Phần mềm Passcode Removing _Mở khoá khi bạn quên password Iphone

baobaonn
21/5/2010 3:27Phản hồi: 99
Phần mềm Passcode Removing _Mở khoá khi bạn quên password Iphone
Thông thường để tránh sự tò mò cho người khác xâm nhập vào máy mình sử dụng thì đa số người dùng Passlock của iPhone, iTouch.. nhưng bạn hãy thử suy nghỉ xem nếu 1 lý do nào đó bạn quên hoặc người khác đã thay đổi pass của bạn nhưng bản thân họ cũng không nhớ.. thì bạn cần làm rất nhiều việc cho lúc này và có thể còn mất hết dữ liệu.

Tuy nhiên với công cụ Iphone Passcode Removing tool mọi việc sẽ trở thành đơn giản với chỉ 1 cú click chuột.

Ngay sau khi ]download file đính kèm về bạn chỉ việc extract và nhấn vào file: M.H.M.bat, kết nối iPhone của bạn với PC, một cửa số Dos sẽ xuất hiện, sau đó bạn khởi động lại iPhone. Password của iphone sẽ được gỡ bỏ và hoàn toàn không mất dữ liệu.
Nguồn ifanvn
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã test trên 2g fw 3.1.2 và 3gs fw 3.1.3 rất ok:p
neodoremon
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao ko post cái file đó lên đây mà lại dẫn wa web khác bắt đăng ký mới cho down vậy ? ...
mrtne
ĐẠI BÀNG
14 năm
ok đã test....!rất chuẩn
bài này lấy của bác nào bên gsm rồi post lên ifanvn rồi lại post qua đây!
thiệt tình pó tay.
sao copy mà không ghi nguồn nhỉ!
Bác đã tìm hiều và suy nghỉ trước khi nói chưa ? :showoff:
baobaonn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác phải tìm hiểu rỏ thì hảy nói. bác nói bài này bên gsm sao lai k biết là của bác nào? link đâu? vớ vẩn!
Cho dù chép ở đâu đi nữa thì cũng đáng để chúng ta thanks vì sự nhiệt tình vì cộng đồng người sử dụng iphone bạn ledinhtuan81 à. Không nên nói khó nghe như vậy, có xài là mừng rồi, bạn hãy tự hỏi mình đã làm được như người ta chưa mà nói này nói nọ
hay quá,có cái này để dự trữ, m` cũng rất hay quên pass vì hay đổi linh tinh 😃 hihi,cám ơn b
đúng thế, cái này hay đấy, nhưng mà là phải qua web khác đăng ký nửa mới down được. vì thì chủ topic post app thẳng ở đây lun nhé. thx!
baobaonn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đây nè bạn!:rolleyes:
iPhone Password Remover - iFanVn.zip
máy cần cài afc2add rồi......................😁
motlep
CAO CẤP
14 năm
buồn cái là ko có cho mac toàn là win ko, chán !
doantam1987
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao minh bung nén không đc, file lỗi rồi ah........
baobaonn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác kiểm tra máy tính lại thử xem sao. Hoặc thử với máy khác chứ file bình thường mà
Rất hữu ích nha bạn...
Giúp mình với ........ Mình đã làm như bạn nói , nhung reset lại máy thì vẫn ko được , máy vẫn đòi code ........! yahoo: haophi_tl .Cảm ơn nhiều
đã tets trên iphone 3G.... làm như hướng dẫn bật lên vẫn đòi pass
cái này hình như chỉ áp dụng cho những máy đã từng nhận itunes thôi còn 1 máy mới hoàn toàn bị passcode mà itunes ko nhận dc thì không thể remove
chuẩn quá anh à ! 😃
Máy nhận itunes rồi vẫn ko được ... fw 3.1.2 3gs
mình đang dùng ipod touch fw 3.1.3, sao khi chạy và reset máy nó vẫn yêu cầu nhập password. có cách nào cho nó ko đòi password nữa ko mấy bác....? giúp mình với. thanks.
ducngocO2
ĐẠI BÀNG
14 năm
test trên 2G,3G vẫn kg mở dc pass.anh em kiểm tra lại xem.
Cái này dùng cho máy đã jailbreak bằng Redsn0w mà thôi, còn jailbreak với các tool khác thì muốn chạy được tool remove này thì trước đó phải cài được AFC2ADD từ Cydia

Không có cách nào khác đâu....

Đang dính 1 cây 3gs boot cao, hàng QT mới mở hộp nên cũng chả lưu shsh trước đó gì cả....?

Restore lại cũng khó chứ đừng nói là dùng tool này (máy chưa cài AFC2ADD)

Giờ ngồi gặm nhấm mà chưa nghĩ ra được cách đây....

Hết cách thì chỉ lên thẳng 4.0 chỉ cài game FREE được từ "Kho ứng dụng"
chính xác.....................................................................
Cái này hay quá mà bây giờ em mới biết 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019