Pes2012-v1.0 cho tất cả mọi máy

thangga12345
23/3/2012 10:18Phản hồi: 60
Pes2012-v1.0 cho tất cả mọi máy
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chiến thôi, thanks chủ thớt...
luong_lc87
ĐẠI BÀNG
12 năm
bac oi em tai ve tu market place roi nhung den cho tap anywhere thi cham moi ca tay van khong vao duoc la the nao nhi?
chan qua
@luong_lc87 Bị giống bác này. Em bấm mỏi cả tay màn hình vẫn trơ ra. Bản tải của bác Thangga hay bản try trên Market đều bị. o_O
ua nó bắt nộp tiên nếu khôg thì chỉ chơi được ở quick mach thui..chán nhỉ
@hpkute dau co minh cai roi choi ngon lanh ma dau co nhu ban noi dau
@thangga12345 chỉ minh cách cài với. Máy minh chưa developer unlock.
levankhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế à.hic, thế là vẫn chưa bơm đc thuốc rồi.
y'minh` la neu'tai?ve o?market co*kon`o?day thi minh chua jb nen ko taj?dc
banshee_nb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hpkute ui thế mà bạn chém như thật ấy.hic hic.phải down về chơi thôi.tks chủ thớt.
that.ma ko tin ku'thu tai tu market bjt lin
levankhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hpkute ui zoi oi.ban tai tu market la tai ban trailer thi sao ma du tinh nang duoc.ban nay moi dung phone ah.sorry vi minh viet tu dien thoai.
Uk thoi ke chua jb dah phải vay thui chan ge,dt ko viet duoc giau nhu trc'nua hic
banshee_nb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hpkute viết có dấu đc mà.tinh tế hỗ trờ phone unicode mà bạn.bạn dùng ss thì jb dễ thôi.jb bằng IE mà.
tim90
ĐẠI BÀNG
12 năm
hà hà , k thanks hơi phí 😃 HI
mình trả thể làm dc j
hình như là do cái đuôi xap
toanthe
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy nào jb rồi thì mới nên download và cài đặt dc, chứ máy nào chưa jb được thì chỉ có mỗi cách là chơi quick play hoặc đăng ký làm developer của mỉrcrosoft rồi cài dc 3 ứng dụng từ bên ngoài vào thì có thể chơi full được . . .
Cho hoi chut. may minh jb roi, nhung sao khi tai ve ok. Vao tap de open ma no chi really install thoi. Ko chay game dc la sao. Giup minh voi
mrtrandn
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật sự mà nói không biết làm sao cài vào được chiếc Lumia 800 cua minh được(k download từ maket). mong các Pro chỉ giúp
byebye008
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mrtrandn Chỉ có cách là bạn đăng ký làm lập trình viên thì mới cài vào được thôi. minhf vừa làm xong. Cài được các game này rồi. Bác làm theo hướng dẫn này là được : http://www.winphoneviet.com/forum/threads/8635-Tao-Tai-Khoan-Developer-Unlock-cho-moi-nguoi-bang-hinh-anh . Em cũng dùng lumia 800
@byebye008 Làm như vậy thì cũng cài được có 3 apps hà. Cũng ko cải thiện được nhiều. Ứng dụng trên market thì mắc khỏi chê lun. Xài WP chán thiệt, chắc phải từ bỏ WP chuyển wa xài cùi mía quá. 😃
3077
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chơi được trên HD7 không nhỉ, đợi test thử. Chơi bản ở link tổng hợp không chạy được.
banshee_nb
ĐẠI BÀNG
12 năm
mỗi tội vẫn không có mutiplay, đợi mãi cái này.hic hic
p2h
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chào các bác. Em có con HTC Surround nghe nói là đã JB được rồi. Nhưng không làm sao đưa được file .xap vào máy. Em cứ click vào link để down về thì lại báo là không hỗ trợ file này. Có bác nào biết cách đưa game vào máy được không chỉ cho em phát. Cám ơn các bác.
@p2h neu nhu bac down bang dien thoai thi fai co them phan mem xap deployer thi moi dơn dc
p2h
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thangga12345 Thanks bác đã reply. Vậy bác có cách nào khác hay hơn để đưa game vào điện thoại không? Bác có thể hướng dẫn em chút không?
@p2h ban co the qua dien dan winphoneviet.com de co the hoi chi tit hon
banshee_nb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@p2h http://www.winphoneviet.com/forum/showthread.php?t=9837&page=1 (sorry mod tinhte vì em lấy bài bên winphoneviet)
của bạn đây!
banshee_nb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@p2h tốt nhất là bạn nên tải về máy tình rồi dùng tom xap deloy vào máy.cách này ổn và nhanh nhất.
Neu nhu
neu nhu bac muon choi thi fai chiu kho cai room cook rồi chu neu nhu nguyen ban thi ko choi dc dau
sao cái bản này MU lại không có áo màu đỏ nhỉ, cup C1 cũng không thấy MU đâu cả?
không tải đk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019