TIỆN ÍCH Phần mềm Connectify Pro 2015 - Dùng laptop phát wifi chia sẻ internet cho điện thoại máy tính bảng

Thảo luận trong '[Win] Phần mềm' bắt đầu bởi vuhung0708, 14/5/12.

1. vuhung0708

vuhung0708 Thành viên

Connectify Pro bản full giúp biến laptop của bạn thành thiết bị phát sóng Wifi Access Point + mã hóa WPA2 tiêu chuẩn. Giúp bạn dễ dàng chia sẻ internet từ cổng ethernet, usb 3G ... cho các điện thoại, máy tính bảng, laptop bằng sóng wifi từ card wireless của laptop. Bạn có thể tuỳ biến SSID-tên wifi và Password-mật khẩu theo ý mình. Việc này giúp bạn tiết kiệm được 1 số tiền ko nhỏ cho việc mua router wifi rất thích hợp cho học sinh sinh viên hiện nay.

Connectify là ứng dụng cho phép biến máy tính của bạn thành "trạm phát sóng" Wi-Fi có thể kết nối Internet với các thiết bị không dây Android-IOS-Windows... Connectify hoàn toàn tương thích với Windows XP-Vista-7-8. Bạn có thể yên tâm dữ liệu được bảo mật an toàn vì tất cả các nối thông qua Connectify đều được mã hóa.

mô hình hoạt động Connectify

Ngoài ra, Connectify có thể sử dụng được ngay cả khi không có kết nối Internet. Điều đó có nghĩa là nó sẽ tạo ra một mạng Wi-Fi nội bộ và bạn có thể dễ dàng chia sẽ file dữ liệu giữa các thiệt bị của mình.

Những tính năng nổi bật của Connectify PRO:
    ♦ Chia sẻ wifi từ mạng 3G/4G.
    ♦ Tự động tìm kiếm các thư mục, ổ đĩa, máy chủ và các dịch vụ từ xa được chia sẻ trên mạng kết nối wifi.
    ♦ AutoInternet.
    ♦ Cho phép tùy biến hoàn toàn tên điểm truy cập wifi. Ở Connectify Lite, phần mềm luôn đòi hỏi tên truy cập của bạn phải bắt đầu bằng “Connectify” và không giới hạn thời gian 90 phút :)
    Download Connectify Pro 3.7 (10MB)
    Tương thích với Windows XP SP3 trở lên
    Download .Net FrameWork 3.5
    Key cài đặt
    Connectify Hotspot Pro 7.3.3.30440 mới nhất
    tại đây - Cr@ck: Fshare (Chỉ tương thích với Windows 7/8/8.1)

Connectify Hotspot Pro & Dispatch 8.0.0.30686 + Cr@ck

Upfile: http://upfile.vn/ramQ/Kenh76.vn—Connectify_8.0.0.30686_FullCark.rar

Hướng dẫn Cr@ck bản 8.0

Tags: connectify full, connectify, connectify pro, connectify pro full cr@ck, cr@ck connectify, connectify hotspot cr@ck, connectify hotspot, download connectify full cr@ck, connectify full cr@ck, tải connectify full cr@ck, tai connectify , connectify hotspot pro full, download phần mềm connectify full cr@ck, connectify hotspot pro full cr@ck, connectify hotspot full cr@ck, download connectify full cr@ck ban moi nhat, download connectify full, connectify pro full, tai connectify pro, connectify hotspot pro, key Connectify Hotspot, connectify download full, connectify full cr@ck win 7, download connectify hotspot full, www.connectify full cr@ck, connectify full 7.2,connectify hotspot pro full 2014,download connectify pro 7 full cr@ck,connectify 6.0 full cr@ck,phan mem connectify hotspot khong csn key,update connectify pro,cr@ck connectify 7.2,key connectify hotspot pro 7.2,connectify me hotspost full cr@ck
    :

Sửa lần cuối: 30/6/14
    kdt502, nhatminh230000, lazyzy32 người khác thích nội dung này.
  2. myheartalone

myheartalone Thành viên

Huynh cho xin key khac dj huynh ui, minh down ve k duoc. chan thanh cam on nhieu.

hai hoi thích nội dung này.
  3. ngochai_308

ngochai_308 Thành viên

Quá khủng! ;)

4. take999

take999 Thành viên

cho minh xin lại key đi, link trên mình không tải được.

5. phanngocanh1990

phanngocanh1990 Thành viên

cảm ơn bạn đã share, mình đã down, cài và dùng đc rồi :)

6. hoanganh703

hoanganh703 Dự bị

Thanks nhe! Ngon!

7. ChanDee7290

ChanDee7290 Thành viên

bạn ơi. mình cài thành công và active lên bản pro rồi nhưng trong phần Share Over nó hiện là No sharable device là sao? laptop của mình thiếu PC card thì phải..

8. whysky92

whysky92 Thành viên

thank

hai hoi thích nội dung này.
  9. stao

stao Thành viên

Chương trình hay. Nhưng sao dùng phone k bắt được sóng wifi của connectify nhỉ

10. chubetomo

chubetomo Thành viên

mình thấy nói không có tác dụng với điện thoại android , muốn sử dụng cho điện thoại ảnoid phải cài đặt vài thứ gì nữa vào điện thoại mới sử dụng được , có ai đã sài rồi chỉ bảo cho cái , thanks

11. jacubi

jacubi Thành viên

xài bình thường mà bạn, bạn setup chuẩn WPA2 hay WEP xem nso nhận cái nào là ok thôi.

12. hjr4m3kj

hjr4m3kj Thành viên

phải chọn mấy cái dưới thế nào vậy bạn. mình connect đc rồi nhưng mà lại đt của mình vẫn ko vào đc mạng :((

13. jacubi

jacubi Thành viên

Picture1.
    Picture3.

set up nhu vay thôi bạn,

14. hjr4m3kj

hjr4m3kj Thành viên

uh của mình cũng như thế đó bạn. mà connect đc rồi, full vạch sóng. mà vẫn ko vào đc mạng trong đt. là do đt hay do gì hả bạn. phải chỉnh ntn chỉ mình với:">

15. dungbqh

dungbqh Thành viên

16. jacubi

jacubi Thành viên

Dùng 1 thiết bị nào khác xm sao.trong dt phai chon wap

17. Tôn Tẩn

Tôn Tẩn Thành viên

Ai giúp với cài Connectify vô là không vào được mạng (ADLS) nữa gở ra lại bình thường.

18. hjr4m3kj

hjr4m3kj Thành viên

bạn chỉ dùm mình cách chỉnh đt sang wap đc ko ý:-s

19. iUser

iUser Dự bị

Các
    bạn dùng phần mềm diệt virut nào? Nếu dùng Internet Security thì các bạn tắt Firewall thì điện thoại mới thu được Wifi nhé :)
    P/S: Chủ thớt sửa lại cái link với.

20. haniucod4

haniucod4 Thành viên

Setup bằng tay là được rồi đâu cần pm bác ơi?