Panasonic 102P

nghiast125
10/8/2012 17:54Phản hồi: 24
Đã bro/sis vọc em pana 102p chưa ạ? Em xin đc chỉ giáo cách root hoặc up rom ạ
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghiast125
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong đc anh chị em chỉ giáo
nghiast125
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không ae nào có ý kiến ạ
nghiast125
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn root đc rồi à? Chỉ giáo cho mình với
nghiast125
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không hiểu nên mới phải hỏi bạn ạ. Bạn biết thì chỉ giáo, không chỉ giáo mới là đáng tiếc
heavenbean
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn mua của ai kia thì hỏi họ chứ. Mình tiếc là tiếc vì bạn mua phải người cũng ko hiểu nhiều về đt Nhật nói chung và 102P nói riêng 😃
nghiast125
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chúc mừng vì bạn hiểu biết và giữ được sự hiểu biết đó cho riêng bạn
Vào forum là để chia sẻ, nếu giữ cho riêng mình thì tham gia làm gì!
Mình cũng giống bạn, mua đt mà ko dám Root sợ biến thành cục gạch thì toi, mình cũng chỉ nghĩ nếu biến thành cục gạch thì ko biết cài lại thế nào cả, ai biết cách xử lý khi root không thành công chỉ chỉ giáo với, để mình vọc dt của mình 😆
nghiast125
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trau0963 Mình chưa biết cách làm như thế nào và cũng chưa thấy có công cụ root cho con này chứ k fải là k dám làm. Hehe. Nếu có sẽ sẵn sàng mạo hiểm
ghost1234
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bạn nào xài dòng này mà biết được rằng nó có thể update lên bản mới hơn đc ko nhi? và pin của nó có tốt ko nhi ?
S H A R P
TÍCH CỰC
12 năm
thông báo là máy JMP ko thể root đc,ai mún root thì chỉ có nằm mơ thôi.và update lên phiên bản mới cũng là vấn đề nan giải của jmp,tốt nhất có sao xài vậy,đụng chạm có ngày thành chặn giấy nhé
@S H A R P không phải tất cả nhé,p01d về cơ bản cũng khá giống nhưng được nhé.nếu chưa thử thì đừng nói thế.con này root bằng restore thì chỉ cài superuser ra chứ không cấp quyền.bootloader đang khóa
Các bác cho e hỏi tại sao em nhắn tin dài 2 trang là lại k gửi được nhỉ ? Mong các pro chỉ giáo
ai có usb driver của softbank 102P không hay biết cách kết nối softbank 102p với máy tính không, giúp mình nhé, mình cần gấp
@sieukhoa_9x Mình đnag dùng nó. Nếu cậu vẫn cần thìm mail mình haotc91@gmail.com nhé
@sieukhoa_9x Đây nhé:
http://mustikamax.com/tag/panasonic-lumix-phone-102p-usb-driver-windows-7-vista-xp-apps/
S H A R P
TÍCH CỰC
11 năm
ko có cái gì là ko thể,vấn đề thời gian và sự ổn định nên mình mới nói là ko nên đụng chạm vào phần cứng máy jmp,bạn biết rùi đó,sửa chữa máy là rất khó,ở vn chỉ sửa đc những cái linh tinh,phần cứng là bó tay nên việc máy có root đc mà ko biết cách mà đụng vào là ko nên,khuyến cáo là ko nên root máy,rất là nguy hiểm 😁
fan_ryu
TÍCH CỰC
11 năm
Đã có khá nhiều máy root được rồi. Những máy full root thì ko vấn đề gì, cẩn trọng nhất với những máy root không full. Mới đây nhất là sh01d và sh10d đã root ok.
thế có cách nào root được 102p chưa mấy thým

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019