HỎI ĐÁP? Phần mềm khóa thư mục cho I phone

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi sunriver07, 29/9/11. Trả lời: 40, Xem: 31303.

1. sunriver07

sunriver07 Thành viên

Cảm ơn các bác. Em thấy có 3 phân mèm là: Locktopush, Iprotect, Lockdown Pro, theo các bác thì nên sử dụng phần mềm nào a! Nghe nói, phâm Iprotect dùng 1 thòi gian sẽ bị lỗi dẫn đến ko thể mở được thư mục đã khóa, bác nảo biết tư vấn giúp em. Thanks!

2. nuhongio

nuhongio Thành viên

Chuẩn luôn

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

Chuẩn luôn ........

3. bibinguyen

bibinguyen Thành viên

Cài vào test từng cái thấy giao diện thằng nào thân thiện phù hợp thì dùng thôi, chứ chức năng nó tương tự nhau cả.

4. xiazun

xiazun Thành viên

đã test và chọn lockdown pro

5. kizhn

kizhn Thành viên

Jb và down lockdown pro trên cydia, soft này cho phép khóa cả thư mục mà bạn.. thao tác rất đơn giản, vào setting, cài pass cho lockdowm pro, on nó lên, thoát ra ngoài, giữ icon 1 lát cho nó rung loạn cả lên, bạn thấy biểu tượng cái khóa đang mở ở cuối mỗi thư mục, bấm vào nó rồi set pass... ok

cstrikeah_ah thích nội dung này.
  6. sunriver07

sunriver07 Thành viên

OK, thanks các bac nhé.

7. thienthantuyet

thienthantuyet Thành viên

Nếu tính chuyện giấu không cho người khác thấy thì nên ẩn nó đi thay vì khóa. Bởi vì người khác xài thấy có pass sẽ nghi ngờ còn gì.
    Mình thì toàn xài Ifile để ẩn thư mục nên có trời mà biết, tiện lợi lợi hơn nhiều.

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

Nếu tính chuyện giấu không cho người khác thấy thì nên ẩn nó đi thay vì khóa. Bởi vì người khác xài thấy có pass sẽ nghi ngờ còn gì.
    Mình thì toàn xài Ifile để ẩn thư mục nên có trời mà biết, tiện lợi lợi hơn nhiều.

8. milanista0809

milanista0809 Thành viên

Ẩn SMS được ko bạn?

Sent from my iPhone using Tinh tế

9. kemoc

kemoc Thành viên

nhưng mình dùng 5.0 lockdown thì k dùng đc. iprotect cài hết hạn rồi ai chỉ mình cài ntn với

10. joslam

joslam Thành viên

mình thấy xài Lockdown Pro trên cydia là ok nhất đó bạn. mình cũng đang xài. thấy cũng khá dễ sử dụng

11. phaolon

phaolon Thành viên

Lockdown Pro k tương thích với 501 bác nào có bản cài được trên 5.01 chỉ em với

12. bungb0n

bungb0n Thành viên

ifile để ẩn thư mục bằng cách nào vậy bác

13. hoaliem

hoaliem Dự bị

Em lockdown của mình bị đơ đơ nên đi chơi một vòng thì thấy topic này và nhiều tranh luận thật buồn cười. Đáng ra với một người phát biểu như vậy thì ko đáng để trả lời cho mất thời gian. Ví như mình dùng lockdown để khoá cho thằng ku khỏi nghịch một số app vậy cũng là...
    Thôi ko luyên thuyên nữa, anh em cho hỏi lockdown của tớ khoá được app, folder nhưng chức năng khoá delete lai ko hoạt động. Ai co cách thì giúp tớ với nhé. Thanks.

14. kizhn

kizhn Thành viên

Iprotec bản 2.7 đã ....., cài vào xong register là ok..

o0oatulao0o thích nội dung này.
  15. gunzz

gunzz Thành viên

mình thấy lockdown pro là quá hay rồi kiếm bản nào tương thích nữa thì đẹp nhỉ con ip4 đang 4.3 lockdown ngon lành cành đào

16. lamdinh.phong

lamdinh.phong Thành viên

co vậy thôi mà cũng ầm ĩ cả nhà lên,người ta hỏi mình biết thì chỉ giúp nhau.sao lại phê phán đánh giá người này người kia,đúng là bực vì mấy người tỏ ra nguy hiểm!!!!:mad:

17. nguyenlap90

nguyenlap90 Thành viên

minh thay lockdown pro khong tot chut nao ca no chi khoa duoc cai ung dung minh xem fire do thoi ban ak.vi du nhu hinh anh co nhieu con duong vao duoc minh dau the khoa het duoc dau .co the vao bang cai dat hinh nen ,tu tin nhan roi tu ung dung nhiu lam khong the lock het duoc dau ban ak

18. x0xgiangx0x

x0xgiangx0x Thành viên

Bác cho em hỏi có cài đc cho ibad 3 ko ak ?

19. BinApple

BinApple Thành viên

Có cái nào khóa folder cho ip5 chưa jb k máy bác đang cần qá hic

20. Giống bác có apps nào khoá cho máy chưa jb ko ạh :)