Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phần mềm hát Karaoke 750 bài Anh, Việt dành cho Symbian

calvinklein87
7/11/2008 11:58Phản hồi: 130
Phần mềm hát Karaoke 750 bài Anh, Việt dành cho Symbian
Đây là phần nềm hát karaoke cho Sybian nha rất hay đỡ phải đi ra tiệm gào. Phần mềm Java, có thể cài cho nhiều loại điện thoại Symbian khác nhau.

Tác giả: dung1291985 , dzungkts85@gmail.com

Cài đặt và sử dụng:
Download, giải nén ra file .jar, cài vào điện thoại.

• "s" là mở thanh chỉnh phím
  • "a" và "d" là di chuyền qua lại và thoát
  • Hoặc có thể sử dụng 2 mủi tên qua lại và spacebar (thanh dài).

130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá hay, cái này em đag mong chờ
E cau oi. Chan doi lam co. To down PM Karaoke ve con E51. Mo thi mo dc nhung no chi len hinh len chu thoi chu o chiu fat tieng cho anh em hat j ca.
Lam sao bi jo............?
Thanks!
Sử dụng như thế nào vậy, loa nó nhỏ vậy thì hát kiểu gì, xin lỗi vì mình chưa có thời gian thử
giải trí chơi thôi,buồn mở lên hát kara oke 1 vài bản (nhiều khi người ngoài nhìn vào tưởng mình mới ở BH về)
Giải thích rõ đi, vẫn chưa hiểu
giải nén ra thấy rất nhiều file mình phải cái vào máy như thế nào không thấy đuôi sis như cài game và soft.chỉ cho mình với
các bạn chỉ giúp đi nhìn mấy hình minh họa thèm quá rồi.tải về giải nén ra không biết cài như thế nào nhiều file quá
ui!!! sorry mấy huynh nha...mình không nói rõ tại vội we:nerd6bs:
để mình giải like rõ nè;)
nó là đuôi rar thì phải giải giải nén thành jar ...đây la chương trình đuôi jar nhưng trong đó chứa hơn 400 bài hát đuôi mid âm thanh thì khỏi chê..nếu gắn tai phone HMP-70 thì gào như trong phòng karaoke nhung đừng để ai thấy kẻo kêu bị khùng :biggrin9gp:đó bas đập đùng(giải nén ra đuôi jar cứ thế cài vào la ok thui)
bạn có thể sử dung phím thanh dài dể mở menu và hai mũi tên qua lại dể chọn các ứng dụng như next bài, chọn list
có thể wa đây tham khảo nè:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=37604&page=2 :p ở bài 11 nha :p
chúc vui
cam on ban rat nhieu.tim duoc gi hay lai chia se cho moi nguoi nhe
sao tui tải về rùi ko nghe đc nhac cho dù vẫn thấy bai hat chạy!ko hề tắt loa đâu nhé!các bác cho biết như thế là bi sao vậy?
Tui cũng thế, sài E61i??????????????????
bạn bật warning tone trong frofiles lên là nghe được ngay thôi.
Híc cái này mình đã post rùi mà nhưng hình ảnh không đẹp bằng của pác híc
bác xem thử có phải đang dùng profile silien ko.
đã nghe đc nhac rùi nhưng mà sao khi hat ko thay tiếng cua mình o đâu?e dung cai tai nghe đi theo may!n95 8gb!co phai đoi tai nghe khác ko
giup minh voi minh thay hien chu chay chu nhung khong co tieng may huynh oi!
đơn giản là bạn đang để chế độ cấu hình im lặng!chuyển về cấu hình bình thường đi!minh cũng từng bị như vậy!
pm này đôi khi chạy tốt trên một vài dòng máy thôi các pác à còn muốn nghe giọng oanh vàng của các pác thì các pác kiếm một pm ghi âm nữa chạy cùng với pm này
vậy cái n95 8gb cua em thi cug phải cài thêm phần mềm ghi âm nữa ah?hướng dẫn giúp em với bác ơi!
pác vào cài pm ghi âm vào rồi kích pm karaok nhé sau đó bấm giữ phím menu trên đt để chuyển wa pm ghi âm rồi bấm ghi âm sau đó lặp lại cách giữ phím menu chọn lại pm karaok và đeo phone vào mà ca thui ( đã thử good trên n72 chưa thử trên n95 vì chưa cóa xiền mua 😁)
Máy treo khi cài Karaoke!

Ban KalvinKlein ơi, phần mềm hát Karaoke ủa bạn rất hay. Tuy nhiên khi cài có một số vấn đề sau:
Đang hát giữa chừng thi đột nhiên bị tắt;
Bấm phím s có hiện ra thanh menu nhưng không sử dụng được.Tôi đã phải unistall một số ứng dụng cho nhẹ máy nhưng không có tác dụng.
Phiền bạn chỉ dẫn nhé.
Cam ơn bạn rất nhiều. Email của tôi là quochop.vanhien@gmail.com. Chúc bạn luôn vui, khỏe.
Đột ngột tắc là do máy pác cài chế độ khóa bàn phím tự động và chế độ tắc đèn màng hình quá nhanh , nếu muốn pác phải đổi thời gian chế độ lại cho lâu một tí nhé , kinh nghiệm hay nhất là trong lúc chạy pm này lâu lâu pác bấm một cái ( nút lên hoặc xuống ) chúc pác thành công 😁
Sao mình cài vào mà hiển thị lời bài hát nhưng k có nghe nhạc??Đeo tai nghe vào luôn k nghe gì cả. Mình xài N82 & E71
😁
nếu pác vào không nghe là máy của pác xài không được pm này , có vài dòng chỉ có hình mà không có tiếng và máy pác rơi vào trường hợp này rồi , cài tốt nhất trên N70,72,73.. còn cao hơn dòng này thì sẽ gặp trường hợp như của pác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019