Opera Mini Mod for BlackBerry Multitab and Copy-paste Sign version

buoctrongmuabuon
16/2/2012 16:24Phản hồi: 3.379
3.379 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá tuyệt,thế là 87 của em quả này tha hồ vào mạng rồi.Thank bác chủ rất nhiều.
up cho lên 4.4 nào nhìn dòng update mà nhức con mắt quá^^
nxnnghia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Uppppppppppppp nào
Đợi bản 4.4 con sốt ruột hơn là chờ điểm thi đại học...hoho
Cảm ơn bác chủ........!

Hôm trước mới ước hôm nay đã thành sự thật :bounce:
quả thật quá hay 😁
upppppppppppppppp
Thật không thể tin vào mắt mình sau khi cài và test. Cám ơn bác chủ nhiều nhé.
Micky2906
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai mà bảo opera 6.1 lag thì lại test trên máy mình nhé, chạy nhanh và mượt. Hi vọng có time bác chủ mod hết luôn các bản.
vuducanha2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hoá ra không phải là qua server trung gian ! Bác mod tài thật ! Em xin bái phục ! Thôi xếp dép hóng bác ra bản 4.4 vậy ! 😃
.
.
.
.
CỨ KIỂU NHƯ TỪ IPHONE 3GS HÓNG IPHONE 4 CỦA BỌN APPLE Ý NHẨY ! 😃
Ơ sao nhiều bác kêu cái vụ update vậy. Mình nhấn Hide một lần là hết hiện lại luôn. Không ai thử sao
Các bác làm như mod chỉ trong vài s thôi í. Dù sao cũng kết bản 4.2 hơn vì có download và tốc độ cũng hơn 4.4
Ôi bác cho ra sớm đi. Cho ae cùng test. Tiện bác mod luôn cái dowloadmanager cho tiện việc down đỡ phải dùng browser hay bị die nửa chừng
Đăng nhập web ngon lành, thank bác nhiều
r0pmy
ĐẠI BÀNG
12 năm
up cho pro
cám ơn bác nhiều lắm 😁
Modder stick topic này được rồi nè.... hoặc đưa vào mục cẩm nang sử dụng BB cũng đc....
1 dấu ấn cho BB Việt Nam .....
soskhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Anh em tinhte gom BB đời thấp đi, có tiếng Việt cho web rồi BB đời thấp lại lên giá đấy. 😁
Các bác cho e hỏi bản 4.2 mà muốn copy 1 đoạn văn bản thì làm cách nào ? E mò mãi mà k được.
quá tuyệt vời....! trước mình sài UC web vì thấy nó nhanh hơn h phải chuyển sang opera 4.2 đỉnh này cho mình hỏi cài đặt nó như thế nào và xem đc youtobe ko thế*(xin lỗi mình chưa sài opera bao h) ah thêm câu hỏi nữa opera4.2 khác 4.4 về điểm gì mà mấy bác hóng ác thế 😁
hờ hờ,e cũng k biết vì toàn dùng 6.5 :D hình như nó nén trang tốt hơn hay sao ý. Xem clip thì browser đi bác :wavespin:
thật lòng cảm ơn bác nhiều lắm! lâu nay hơi buồn j bb8700 ko đọc được tiếng việt! giờ có nó rồi on face ngon lành hjhj thanks bác nhiệt tình có nhiều người như bác thì đúng là đời đẹp hơn ^^
1 bước ngoặt lịch sử cho BBVN 😃
Thanks tất cả các bác đã bỏ công nghiên cứu ^^'
Rất mong các bác tiếp tục đóng góp cho BBVN 😃
bài của bạn dc lên trang nhất kìa, bài quá hữu ích:bounce:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019