Phần mềm định vị điện thoại android

caivinnguyen
13/4/2012 3:56Phản hồi: 51
Phần mềm định vị điện thoại cho các dòng chạy HDH Adroid có quản lý điện thoại từ xa được không các bác?
vd: cài cho Sam Sung Y có quản lý máy từ xa được k? và quản lý như nào?
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ý của bác là phần mềm quản lý điện thoại từ xa à?
Phần mềm này chắc ko FREE rồi. Bác tham khảo ở đây xem:
Dinh vi dien thoai
máy android thì bác vô play của google cài androidlost vào máy để đều khiển. dùng chính acc google để check máy. mình xài thấy nhiều chức năng rất hay
mời bác xem thử phần mềm này xem
http://www.tinhte.vn/threads/1475977/
em có biết phần mềm quản lý từ xa nhưng cũng ko xa lắm phải cùng mạng wifi bác ạ😆
Chào tất cả các bác trên Diễn Đàn nhé . Em có việc muốn nhờ các Pro chỉ giáo đây. Trả là e đang có 1 em điện thoại GALAXY S3 ( hàng Face ) chạy Hệ điều hành Android . Lúc em vào Google maps tìm vị trí của máy em thì GPS toàn báo là ko tìm thấy các bác à( trên thanh trạng thái thì báo nhấp nháy tìm GPS ) Các bác cho em hỏi vì sao mà nó ko định vị đc vị trí nhỉ . Rất mong đc sự giúp đỡ của các bác . Em cũng mới vọc vạch Android nên còn gà lém .Thanks các bác nhiều . 😁

Và đây la tình trạng của máy . các bác tham khảo hộ em nha . hi

IMG_0713.jpg IMG_0714.jpg IMG_0719.jpg
IMG_0713.jpg IMG_0713.jpg IMG_0713.jpg IMG_0714.jpg IMG_0719.jpg
@xinemmottiengyeu tình hình là bác phải mang ra chỗ thông thoáng thì nó mới nhận gps cơ
@xinemmottiengyeu
@bui.ngoc.cong đùng rồi mang ra chỗ trời quang mây tạnh nó mới có tham khảo thêm cái này hay http://www.tinhte.vn/threads/1728075/
đơn giản vì nó là fake bác ạ, máy xịn thì ngon 😁
Nhưng mà hôm mua về em dùng GPS ngon mà . Định vị 1 phát ăn ngay. Nhưng hôm nay nó lại ko tìm đc bác à . Ko hiểu lý do làm sao nữa . Hay là do em cài đặt định vị không đúng hả bác ? Nhờ bác chỉ giúp . Thanks !
@xinemmottiengyeu Bác ra ngoài trời, chỗ ko có nhiều vật cản = kim loại hộ em.
@Edward Đỗ Thanks bác nhiều nhé . Nhưng e mang ra ngoài trời chờ 1 lúc nó vẫn không tìm thấy mình đang đứng ở đâu bác à . biểu tưởng GPS nó cứ nhấp nháy hoài ở thanh trạng thái bác à . bác có kinh nghiệm j khác ko chỉ em với . thanks bac nhiều .
@xinemmottiengyeu 1 lúc là bao lâu hả bạn?
Nếu trời nhiều mây thì cũng sẽ giảm khả năng bắt sóng vệ tinh đấy. Chưa kể chỗ đứng đó chưa đủ số lượng vệ tinh để định hình vị trí địa lý trên mặt đất. Thường là 3-4 vệ tinh và trong vài phút.

Cuối cùng, chỉ sợ máy bạn hàng fake thôi :oops: Rất tiếc trường hợp này.
@xinemmottiengyeu ntn thì bất tiện quá. không ăn thua
Trước thằng bạn tớ có mua cái khoan (đồng hồ, bếp ga, cuộn dây điện v.v...) của bác bán dong ;)) thử cắm điện (test) chạy vù vù. Mang về nhà thử lại => Tèo 😁
Cái này thì đơn giản ạ, bạn muốn dùng thử thì mời tham khảo dịch vụ của bên mình nhé. chỉ cần cài đặt phần mềm lên điện thoại mục tiêu, miễn phí cho bạn xem thử nhé. Phần mền lại chạy ẩn nữa nên bạn hoàn toàn yên tâm. Tham khảo DV Định vị điện thoại P.TRacker tại viethonggps.vn
Vâng . Thanks bác . Em đứng khoảng 2 phút vẫn không thấy nó bảo vị trí bác à. hi . để em kiểm tra lại xem sao nhé
Bác ơi em thử lại rồi nhưng vẫn không tìm thấy bác à . Nhưng mà hôm mua về em dùng GPS ngon mà . Định vị 1 phát ăn ngay. Máy e đang chạy Android 4.0.4 . Không biết là có phải cài thêm phần mềm j để chạy không nữa . Tự nhiên nó như thế e ko biết làm thế nào . vì em cũng mới vọc vạch cái thằng Android này nên vẫn còn gà bác à . hihi😁
duongvn2011
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xinemmottiengyeu mua ở đâu đấy, đến nhờ người từng dùng xem, hàng Fake thì ko rõ được. Settings chọn định vị = sóng đt tạm thôi!
các bác xài phần mềm avira free android security nhé. định vị điện thoại thông qua máy tính, chuông báo động, tìm lại điện thoại.
Hãy cài "GPS tracking" đi bạn. theo dõi điện thoại từ xa thời gian thực trên giao diện Web thông qua dữ liệu bản đồ GOOGLE MAP.

Nắm bắt tốc độ "di chuyển" của "đối tượng", hướng và tọa độ địa lý. GHi chép "lịch trình" di chuyển

Giấu Đt vào "cốp" quả này ông xã, bà xã đi đâu ... chết luôn

Mình đã "nghịch" nó trên 2 năm, nhưng giò ít ... nghich rùi

Tất cả đều Free, đảm bảo như FBI luôn...
hoangdungit
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn muốn điều khiển điện thoại từ xa thì có thể dùng app này http://smsremote.dvms.vn hiện đang cho dùng thử, nếu mua thì chỉ mất có 10k thôi. vừa rẻ, vừa tiện lại 100% hàng Việt ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019