Pes 2011 for mac

Thảo luận trong 'Trò chơi' bắt đầu bởi condenho, 25/4/11.

1. TNT1987

TNT1987 Thành viên

zời ơi là zời, down mất cả ngày hì hục hết 31files mà ko hiểu sao ghép vào thì đc giải nén ra thì lại báo lỗi :((((( làm sao bây giờ? ai giải thích hộ mình với, làm thế nào với 31 files này bây giờ chẳng lẽ xoá quách đi cho đỡ ngứa mắt :(
  2. Duc Pro

Duc Pro Thành viên

bác ơi..bữa nào mời bác cafe..bác chỉ giáo cho e với..chứ em ghiền cái này lắm rồi,mà chưa được đụng tới..."ức chế"
  3. binisdan

binisdan Thành viên

e down xong hết rồi, bác nào chỉ e cách setup với,
  4. bucacdanba

bucacdanba Thành viên

sài mác mà lại còn hỏi cách setup là thua rồi :(
  5. taopist

taopist Thành viên

Link bị lỗi hay sao đó bạn ơi, cho mình xin link khác được không bạn, thanks.
  6. atro027

atro027 Thành viên

chi em cach cai dat voi bac oi...em dow ve ma potay voi no rui...
  7. atro027

atro027 Thành viên

tui ne ban gúp mình với
  8. lagtuphieudu152

lagtuphieudu152 Thành viên

bác ơi mình dow về sao nhiều file dmgpart thế.làm sao chạy đc.mình xài lion
  9. thienpro264

thienpro264 Thành viên

hic mình cũng bị lỗi giải nén, đem qa win unrar thì ra 1 đồng dmg part ko có part 1 @@
  10. atro027

atro027 Thành viên

cai xong pesa roi chi con cai crossover de cai tay cam nua ai biet chi em voi

11. truongbx

truongbx Thành viên

Mình cũng bị hệt như vầy... sao ko có part 1 chỉ có part từ 2-5 trong đó part 5 zero bytes. Chủ thớt cho mình xin cái part 1 nào....
  12. tjnhyeu0phai

tjnhyeu0phai Thành viên

mình đã vào chơi được game, nhưng không chỉnh được nút :D chủ topic có thể chỉ mình được không?
  13. tjnhyeu0phai

tjnhyeu0phai Thành viên

bác ơi em down cái controllermate về rồi giờ không biết dùng ntn cả :( của em là lion bác chỉ giùm em cách dùng, em mở setting lên rồi nhưng trong controller nó không có j cả :(
  14. tranduchuy2

tranduchuy2 Thành viên

mọi người vui lòng chỉ cho mình cách đốt ra đĩa để chơi với được không vậy, đây là lần đàu tiên mình down về nên không biết làm cach nào để đốt ra đĩa chơi, vì chưa quen với MAC, xin cám ơn mọi người...............
  15. bucacdanba

bucacdanba Thành viên

đơn giản bạn chỉ việc giải nén nó ra và copy cao file ra desktop là chơi được thôi mà burn ra đĩa làm j bạn :(
  16. k3m

k3m Thành viên

tại sao em vào phần setting để chỉnh nút cho PES ấy, mặc dù chỉnh dc rồi nhưng vào game nó lại không nhận là sao vậy ạ. Có ai có cách giải quyết k, giúp em với.
  17. tranduchuy2

tranduchuy2 Thành viên

rất cám ơn bạn đã trả lời
    vấn đề mình muốn hỏi là khi giải nén (trên WIN ) thì có các file là PES .002.dmgpart ........... đến 006.dmgpart và 1 file dmg chứ không có file 001.dmgpart , vậy mình phải làm gì bây giờ ? các bác chỉ giúp rõ hơn được không vậy? thx
  18. bucacdanba

bucacdanba Thành viên

đó bậy h` bạn để qua Mác sau đó chay cai file dgm ấy la đươc thôi mà đừng để ý mấy part kia làm j
    tranduchuy2 thích nội dung này.
  19. khoadevil

khoadevil Thành viên

cho mình hỏi cái .. thấy search tìm bản update cầu thủ mới cho pes 2011 thì chỉ toàn thấy cho window thôi . Ai biết cách update cho mac không ....?
  20. tranduchuy2

tranduchuy2 Thành viên

các bác chỉ dẫn hộ em cái, dl 31 file về hết rồi nối, sau đó thì giản nén ( trên WIN) thì ra các file PES 2011.002.dmgpart , PES 2011.003.part, PES 2011.004.dmgpart, PES 2011.005.dmgpart, mỗi File 976 MB , PES 2011.006.dmgpart 896 MB, và PES 2011.dmg 978MB , đến đây thì em bó tay không biết làm gì nữa, em mới tậu được cái Mac này nên còn chưa quen lắm mong mọi người chỉ giáo với ,