Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Pano - ứng dụng chụp ảnh panorama đã có trên WP

babybungbu
9/1/2012 5:8Phản hồi: 39
Pano - ứng dụng chụp ảnh panorama đã có trên WP

Bạn đang sử dụng điện thoại [TAG]Windows Phone 7[/TAG] và sở thích của bạn là chụp những bức ảnh panorama phong cảnh thật hùng vĩ? Vậy thì bạn hãy chuẩn bị sẵn sàng để lên đường đi săn tìm con nghệ thuật với chiếc điện thoại của mình đi nhé. Pano, ứng dụng chụp ảnh panorama rất phổ biến trên [TAG]Android[/TAG] và [TAG]iOS[/TAG], đã có mặt trên gian ứng dụng [TAG]Marketplace[/TAG] của Windows Phone. Debacle Software, công ty phát triển Pano có trụ sở tại Canada, bắt đầu phát hành Pano cho nền tảng của [TAG]Microsoft[/TAG] từ hôm nay với giá 2,99 USD. Ưu điểm của Pano là cho phép bạn chụp một tấm ảnh panorama từ tối đa 16 tấm ảnh riêng lẻ, và bạn có thể tùy chọn số lượng hình muốn chụp, qua đó có thể thoải mái thể hiện ý đồ nghệ thuật cho mỗi bức hình. Phiên bản dành cho Windows Phone cũng được chỉnh sửa lại về giao diện sử dụng cho phù hợp với thiết kế đơn giản của Metro UI. Bạn đọc có thể truy cập vào đây để mua ứng dụng Pano cho thiết bị Windows Phone 7.

Nguồn: Engadget
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao giờ thì có cái N9 giống trong hình nhỉ?
N9....................?
Ủa trong ảnh là con Lumia 800 mà?

Lại App có phí rồi...
MC, AMEX, VISA đâu mà mua
dat2391
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác không đọc tiêu đề à? N9 chạy WP khi nào?
Lumia 800 chứ bác ;)
Chúc mừng anh chị em dùng WP7 có phần mềm tốt ;)
Cái hình minh họa ngộ ghê. Sang như xe Limousine ấy 😁
Ứng dụng này hay đó nhưng mình đang xài IP4s vs N8 không biết có không
Trên Nokia Store có đó, ứng dụng trả phí.
Nokia Panorama - miễn phí. iOS thì phần mềm nhiều, nhưng phải trả tiền.
Giữa một rừng chủ đề CES 2012 ở trang nhất,có một anh chàng không phải CES bừng dậy....!
SangBlue
ĐẠI BÀNG
12 năm
trên android với meego có không nhỉ

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

Lumia bố ơi
vấn đề là ở việt nam hơi khó mua chút, mình thích những phần mềm như thế này, chụp ảnh thoải mái
hameln
TÍCH CỰC
12 năm
nếu là ứng dụng thì dễ mà. tùy vào developer thôi.
Đẹp qué hé hé
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Cách chụp ảnh này thật tuyệt
con trên hình là Lumia 9999
Mình không thích lumia, mình thích N9 và Meego nên ghi vậy ah!
chụp toàn cảnh hay quá nhỉ! Chắc bên meego chưa có...
meego thì k biết thế nào chứ maemo thì có lâu rồi
VipSeeVer
ĐẠI BÀNG
12 năm
ứng dụng này bên Symbian có lâu lắc lâu lơ giờ bên WP7 mới có !
hèn chi máy chạy WP7 ít người mua là đúng rồi !
Tobie_arc
TÍCH CỰC
12 năm
😃 Đem 1 hệ điều hành già cỗi,tụt hậu và sắp bị bỏ rơi so với 1 hệ điều hành mới,trẻ trung mà Nokia quyết tâm theo đuổi hơn chắc chỉ có fan symbian mới làm được.

@:panorama trên wp7 đã có từ lâu lắm và nhiều lắm rồi,đây chỉ là 1 ứng dụng chụp panorama nữa mà thôi.
ioiokkkk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cả Iphone và N8 (Sym nói chung) đều có phần mềm cho phép chụp ảnh panorama bạn nhé 😁. Trông chữ ký của bạn mình tưởng ít ra bạn phải biết soft này trên iphone lâu rồi mới phải chứ nhỉ....

Có cần thiết phải tô đâm thế ko? Sym đã bao nhiêu tuổi còn WP7 bao nhiêu tuổi mà so sánh kiểu đó 🤔. Với lại Panorama ko phải ai cũng thích chụp và có nhu cầu chụp đâu bạn (đa số là ko cần chụp Panorama làm gì ít nhất là trong số người dùng smartphone mà mình biết)
Pano trên iOS có vô số App luôn !
lg optimus 7 đc cài sẵn lun lâu rồi mà
Chúc mừng các bác WP7.
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc mừng anh em WP
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
Cái mày thỏa sức sáng tạo

Xu hướng