cảm ơn bác.bác giỏi quá. :D
1 dấu son trong trang vàng BlackBerry Vietnam!
Mình cũng đang cố gắng với bản 4.4 nhưng vẫn còn một số lỗi chưa fix được nên các bạn hãy dùng bản này, nếu như có lỗi thì thông báo để mình hoàn thiện bản 4.4 tốt nhất
Thanks tất cả mọi người:sleep:
Bác ơi là bác, thank bác triệu lần luôn, chưa có dòng đt nào mà mình lại quý như 87, dùng 2 máy Desire và 87, desire còn chả nâng niu bằng 87 đâu ợh. Giờ thì có trả 2 triệu em cũng chả bán con 87g iêu quý rước từ bác Quang3g đâu nhá!
no_change9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tất cả đều ngon cả, nhưng e vào trang đăng nhập của trường để xem điểm và cả trang này trên bb 8820 toàn bị báo lỗi này ko biết các bác có bị ko? lỗi 533, nó báo thế này ạ: " Error 533 net.rim.device.api.io.ConnectionCI osedException: Connection closed". Đã alow trong phần cài đặt hết cả rồi, bác xem có phải lỗi của Opera ko nhé... Thanks bác thêm lần nữa...😃
lethetuyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc do sóng yếu 😃 bác à (gét 30 kí tự :|)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019