Phablet tầm 6-7 triệu, bạn chọn máy nào: ZenFone 6, Lumia 1320, G Pro Lite hay Note II cũ?

TDNC
24/4/2014 9:9Phản hồi: 478
478 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1 phiếu cho lumia , lần đầu tiên sử dụng điện thoại mà phải nói cái cảm giác chờ 8.1........... cứ như chờ giao thừa ấy 😃
đợi zen về dài cổ, nge nói hàng xách tay về rẻ hơn hẳn 1 triệu, mà có điều ko được bh thôi 😕
LG Gpro hoặc note2 mà chiến
minhtri52
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình có xem qua buổi giới thiệu zenfone 6 hình như sự dụng bút nào cũng cảm ứng đc trên màn hình mà
@minhtri52 cái này thì chưa rõ có hay ko nhưng cái vụ đeo bao tay quẹt phà phà thì có
nếu con 1320 dùng android thì ngon, Nokia thì ok rồi
Điẹn thoại của em la s4. Em vua mua cái thẻ nhớ 16gb class 10. Khi lắp vào đt thì chỉ đọc được dữ liệu ma không ghi và xóa được. Nhưng cắm vào máy tính qua đầu đoc thì bình thường con qua cáp usb cung ko đc thì bình thường. Em đã định dạng thẻ nhớ rồi nhưng ko đc.em cung lap thẻ 4gb class 4 thì lại ok. Co ai giup em với.
philongvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaihoc_ckatn Bạn fomat nó bằng định dạng gì? có phải exFat không?
tuandhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang dùng 1320 vừa lên 8.1 rất hài lòng...nhất là khoản pin trâu cực kì. màn hình cũng đẹp nữa. có điều máy ảnh hơi cùi nếu ko biết tinh chỉnh một chút.
dùng note2 thích thật nhưng mà pin thì hết nhanh quá chắc bán đi tiết kiệm thêm tiền đợi iphone6 ra rồi mua
Fat 32 bac ah
philongvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaihoc_ckatn thế thì mình đoán nó bị mất quyền ghi thẻ rồi, vì mình dùng note 2 bị tương tự nên có file flash là xong nên không rõ s4 thế nào. bạn lần theo rom đang dùng thế nào cũng có người hỏi.
1320
Zen 6 rồi đến note 2 thôi. note 2 đem dán hoặc sài ốp là ngon, ngoài cái viền cùi thì chất lượng rất ngon.
Cấu hình zen6 ngon nhất, kế đó là 1320
Cam
Cam On bac nhe
ngockey
ĐẠI BÀNG
10 năm
chắc chắn là chọn note II rồi , phablet màn hình to nên có cây bút phát huy được hết khả năng của cái màn hình. còn ko dùng đến bút thì xài 5" là vừa đẹp rồi, to quá bất tiện
@ngockey mất cây bút là khẩu xài, trong khi đó con zenfone xài được ở các loại bút
Lumia cũng ngon nhưng mắc hơn zenfone cả chai chứ ít
sao k có LG G Pro xách tay cũ nhỉ? hơn rất nhiều
zen 5 hãy về với đội của a
zViVuz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Note 2 thôi...sao phải xoắn...bảo đảm ko hối tiếc
đéo hiểu thiếu máy à mà lại mang đồ cũ vô đây.
ultimate
TÍCH CỰC
10 năm
One Plus One
Mấy con này thành đồ chơi hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119