PB dùng hơn tháng

quatlamtu
28/6/2014 13:44Phản hồi: 19
PB dùng hơn tháng
em dùng dc hơn 1 tháng cũng ít dùng, tối nay buồn lôi ra nghịch thì thấy có hiện tượng như ảnh ko bt có sao không nữa, máy mua mới tinh vừa hết bảo hành
IMG_20140628_202940.jpg IMG_20140628_202940.jpg IMG_20140628_202854.jpg
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tran_hh
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhìn ảnh mờ ko rõ nhưng khả năng là nó đc tắm biển
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
nó sủi bên trong ra cái j nhìn như là vữa ấy ghê lắm
gì ghê quá, coi chừng nó nổ á 😁
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhtungpda đang nắng nóng bác đừng dọa em thế
giống chảy nhựa wa ta, =.=... bác mua bao lâu rồi
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hugo240385 cạy vào nó cứng giống vữa ấy, em mua hôm 20-5
lugiang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy mua đâu vậy bác ?
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lugiang mua turn viet chỗ đê la thành bạn
lugiang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang dùng PB 64gb, nhưng máy bị wifi kém, thấy Turnviet giá rẻ cũng định ra lấy con 32gb 3G mà nghe sợ quá nhỉ. Có bác nào rành cho mình hỏi các máy PB 3,4G giá đang rao khoảng 1,8_2,4tr có bảo đảm không nhỉ. Vừa rồi rate xem thấy cảm giác nhẹ hơn con 64gb của mình, không biết có bình thường ko?
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
PB thì tầm giá đó là chung chung rồi chỉ có dauden là bán cao hơn thôi,ko bt bản 4G có ngon ko nhg bản wifi của mình h dùng hơi chậm dù ko cài 1 cái j(default luôn)
thanhcska
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mọi người vào góp ý giúp mình với xem cũng có hay bị hiện tượng giống mình ko. Cả playbook wifi lẫn 4G của mình đều bị hiện tượng khi dùng browser mở 1 số tab, load web nặng, nhiều flash, phim thì giật, load lâu, hao pin, có lúc đơ 1 lúc mới chuyển tab dc, có lúc lại treo luôn, tắt browser đi thì icon browser bị chìm luôn coi như không vào dc. Muốn hết phải khởi động lại máy. Liệu có phải cái browser này đểu quá rồi k ạ
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
cũng hơi hoang mang,liệu có phải đây là lí do ko ai dùng PB mấy
Mở wed nặng nhiều tap thì máy nào chả giật ,browser playbook chấp hết tất cả các em cùng tầm giá ấy chứ, tắt flash đi tốc độ sẻ nhanh hơn đáng kể
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
chỉ mở 1 tab nghe nhạc thôi cũng giật,lag,đặc biệt dùng fb thì khó chịu vô cùng
😆)) pin đểu rồi .mà có khi máy cũng đểu luôn . bác hình dùng xem cái quả pin điều khiển để lâu nó như nào thì pin máy của bác cũng đang như vậy đấy 😁
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@topbds123 pin chưa bị chai mấy vẫn dùng liên tục 4,5h nhé,ko bt phát biểu linh tinh
@quatlamtu thế bác nghĩ cứ chai thì nó mới thế à .góp ý thôi .do thời tiết nên nó thế đấy .bác bung ra thì biết . k lại bảo chém gió
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@topbds123 đi tham khảo 1 số anh em trong nghề thì đc bt là do PB nóng nên cái viền chảy ra,1 nhược điểm quá lớn của PB(ko tính thời tiết nhé vì nhiệt độ phòng lúc nào cũng 24-26 độ)
trankha1210
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con z3 của em thì chảy vô viền màn hình.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019