Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Phần mềm hay] Scanner Pro đang miễn phí trên App Store

TDNC
3/1/2014 8:54Phản hồi: 159
[Phần mềm hay] Scanner Pro đang miễn phí trên App Store
SCANNER PRO-1.jpg

Scanner Prophần mềm scan văn bản bằng camera. Ưu điểm của nó là có tốc độ quét nhanh và rất chính xác kể cả khi góc chụp của bạn không phải thẳng từ trên xuống. Phần mềm sẽ tự động căn chỉnh lại góc chụp sao cho kết quả sao cùng được ngay ngắn và thẳng thớm nhất có thể. Hình sau khi scan bằng Scanner Pro có thể gửi ngay qua email, up lên Dropbox, Google Drive, Evernote, lưu vào máy hoặc in ra máy. Scanner Pro trước đây có giá 6,99 USD nhưng hiện nay đang miễn phí trên App Store, tương thích với iPhone lẫn iPad.

Đáng tiếc Scanner Pro không có thêm chức năng nhận diện chữ viết trong văn bản. Nhưng mình thấy chức năng đó cũng không nhiều người dùng, quan trọng là chúng ta có một phần mềm hiệu quả dùng để lưu trữ nhanh các tờ ghi chú, văn bản, tài liệu, sách vở... Phần mềm này tất nhiên hơn hẳn Camera của máy vì bạn sẽ có thêm các tính năng sau đây:
  • Tự động căn chỉnh góc nhìn sau khi chụp, cái này tuyệt vời.
  • Cho phép chọn lưu dưới dạng in màu hay trắng đen, chỉnh sáng tối trước khi lưu.
  • Nhiều tính năng chia sẻ.
Link tải trên iTunes: https://itunes.apple.com/us/app/scanner-pro-by-readdle/id333710667

Hoặc QR

SCANNER PRO-2.jpg
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon, android có app này không ta.
@h3141592653 bác có fine không send vô mail hộ e với, thanhnam110786@gmail.com cảm ơn bác trước.
@truong95 Thông cảm đi máy android không biết chọn ai bỏ ai.
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
10 năm
@maithang215 Phần mềm rất nét, nhưng sau khi in ra sẽ có câu "Generated by CamScanner from intsig.com" ở phía cuối trang scan. Làm sao để bỏ đi được nhỉ?
meodenth
TÍCH CỰC
10 năm
@Vinhhm mua bản pro sẽ hết
Nói thật, mấy pm này free là phải, dùng cam thường, chụp xong chuyển trắng đen hoặc dùng bộ lọc filter cũng vậy thôi...bán tận 6.99 USD...@@
@Duy Luân nó vẫn cho canh thẳng giấy mà, có điều phải chọn 4 góc bằng tay thôi. ko biết mấy pm phiên bản mới sau này có canh tự động ko
tetekh
TÍCH CỰC
10 năm
@kyoshiro3000 Nếu rảnh, bạn thử làm với 1 cuốn doraemon khoảng vài chục trang xem nó nhanh hay chậm?
Cảm ơn.
thodd00572
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kyoshiro3000 ông biết cái gì về lập trình ko mà phán như thánh vậy :-o
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
@kyoshiro3000 1 điều quan trọng là khi dùng camera chụp xong thì trong nhiều trường hợp ảnh sẽ bị méo do góc chụp không thẳng hoặc vì nhiều lí do khách quan. Nhưng đúng là dù tôi cũng có cài phần mềm dạng này nhưng chả mấy khi sử dụng.
mới quất xong, quá ngon
loveIT_94
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khanhtran88 Bạn ơi giúp mình với
Bạn có app scanner pro bạn vui lòng cho mình mượn kéo về với
Mình tìm mãi mà ko ai có
Help me
@vothanhhungn73 Ý bạn là cái này phải không?
http://www.mediafire.com/file/unobkk9575bjyms/Scanner_Pro_by_Readdle_v7.2.1.471.ipa

Nếu phải thì nhấn thanks cái nha
thinhquangpc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dementrytoload cứ down phần mềm này về cài trên máy tính ah bạn, sử dụng thế nào nhỉ?
@khanhtran88 Đó là App cho iPhone mà, cài trên iPhone luôn.
Không chạy trên máy computer được đâu
thinhquangpc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dementrytoload vậy thì có cần phải đăng ký gì nữa không bạn nhỉ?
Bb Có app này không nhể
cuong205a
TÍCH CỰC
10 năm
@qo2gakev CamScanner apk chạy tốt trên Z10 OS 10.2
Thank chủ thớt. Đã tải về
loveIT_94
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sizuki2011 Bạn ơi giúp mình với
Mình tìm mãi mà ko ai có
Help me
Lên tìm chữ Scan cũng có nhiều apps mà

Sent from my iPad
cảm ơn chủ thớt nhiều :*
Sặc. Mình mua cái này lúc nó 2$.
@vnstockguru Bạn cho hỏi phần mềm này scan màu được không bạn. Ví dụ đosng dấu cty dấu đỏ noa scan ra màu đen. Mình ko biết chỉnh ở đâu. Tks bạn!
nhohanoi
TÍCH CỰC
10 năm
Đang quất
vừa download hôm qua xong 😃
Đã down từ sáng.
loveIT_94
ĐẠI BÀNG
7 năm
@doinho
Scan pro free hi hi
Có ai biết phần mềm nào của android mà cũng tương tự thế này không 😃
@braveheart7472 https://play.google.com/store/apps/details?id=com.intsig.lic.camscanner&hl=vi
Thấy có bạn giới thiệu cái này
@braveheart7472 Phần mềm scanner cũng có cho ios đó bạn
@braveheart7472 Của bạn đây https://play.google.com/store/apps/details?id=com.intsig.lic.camscanner&hl=vi
newstar
TÍCH CỰC
10 năm
Vừa quất xong. 😁
loveIT_94
ĐẠI BÀNG
7 năm
@newstar Bạn ơi giúp mình với
Mình tìm mãi mà ko ai có
Help me
I
Ios có bản miễn phí mà. Mà cho mình hỏi chức năng nhận diện chữ viết tay là gì và mấy cái app này thay thế được mmý scan ko bạn
dunghl2006
ĐẠI BÀNG
10 năm
@truong95 Không hay bằng My scanner những dùng cũng được, bạn cứ thử đi cũng nhẹ mà
Mình cũng vừa tải xong.😁. Sẽ có lúc cần dùng đến.
D
Đây cái video buồn cười là thế
dẹp thật
vừa tải xong 🆒
để dành cho đủ bộ 😁

Gõ xong và gửi đi tức thì từ vỉa hè Tinh Tế !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019