Pebble đã có Appstore riêng trên Android, thêm nhiều app mới từ eBay, Evernote và Time Warner Cable

TDNC
10/3/2014 0:33Phản hồi: 32
Pebble đã có Appstore riêng trên Android, thêm nhiều app mới từ eBay, Evernote và Time Warner Cable

Đúng như thông báo hồi cuối năm ngoái, Pebble đã chính thức mở kho ứng dụng riêng trên Android Google Play dành cho những chiếc đồng hồ thông minh Pebble và Pebble Steel bao gồm các ứng dụng và mặt đồng hồ mới. Đồng thời hãng cũng công bố mối hợp tác với ba hãng lớn bằng cách tung ra 3 phần mềm của eBay, Evernote và Time Warner Cable.

Bạn có thể dùng máy Android vào Google Play (hoặc dùng iPhone vào Appstore) để tải về các ứng dụng cho chiếc đồng hồ thông minh của mình. Toàn bộ các ứng dụng được chia thành 6 chủ đề: Daily, Tools & Utilities, Notifications, Remotes, FitnessGames. Các ứng dụng mới được công bố bao gồm:
  • eBay: cho phép chúng ta xem hàng mới và thêm vào "Watch List".
  • Evernote: là phiên bản rút gọn của ứng dụng ghi chú Evernote trên di động, chỉ có tính năng xem các file checklist, ghi nhớ và xem các ghi chú.
  • Time Warner Cable: ứng dụng dành cho người dùng IntelligentHome, dùng đồng hồ Pebble để điều khiển các thiết bị thông minh trong nhà ví dụ như tắt mở đèn từ xa.

32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

letandat610
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay rồi. Có động lực để tiêu tiền rồi.
tctvn
TÍCH CỰC
10 năm
Không biết em có phải Apple Fan không mà thấy chữ Appstore là nghĩ tới Apple 😁
Các bác có biết sao cài 2 ứng dụng giống nhau chạy song song trên hệ điều hành Android không,ví dụ mình cài 2 cái Facebook đang cùng chạy chung với nhau được ấy. Ai biết giúp e với Thank ạ....
Ko có đồng hồ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Đợi đến cuối năm các hãng ra các loại đồng hồ chọn một em ngon.
Lần đầu nghe thằng này.
thanhkien90
ĐẠI BÀNG
10 năm
ai cho cái giá đồng hồ loại này không nhi
Nhìn mù cả mắt

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn mobile app
Thấy khá nhảm nhí, smartphone đấy màn hình lớn rõ đẹp, cấu hình mạnh, giá OK ứng dụng phong phú đa dạng sao không dùng lại đi chọn 1 cái đồng hồ chỉ cố gắng nhồi nhét các tính năng của smartphone với đủ mọi khuyết điểm :eek:
@Sonltt Có phải Apple chưa làm đồng hồ nên vẫn còn thấy nó nhảm nhí? :rolleyes:
kamesama
ĐẠI BÀNG
10 năm
có vẻ gear vs smartwatch khó cạnh tranh rùi
nhìu món ngon nhể 😁
có app nào hiển thị mức pin k ạ
k root nhé!
thanks all!
Muốn mua Pebble steel mà vẫn chưa thấy ai nhập về bán nhỉ?
nhthinh00
ĐẠI BÀNG
10 năm
mua pebble steel nên dư ra 1 em pebble màu đỏ, hình thức còn mới, đẹp.
để lại giá 1tr8 bác nào cần inbox 😁
@nhthinh00 Bác bán Pebble steel bao nhiêu ạ?
Freeze_fox
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào ship về đc con steel chưa 😔
Still waiting steel .....
P/S : Các bác chê này nọ thì cứ fải trải nghiệm thực tế đã rồi hãy chém là nó có hữu dụng ko nhé.Ko fải ngẫu nhiên mà nó đc bầu chọnblà smartwatch tốt nhất đâu.
nhthinh00
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Freeze_fox Mình đang đeo Steel đây.
Dư ra em màu đỏ nên bác nào có nhu cầu thì hú nhé.
hihi
Freeze_fox
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhthinh00 Uầy. bác sao lại có Steel nhanh vậy 😔 bác order từ hôm nào T___T
Bác đặt từ khi nào vậy??? Em đặt Pebble Steel từ 10/01 đến giờ còn chưa nhận được đây ạ. Pebble Steel 249$ free ship toàn cầu đặt trên trang của Pebble nhé các bác, nhưng chờ hơi lâu đấy.
nhthinh00
ĐẠI BÀNG
10 năm
vậy bạn chờ 1 2 hôm nữa đi. mình đặt từ 7/1
và chuẩn bị 2tr tiền thuế đi nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119