Phân biệt vọ sơn lại và vò zin cho 8700

17/3/2011 13:51Phản hồi: 26
Các bác cho em họi cách phân biệt vọ 8700 zin và vọ 8700 sơn lại như thế nạo. em mới mua một em 8700T-mobile nhịn dât mơi không một vêt sước khi bung máy ra thị thấy vọ con dât mới ôc cũng mơi luôn, em sơ bị trậy sước nên dán keo trong cho em nó, sau một tuận thây chán chán nên bóc lơp keo ra thị thây lớp sơn của em nó dinh vạo keo lúc đó em mơi biết đó không phại vọ zin. các bác cho ý kiên đê anh em không mua phại hàng như mịnh. cam ơn các bác
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cách phân biệt này hơi khó tả, nhưng theo mình cái gì mới quá, ốc đẹp quá thì nên cẩn thận. Vỏ zin thì thường có độ lì hơn, ít bóng bẩy như vỏ sơn lại. Như kiểu bạn phân biệt giữa 2 con xe dream thái với dream tàu ấy 😁
choconnd
TÍCH CỰC
13 năm
Bác chủ type hay nhỉ?ngọng hay sao ấy ! Bác ơi,nhìn nước sơn mà cảm nhận đi! Có duyên với bb là có con ngon ngay!😆
bạc nhịn sợn thậy nọ đệu mạu nà được, nệu ko thị lậy mọng tay cạy cạy trên vọ xem, hạng lợm là cọ dậu hiệu trọc sợn ngạy :wub:
mắc cười chết đi được , giọng này là huế phải không ta .
Nhái đó Bồ ơi! .
pác này chọc ngoáy wa
bác này trêu bác chủ thớt ác nè!
=))=))=)) đọc kái này mắc cười wa=))=)). bác chủ post bài nào cũng bị chỉnh kái vụ nói ngọng=))
sơn lại thì có sao....con của em tự design chất thôi rồi
Muốn biết phải thử.
dohuong143
ĐẠI BÀNG
13 năm
thự thị thự thệ nạo................................
Vọ sơn lại nhịn nghiên 120 độ là thấy không phặng mạ có luợn sóng. cọn vọ zin thi ngin dất mịn và bóng. lấy mong tay cạo vạo bệ mặt sơn sẽ không bị bong hoăc sước. còn vọ sơn lại thị sẽ bị bong ra tựng mạng dât rễ nhận biết
Ông này nói chuyện nhìn là thấy bực quá (ko nói ko dc) tôi còn chưa đọc cả đoạn tôi trích dẫn là j nữa ... chán cái gọi là style của bác
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Đồng ý với bác, đọc như thế này rất ức chế. Em có mấy đứa em tuổi teen, lúc nhắn tin cho mình nó toàn dùng kí tự rồi in hoa in thường tùm lum. Không phải mình không hiểu được mà là nhìn văn bản nó rối mắt rất bực mình.
dân Hà Tình , Nghệ An hay Huế gì nè .........
bác cứ lấy con dao tem cạo cạo nó ra xem độ lì của nó thế nào,cho nó nếm mật nằm gai tí
Muốn biết sơn lại hay không thì dùng là biết à
Nói vậy thì cần gì hỏi Kinh Nghiệm check vỏ ! cứ mua về dùng 1 thời gian là biết :|
đọc top ông này chán vãi........................................................................
Ông này chắc chắc người miền Trung, đọc bài của ông mà toát hết cả mồ hôi. Đề nghị ở quê thì nói giọng địa phương được còn lên đây phải nói cho chuẩn, nếu không nói chuẩn được đì về cấp 1 đào tạo lại.

Theo kinh nghiệm của em thì vỏ sơn lại trông bóng bẩy hơn nhiều, ở các chỗ khe hay cạnh viền của vỏ nên nhìn kỹ vì vở sơn lại thường lem nhem sang các phần mà vỏ Zin không sơn bao giờ. Ví dụ như đằng sau của miếng nắp lưng. Nói chung tìm những chỗ mà vỏ zin không sơn bao giờ, nếu bị dính sơn là vỏ sơn lại. Theo em là thế.
thàng này tốt nghiệp đại học chữ to. lộn vãi sờ

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

dự nạy là dự buội nạo....? me biết rồi thì làm topic làm j cho tốn tài nguyên. hay là nhàn cư vi bất thiện đây.... không có vc j là thì ra chợ người đi bọ.
hic, toàn tiếng gì đâu , đọc đau đầu quá
Miền Trung gì các bác, ông này bị làm sao ấy, bực quá, đăng nhập để chửi ông phát.
Điên à. Nge thấy ghét.
< Ý kiến cá nhân >
Style kiểu úc...........................😁
vọ zin thì lạm gị cò chuyện không bị vệt xược nào:bounce:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019