Phần mềm cân chỉnh dây đàn Guitar

luantrandinh
27/3/2011 9:15Phản hồi: 17
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Spam tí ( không có ý gì đâu. Vui tí thôi )

Có lẽ, một vài anh em tinhte.vn mình nên đi học lớp Ghita cấp tốc, rồi về " xài " phần mềm này.

Nhở. ;)
chiep
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phần mềm này cảm biến với âm thanh của dây guitar. Mình đã thử và hoàn hảo khi chỉnh dây, kể cả các note thăng, giáng. Nói tóm lại là : PERFECT. Nếu phải mua 1 máy chỉnh dây thì giá của nó là usd20. Soft này thay thế gần như hoàn hảo. Xin cám ơn bạn.
Nói các bác đừng chém chứ k biết có bác nào sài được không nhưng của em lúc bật lên nó toàn hiện câu: "cho phép phần mềm sử dụng ứng dụng camera và ghi âm". Em đồng ý rồi nó lại hiện ra, bấm Có đến đơ cả máy mà vẫn hỏi nữa mới ức chế.
Sao có bạn ở trên bảo dùng ngon mà. Có khi trao đổi với bạn ý xem. Mình cũng đang dịnh test xem thế nào.

PS: Tải phần mềm về rồi. Để tối xin tiền MẸ chạy đi mua cái ghita về Test. Vì nền âm nhạc nước nhà.

Haizzzzz
Bác tham gia hội những ng yêu guitar chém cho vui, có mấy em xinh vãi lúa.
Facebook nhé. Em đang luyện để lúc nào đi off ngắm gái tí.
poanhah
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cứ chỉnh bt là dc,cần gì phải phần mềm đâu,mới học đàn thì nên tự học,ko nên dựa vào pm ko mua còi lên dây là dc mà ^^
Tư tưởng " cải lùi " quá!

Mình cũng không biết PM này có dùng được không. Nhưng nếu có thể thì thật là tốt. Tại sao lại không dùng. Nếu theo như bạn thì con người chẳng phải không cần tạo ra " các phát minh" để phục vụ mình sao?

Theo bạn thì: Nếu đi học xa nhà " VD:trường cách nhà 5km hoặc hơn đi". Ta nên đi bộ, khỏi cần xe máy hay xe Bus làm gì. Vì cứ đi, thì kiểu gì mà chẳng tới.

PS: mỗi người 1 ý. vui tí thôi
NÓi không cần pm là không đúng bởi vì không biết chỉnh tức là tai trâu nên tự chỉnh kiểu gì chứ. CÒn nếu mà siêu rồi thì không cần nói tuy nhiên lúc đó lại càng phải dùng pm để hướng đến cái gọi là cao siêu.
==> Bó tay !
poanhah
ĐẠI BÀNG
13 năm
cơ bản mình chơi đến giờ đc 15 năm rồi nên chẳng cần =)) nghe bạn luantrandinh bảo tham gia hội yêu guitar vì có mấy e xinh vãi lúa là hiểu học để làm gì rồi =)),cơ bản mình chẳng thích vì mục đích ấy cảm thấy rởm đời thế nào ấy=))
BÁc ơi, tán bọn không biết gì còn được chứ trình độ như em tán cái bọn trong hội ấy bằng niềm tin. Nghiên cứu để biết tí chứ đến hội mà không biết cái gì thì ở nhà cho xong.
Anh em nói chuyện phiếm vui vẻ tí thôi mà. Mọi người hiểu sai ý nhau rồi nên cứ kích bác nhau quá.

Vui vui thôi mà!
nó toàn hiện cái bảng thông báo sử dụng camera với radio, chả biết test thế nào, nhấn no thì nó báo lỗi =.=!
có bác nào test dc chưa ạ?
kimlan2629
ĐẠI BÀNG
13 năm
rắc rúi ! cứ xài phần mềm tự nhiên, kiếm đâu ra 1 người mới học guitar hay chơi chưa rành mà tự lên dây = lỗ tai dc chứ, có nước lên = lỗ rúng thì được. Sử dụng thằng AP tuner 3 còn lên dc cả guitar bass lẫn guitar điện, được bao nhiu nhân mạng nghe được tiếng trầm của cây bass mà tự lên bằng tai được. Đánh chung với ban nhạc mà lên dây không chuẩn với các nhạc cụ điện tử có môn cạp đất, nhiều lý do đơn giản để lên dây bằng tai bị lệch, chẳng hạn như đi trên đường nghe tiếng còi xe buýt, thế là xong xô .
Vodinhthang
ĐẠI BÀNG
13 năm
dung nhu the nao nhi?
Các bác ở HN biết chỗ nào học guitar uy tín, chỉ em với, em tự học tập toẹ, không ra bài vở nào hết. Thank các bác
Mặc Dù Dùng Được Nhưng Nó Cứ Hiện Lên " Cho Phép Ứng Dụng Dùng Trình Nghe Nhạc Hoặc Ghi ÂM " Liên Tục. Bạn Khắc Phục Cho Mình Nha !!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019