Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phần mềm đọc truyện tranh miễn phí trên iphone va ipad!

tuanga
4/9/2010 15:39Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dragonsleep
ĐẠI BÀNG
13 năm
qimqim: Nếu truyện có nhiều phần thì zip tất cả lại thành 1 file zip là được mà bạn, mình cũng không biết add truyện cho Iphone thế nào nữa >~<
cái này nó hữu dụng chắc chỉ với những ipad chưa jail.còn những ipad đã jail rồi thì bó tay,kick vào sync từ iturn phát là đi lun 1 đống soft.dù sao cũng cám ơn bạn đã nhiệt tình
Không có link nào down truyện tranh sao? Kho tàng truyện tranh tiếng việt down ở đâu đc?
Cám ơn bạn nhiều lắm 😁

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

có tớ đây ipod cung đọc được vậy cám ơn cái minh đang cần, cung là truyện doremon lun hjhjh
Minh ko cai dc chi cho minh voi chan qua thoi
goodbye77
TÍCH CỰC
13 năm
bạn cho hỏi cóp vào rùi nhưng nếu muốn xóa truyện đi thì làm thế nào ?
với Iphone chỉ đơn giản là vào App roi kéo thanh dọc xuống là thấy phần Add ngay,còn lại thì làm như hình hướng dẫn,à ai có link down truyện ko
Ipad chứ bạn. Iphone mình cài vào kéo thanh dọc xuống cũng ko có phần Add
Các bạn có biết làm sao để phân loại truyện không? Giờ mình add nhiều quá nên nó có một list dài thườn thượt nên khó tra cứu 😔
nguồn down truyện trong diễn đàng rất nhiều hoặt các bạn có thể tìm ở blogtruyen.com hoặt vào mấy trang wed đọc truyện có rất nhiều
crazyshark
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi IPAD 2 làm dc ko....? Và sao mình nắm apps kéo mà chả thấy gì là sao....? Kéo như thế nào để nó hiện ra như trên vậy....?
bạn ơi, vậy làm thế nào để xóa unknown series thế, nhìn nhức mắt wa, sao nó không hiện lên tên truyện nhỉ
Cảm ơn bạn rất nhiều, đang ko biết tìm cách đọc truyện tranh như thế nào. Phần mềm rất tuyệt.
Đã dùng được phần mềm này trên ipad 2 tuyệt vời! down bản HD ở app store

Các bác sync truyện qua itunes nhớ nén thành file .rar nhé, sẽ file sharing dc. em làm dc rồi ;)

http://forum.cuasotinhoc.vn/topic/423358-tham-tu-lung-danh-conan-tieng-viet/ đây là truyện Conan 1 link MF, update đến tập 75 xem sướng quá 😁
@ThieuVan Bro có truyện Đorêmon ko nhỉ :D
Có cách nào tạo folder cho từng bộ truyện không nhỉ? List dài thượt tìm mệt quá... 😔
cám ơn mate. Tuyệt vời
maxneo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi có cách nào để tạo folder ko ? chứ thế này thì loạn và dài quá ....

Thx trước nha
fw 3.1.3 sử dụng phần mềm này được không .đang quan tâm
Phần mền thì chạy oke rồi, nhưng truyện cho phần mền thì chán quá, dow về mấy nguồn toàn có chữ vuilen.com nhìn phát ghét, bác nào có nguồn truyện hình ảnh đẹp chia sẻ cho anh em với
thanks bác chủ thớt nhé.....mình vừa làm xong 1 bộ truyện tranh xẽm ngon lành, hê hê
chjppo.
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thanks bác để e thử con ip4 của e xem coi sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019