Phần mềm đọc truyện tranh miễn phí trên iphone va ipad!

tuanga
4/9/2010 15:39Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chjppo.
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao số tập nó ko theo thứ tự vậy, cách khắc phục làm sao vậy bạn
Vui lòng cho đường link tải Doremon như hướng dẫn của bạn, cám ơn!

Được cái miễn phí, nhưng khi đọc thì hơi bực mình. Khi cần nhảy đến trang nào đó thì ko đc. Bắt buộc phải vuốt và vuốt! Oải quá@
ns2a
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài phần mềm này rồi hay lắn 😁
Chấp nhận thôi miễn phí mà 😆 cảm ơn chủ thread đã chia sẻ
vô itunes mà không thấy phần add truyện. Bạn làm ơn chỉ cho rõ một chút từng bước một, nếu dùng shortcut để show cho ACE thì e rằng khó mà thành công được lắm.
hic, mình vào itunes tìm down mà nó ko cho down ko hiểu tại sao 😔
Bạn nao biet cach tạo series truyen ko, chứ copy truyện vào rồi toàn hiện unknow series nhin hoa hết cả mắt.
Tks,
àh mình biết vì sao không có phần sharing rồi. Các bạn nhớ click vào SYNC ở góc dưới bên phải Itunes nhé. Sau đó sẽ có Sharing khi click vào Apps
nguythao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai biết chỉ mình cái này với, thứ tự trang truyện là 1,2,3,..10,11,12,...,101,102... khi mình copy vô Iphone thì phần mềm iComics lại sắp xếp theo kiểu 1,10,101,.....2,20,201..., như vậy rồi làm sao đọc dc....?huhuuhu. Mình down truyện từ vuilen.com ah.
Ban dat so la 001 la khac phuc dc
Bài viết có đầu tư 😁 đã tks để ủng hộ tinh thần chủ thớt nhé !
À mà cho luôn mấy cái link truyện luôn đi 😁
bạn ơi cho mình hỏi, đọc trong iphone có nút zoom ko, nhỏ quá ko đọc được, có cách nào trình bày thêm bìa vào như trong iboos cho đẹp ko
sao k thấy mấy cái hình ở đâu nhỉ huhu
Danh dau trang nay,Minh hay doc truyen lam du la da nguoi lon,cam on ban Nhieu.xin loi Minh k danh dau tv duoc.
Bác nào biết cách tạo series cho truyện ko
Hay lắm. Thanks ban nhá!;)
Xin phép đánh dấu nha bác
Các bạn ơi, mình là mem mới nên có nhiều cái chưa biết lắm. Mình cũng down app Comicbooklover về rùi. Nhưng mình ko dùng itunes mà dùng itools để lấy truyện vào ipad. Mình cứ nghĩ cho truyện tranh vào qua itools thì chỉ cần cop truyện đuôi rar vào folder Documents của app là được. Nhưng khi vào app lại không thấy truyện vừa lấy đâu cả. Có bạn nào giúp mình xem phải làm thế nào được ko? 😁
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
@moonlight_7210 uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019