Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Orange Tsunami N97 OT

mathanh
20/6/2010 7:6Phản hồi: 20
Orange Tsunami N97 OT
không thể thêm tiếng việt vào thanh nhắn tin và danh bạ bằng chữ việt có dấu nên minh vẽ bằng tay(hình minh họa có 4 dấu chấm) còn bản cài đặt không có nha.

[​IMG][​IMG]

.....................................................................................
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tải..........................
wtpwt
ĐẠI BÀNG
14 năm
:adolf: Diễn đàn cũng chỉ để Share thôi. Hảo tâm thì Share. Quan trọng gì Thanks cho lắm mà bác phải cầu kì thế.
Thì bấm 1 nút có mất thêm mấy giây đâu, cũng phải có cái gì động viên người post chứ. Như kiểu đi đường bạn giúp 1 cụ già xách đồ nặng hay chỉ đường cho 1 người lạ, người ta đi ko thèm nói 1 câu cảm ơn bạn nghĩ sao?
chuẩn không cần chỉnh! thế mới gọi là tâm lý của con người
diễn đàn là để chia sẻ, nhưng bạn nghĩ đi,họ vào nhà bạn lấy đi những thứ mà bạn làm cho họ, mà không để lại gì.:hot::eek:

và tui sẻ tự hỏi tui tạo ra topic này để làm gì, topic này không có ít cho họ sao, sao họ không để lại lời nhắn nào để tui biết là tui đã làm đúng hay sai, có giúp ích gì cho họ không, có cần sửa lổi gì kô để hoàn thiện tác phẩm của mình.:showoff:

củng như ở diễn đàn khác họ góp ý cho tui là thanh tin nhắn và danh bạ để chữ việt trong không đẹp bạn có thể đổi qua tiếng anh không.👼:running:

còn ở diễn đàn mình thì im ắng, nhiều lúc có cảm giác như họ không cần ta:spin:
Mà nên đổi Nhắn tin thành Phím số còn Phím số ở giữa thành Menu vì Nhắn tin có thể add widget ở trên rồi nhưng Phím số và Menu thì ko thể add widget?
nếu đổi thì đâu thể gọi là OT N97 nửa, nếu bạn cần những thứ đó thì có những Orange Tsunami hỗ trợ rồi
nghia95
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái này xái sao bạn ơi...mình tưởng là theme chứ..😁,cài vô mà hôg thấy gì hết:spin:

vào cài đặt, chọn cài đặt riêng chọn chủ đề màn hình chủ chọn tiếp OT N97
saker_ls
ĐẠI BÀNG
12 năm
anh thanh . anh chimo em xin cái font chü dc ko a. cåm on anh
nghia95
ĐẠI BÀNG
14 năm
máy mình là n97 chưa hack nên mình tư sign file bằng phần mềm signSIS đó bạn..nhừng vẫn không thấy..không bít có phải do cách sign k😁:D:D
cái này không dùng cho n97 chi dành cho 5230 5233 5530 5800 x6
anh thanh anh bỏ bớt file đi để em có thể cài vào đi anh. chứ máy có sẵn rồi cài k được. máy flash nên cài vô luôn rồi.
mấy cái này x6 chưa hack ko xài dc hả bro?
buồn nhỉ 😔
bác mathanh , cho e hỏi , cái này có xoay ngang đc không ?
bác mathanh ơi có HS của Omina mà file sisx k bác,giống cái HS N97 này nè
saker_ls
ĐẠI BÀNG
12 năm
file bi loi anh oi. xin loi anh em dang vao bang opera khong viet duoc tieng viet
kanta68
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản này có nhắn tin dialer dah bọ là gốc không em thích nó gốc hơn mà tiếng việt
cài đặt riêng ở chỗ nào vạy. chỉ mình với.hihif
Menu\cài đặt\cá nhân(bên trên cái cài đặt điện thoại ý)\màn hình chủ.... chúc vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019