Phần mềm khóa thư mục cho I phone

sunriver07
29/9/2011 9:25Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sunriver07
ĐẠI BÀNG
13 năm
OK, thanks các bac nhé.
Nếu tính chuyện giấu không cho người khác thấy thì nên ẩn nó đi thay vì khóa. Bởi vì người khác xài thấy có pass sẽ nghi ngờ còn gì.
Mình thì toàn xài Ifile để ẩn thư mục nên có trời mà biết, tiện lợi lợi hơn nhiều.

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

Nếu tính chuyện giấu không cho người khác thấy thì nên ẩn nó đi thay vì khóa. Bởi vì người khác xài thấy có pass sẽ nghi ngờ còn gì.
Mình thì toàn xài Ifile để ẩn thư mục nên có trời mà biết, tiện lợi lợi hơn nhiều.
@thienthantuyet ifile để ẩn thư mục bằng cách nào vậy bác
Ẩn SMS được ko bạn?

Sent from my iPhone using Tinh tế
nhưng mình dùng 5.0 lockdown thì k dùng đc. iprotect cài hết hạn rồi ai chỉ mình cài ntn với
joslam
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy xài Lockdown Pro trên cydia là ok nhất đó bạn. mình cũng đang xài. thấy cũng khá dễ sử dụng
phaolon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lockdown Pro k tương thích với 501 bác nào có bản cài được trên 5.01 chỉ em với
@phaolon Iprotec bản 2.7 đã ....., cài vào xong register là ok..
hoaliem
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em lockdown của mình bị đơ đơ nên đi chơi một vòng thì thấy topic này và nhiều tranh luận thật buồn cười. Đáng ra với một người phát biểu như vậy thì ko đáng để trả lời cho mất thời gian. Ví như mình dùng lockdown để khoá cho thằng ku khỏi nghịch một số app vậy cũng là...
Thôi ko luyên thuyên nữa, anh em cho hỏi lockdown của tớ khoá được app, folder nhưng chức năng khoá delete lai ko hoạt động. Ai co cách thì giúp tớ với nhé. Thanks.
mình thấy lockdown pro là quá hay rồi kiếm bản nào tương thích nữa thì đẹp nhỉ con ip4 đang 4.3 lockdown ngon lành cành đào
co vậy thôi mà cũng ầm ĩ cả nhà lên,người ta hỏi mình biết thì chỉ giúp nhau.sao lại phê phán đánh giá người này người kia,đúng là bực vì mấy người tỏ ra nguy hiểm!!!!:mad:
minh thay lockdown pro khong tot chut nao ca no chi khoa duoc cai ung dung minh xem fire do thoi ban ak.vi du nhu hinh anh co nhieu con duong vao duoc minh dau the khoa het duoc dau .co the vao bang cai dat hinh nen ,tu tin nhan roi tu ung dung nhiu lam khong the lock het duoc dau ban ak
BinApple
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có cái nào khóa folder cho ip5 chưa jb k máy bác đang cần qá hic
@BinApple Giống bác có apps nào khoá cho máy chưa jb ko ạh 😃
BinApple
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tên ngắn dễ nhớ - bên Androi có mà bên mình chả có hic 😔
Khóa ứng dụng hoặc Folder có trên App Store không a?
Nếu máy bạn chưa JB thì thử dùng APP này đi.. ko khóa thư mục gì cả.. nhưng một số thông tin bạn có thề dùng app này để khóa

https://itunes.apple.com/us/app/1password-password-manager/id568903335?mt=8

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019