87XX Os 4.2 có cài được Operamini 4.4 không?

Thảo luận trong '[BB] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Snaaut, 24/7/12. Trả lời: 11, Xem: 562.

1. Snaaut

Snaaut Thành viên

Đang tính sắm em 8707 mà khổ nổi em nó chỉ lên được os 4.2, không biết có cài bản Opera mini mod 4.4 được không. Nên mạo muội hỏi các bác đã và đang xài os 4.2 câu hỏi như trên. Mong mọi người giải đáp giúp em. Thanks nhiều!!!:)
    :
    Medicine thích nội dung này.
  2. ngthgila

ngthgila Thành viên

em chưa thử hình như là đc nhưng chắc hơi giật e đoán vậy hồi trc dùng 8707 nhưng chả nhớ dùng OM gì vì hồi đó chưa có bản OM Mod font
  3. mrton

mrton Thành viên

Os 4.2 dùng bản này cũng nhanh bác ạ!

File đính kèm:

4. o0godfather0o

o0godfather0o Thành viên

Dùng om 4.2 cũng oke!!!! :D... Còn om 4.4 thì chưa biết sao?!
    Snaaut thích nội dung này.
  5. phuongnnh

phuongnnh Thành viên

Có bác ạ. Đã test. Dùng tốt.
  6. punakawa

punakawa Thành viên

Thoải mái bác nhé ;) em đang dùng đây. Cơ mà giật hơn 4.5 tí xíu bác nhé :))
  7. Snaaut

Snaaut Thành viên

Hơi giật nhưng vẫn ngon cơm hả bác? Cơ mà bác dùng bản mod font hay bản thường? :)
    punakawaMedicine thích nội dung này.
  8. punakawa

punakawa Thành viên

em dùng bản mod bác ợ ;) cơ mà em chỉ lên facebook với twitter thôi chứ lên mấy trang nặng nặng kiểu Tinhte thì hơi lâu với giật bác ạ :D 3G nó nhanh thì cái máy nó lại ỳ bù =))
  9. quan.vimaru91

quan.vimaru91 Thành viên

có ~~
    mà gần đây dùng OM trên 7130 rom 4.2 tầm 10 phút là toàn báo lỗi kết nối, trong khi beejive vẫn chát phành phạch...trc khi cài beejive thì ko sao...nói chung em cảm nhận 2 cái này có vấn đề với nhau rùi :(
  10. punakawa

punakawa Thành viên

bác thử xóa đi rồi cài lại xem.
  11. quan.vimaru91

quan.vimaru91 Thành viên

mới nghĩ ra 1 cách có vẻ dc...chuyển hết protocol của 2 cháu thành socket hết...cũng chưa thấy gì khuất tất :D
  12. kaitokid205

kaitokid205 Thành viên

Được bác ơi ,e thử rồi