Oppo chính thức giới thiệu Find 5 ở Việt Nam, giá từ 9,999 triệu đồng

sonlazio
27/3/2013 13:51Phản hồi: 431
Oppo chính thức giới thiệu Find 5 ở Việt Nam, giá từ 9,999 triệu đồng
GIA OPPO FIND 5 .jpg
Oppo vừa chính thức giới thiệu chiếc điện thoại Find 5, sản phẩm đầu bảng của hãng với mức giá rất bất ngờ: 9,999 triệu đồng. Đây là điều không thể dự đoán trước khi mà những nguồn tin trước đó cho biết Find 5 có giá khoảng 11 triệu đồng ở nước ta. Như vậy, Oppo Find 5 sẽ có giá chỉ ngang với các sản phẩm trung cấp của các hãng khác trong khi cấu hình khá cao: Màn hình 5" FullHD, chip S4 Pro 4 nhân và camera 13MP cảm biến Exmor RS từ Sony. Dự kiến Oppo Find 5 sẽ được bán ngay trong tháng này.
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

số đẹp quá, mang 10tr đi mua nó có trả lại cho mình 1 đồng không nhỉ =)
@hoanloc Bo em nó đi bác !
He he
Đặt cái tên hãng đọc mà mồm như ếch kêu.
Mà chưa gì đã nhảy bậc lận FIND 5 rồi, phải FIND, FIND 3G, FIND 3GS, FIND 4, FIND 4S... Ăn gian thế ỘP PÔ :eek:.

p/s: Thích 9 lắm hả, để bữa nào đi mua xem có 1 đồng trả tui không nhá, không có tui giận tui khác bảo.
@super_stupid Cũng tùy hãng thôi bạn ạ.
@0904234xxx Đọc bài này xả Stress được nè.
@0904234xxx thích cái chữ ký của bạn =)))
@0904234xxx
con này tuy là China nhưng mà cấu hình với chất lượng thì thấy rất OK ko China tí nào 😃
bkpro185
TÍCH CỰC
11 năm
Cấu hình ngon nhưng thiết kế ko cao cấp.Thêm nữa ko chơi với Khựa.

Giá này mua Optimus G Hàn Quốc ngon ko kém,cộng đồng sử dụng ở VN đông.
@bkpro185 Xin lỗi mình cũng ghét hàng Khựa nhưng mà con này thiết kế nó đập chết ăn thịt mấy thằng Hàn xẻng bạn à, thẩm mĩ của bạn có vấn đề rồi
No! China
Ộp ộp này giá cũng ko mắc quá nhỉ
dám lắm chứ 😁
duyson_88
TÍCH CỰC
11 năm
có nhất thiết fai quá quảng cáo điện thoại trung quốc này ko ? mh ko chê oppo ở điểm nào , nhưng nhận thấy 1 số công ty ở việt nam có lẽ vì lý do gì đó phân phối rồi quảng cáo rầm rộ sản phẩm đt trung quốc. ko đâu xa như FPT phân phối lenovo vậy.
@duyson_88 Quảng cáo để cho nhiều người mua mà doanh thu cao chứ sao nữa?? Bọn TQ nó bẩn tính nhưng chưa chắc mấy bọn tập đoàn này bẩn tính. Ăn nói làm ơn suy nghĩ kĩ hộ cái :-&
@duyson_88 ng ta phân phối cho ng tiêu dùng mắc mớ gì tới bạn k?
Tuyệt, Em này hơi dài, 2 tuần trước thằng bạn cầm đến lớp đc sờ rùi 😁
Tai nghe tuyệt vời luôn nhưng cắm tai nghe của nó vào máy khác thì ko nghe đc. chả hiểu
mrcantona
TÍCH CỰC
11 năm
@phanhoj máy tàu thường nó thế đấy bác, trc mua con lenovo cho mịe dùng cũng thấy rồi, tai nghe thì chẳng có j đặc biệt nghe cũng ko hay nhưng cắm tai khác vào ko đc :D
perform
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phanhoj mình lấy tai nghe của Nokia cắm vào máy Samsung, Sony, Apple nghe chẳng ra gì luôn và ngược lại cũng thế chả hiểu 😔
@phanhoj k nghe thấy tí tiếng gì , hay tiếng rất rất bé 😃
nếu rất rất bé thì đúng , vì mỗi hãng đều thiết kế tai nghe thêm 1 vạch mic của mình riêng . tai nghe bình thường trên chỗ giắc cắm có 2 vạch ,tai nghe dùng cho điện thoại thì 3 vạch thêm 1 vạch như nói ở trên . giống tai của nokia mà cắm vào samsung nghe hoặc ng lại đều thế nhé 😃
@kingdat12 không có tiếng nhé, tai nghe của nó hay như tai beat và thiết kế chỉ riêng cho con opo
ynmaster33
ĐẠI BÀNG
11 năm
@perform Mình dùng tai nghe N9 cho các máy sony vẫn tốt mà, sony vs nokia xài qua lại vẫn đc mà.mỗi tội ko chơi đc vs sam và htc thui

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
say no với oppo china... đùa ko muốn kì thị đâu nhưng bán việt nam thì khó đấy
Ộp pô phai phai. 😃 Máy đẹp, mình cũng đang đưa nó vào list. Tiếc mỗi cái không thẻ nhớ
Cái giá cũng khá tốt cho 1 con có cấu hình khủng!

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
HTP@87
TÍCH CỰC
11 năm
Giá ngon, nhưng không biết chất lượng thế nào và sao này có được update ko ?
at0607
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy tốt. Giá cả hợp lý. Chỉ tiếc là Oppo.
10 cu? ,,cho chiec smartphone.........!!!!!!!!!.......tau khựa
leoxuu
TÍCH CỰC
11 năm
cấu hình ngon quá😃 lựa chọn khá tốt với cấu hình nhưng chất lượng thì nên đợi thời gian kiểm chứng
sao ko thấy cái hình nào hết trơn vậy??
Bỏ qua China

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019