Phần mềm Hack wifi cho IPhone 4

Thảo luận trong '[iOS] Phần mềm' bắt đầu bởi Mr.Ken84, 9/7/12.

1. dinh1010

dinh1010 Thành viên

có phần mềm này mới lạ à nha đó giờ mới nghe

2. ngocfotech

ngocfotech Thành viên

hack trên unix thì mình thử rồi. Hack được wpa2 còn điện thoại IP và androi thì vật vã chưa làm gì được

3. lxcuonghatinh

lxcuonghatinh Thành viên

wifi hacker

4. longpvan

longpvan Thành viên

Hê hê cái ông bạn của bạn là thằng xạo đó.!

5. tamnguyen949

tamnguyen949 Thành viên

Vâng và 1 kiểu PR cho android :)

6. kiêubatuyen

kiêubatuyen Thành viên

androi có ma a trại minh dung s2 cung hack dc minh ko nhơ ten la j nhung chi bít la hack thạt 100% lun

7. uttieu

uttieu Thành viên

Nếu anh trai bạn sử dụng được thì hỏi trực tiếp ông ấy xem phần mềm đó tên gì rồi gởi lên đây cho mọi người test thử. Thân ;)

8. mykolor

mykolor Thành viên

Hack wi-fi dễ dàng như vậy thì các hãng sản xuất rounter wi-fi dẹp nhà máy, các chuẩn bảo mật wifi WPE WPA...... bỏ thùng rác hết là vừa.
    ---> Hack wi-fi không dễ và không dành cho người dùng bình thường.

9. tamnguyen949

tamnguyen949 Thành viên

mình ko bik phần mềm đó pro cỡ nào nhưng trên pc để hack wifi phải nhờ đến 2 đến 3 phần mềm có khi phải vào dos và thao tác với toàn lệnh =]]

10. Padydohv

Padydohv Thành viên

Mình thì đếch cần hack wifi.Mình hack ko giới hạn băng thông 3G viettel,xem phim down game appstore toàn 1,4mb/s

11. tran tan23

tran tan23 Thành viên

Hack bag thong 3g viettel .khoa roi ma

12. kiêubatuyen

kiêubatuyen Thành viên

phan mêm ý tên là hack key wifi ở trên google play ý tháy a trai mjnh bảo thé

13. phong2659vnn

phong2659vnn Thành viên

Gạch hơi bị nhiều rồi đó ông bạn ơi,

kiêubatuyen thích nội dung này.
  14. kiêubatuyen

kiêubatuyen Thành viên

toi tháy thé toi chi bao vạy thui

15. NgocDungCZ

NgocDungCZ Dự bị

Ai bắt con Virus FBI về rồi tách phần hack Wifi giúp đi ...cái con FBI này hack Wifi chưa đầy 30s tất cả các kiểu khóa

16. vyanhkp

vyanhkp Thành viên

Mấy bạn chưa thấy mà cứ vội ném đá người khác. Em gái tui ở nhà lúc trước xài Sámung Y, cài chương trình hack wifi, chạy chưa được 5' đã connect được wifi của hàng xóm rồi. Nhưng mà giờ chương trình đó hình như bị xóa trên google play nên ko search được nữa.

Một câu kết luận: Có app hack wifi cho android (còn iOS thì ko có), ai chưa thấy/chưa thử thì khoan vội ném đá ;)

17. reimondo

reimondo Thành viên

Nó là thế này bạn ạ, trên PC thì đúng là có (nhưng chỉ hack dc wifi dùng pass WPA thôi thì phải, còn WPA2 thì ko hack dc).

Còn trên ios với Android chỉ có cái phần mềm Fake hack thôi, tức là thực ra ko hack dc, nhưng mà trên phần mềm nó sẽ hiện lên là hack dc, nhưng thực chất là ko và nó dùng 3G

duc13 thích nội dung này.
  18. Alexis Sanchez 9

Alexis Sanchez 9 Dự bị

Có đấy. ông chú mình sài cái Sony. phần mềm tên wifi hacker pass

19. tuanngoc9

tuanngoc9 Thành viên

xưa trắng tay gọi tên bằng hữu, giớ có máy quên bạn bè còn gian dối cho nhau!!!!! He he he.....

20. onggiachonggay

onggiachonggay Thành viên

Có mấy phần mềm dành cho iphone, tên là gì cứ hỏi cụ Google là ra:D . Mình đã cài thử iWep Pro5 từ Cydia, nhận thấy như sau: Việc giải mã Wifi dựa trên bảng mã được thiết kế sẵn, chỉ có điều mấy bảng mã của nó ko đủ phải mua bổ xung thêm. Với mật mã khó thì cũng sẽ không giải được (khó thế nào cũng hỏi cụ Google để thêm kinh nghiệm cài mật mã Wifi ở nhà chống bị Hack Wifi:D)
    Nói chung cài cho biết rồi gỡ chứ thấy không sử dụng nhiều:D