Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phân loại các USB Internet 3G đang có trên thị trường hiện nay

vnvn
9/12/2009 10:36Phản hồi: 273
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bài viết tốt . chi tiết , MOD stick cho anh em dễ tìm kiếm
nói 3g lại thấy nản
thông tin bổ ích đấy, k bít bác sao chứ úb 3g giờ rất ít người sài
Ngày nay đa phần người đi làm hoặc đi công tác xa sử nhưng USB 3G rất nhiều. Có những hướng dẫn thế này người dùng càng dễ dàng lựa chọn hơn. Thanks1
sài 3g viettel ngon hơn hết. mạng phủ sóng rộng.
add ơi, cập nhật lại giá đi! có con giờ chỉ độ khoảng 500k thôi! rẻ hơn phân nửa rồi
victung
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phatngotan đúng đó, h usb có nhiều chủng loại, tốc độ và giá cả cũng khác rồi
mimbzai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình có một usb 3g fast connect của mobifone, nhưng mà giờ cắm vào máy chả có động tĩnh gì :v Không biết nó bị hư gì nhỉ các bác?
bai viet hay
vnvn
TÍCH CỰC
10 năm
@banxetainhapkhau Bài viết mình đã quá lâu rồi, nhiều thông tin sai lệch đi rất nhiều, mong mọi người chỉ dùng để tham khảo
Sao ko rẻ bác? 1Gb có 5000 vnd mạng vinaphone đó bạn.
Giá cả thị trường giờ thay đổi liên tục, các nhà mạng lớn cũng có nhiều ưu đãi cho khách hàng, nên cái giá ở trên đã không còn phù hợp nữa rồi
maxfire
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn thời gian đăng bài là biết từ lâu lắm rồi, giờ thiết bị usb 3G cũng thông dụng, nhiều người dùng nên giá cả thiết bị cũng như là gói cước sử dụng cũng đã thay đổi nhiều rồi.
victung
ĐẠI BÀNG
10 năm
đề nghị mod không đính bài này nữa
có con 3G của viettel, giá không đắt lắm nhưng mà cũng lag lag, hơi nhức đầu
@Nhatcuong_mobile bác ơi, dcom lag thế nào nhỉ, do sim hay do dcom, bác chuyển sim sang máy khác có lag không?
usb 3g giờ đã khác ngày xưa rồi, con nào cũng lag lag như nhau cả, vote mod bỏ stick :p
Sao usb giờ đắt vậy. Mình mua một cái usb 7.2 của viettel cách đây 1 năm hình như là gần 1tr thì phải. Mà chậm quá đành phải nối cáp quang.
Ps: ai có nhu cầu mua mình bán rẽ cho. Hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019