Phần mềm, trò chơi hay nên dùng trên Asus Fonepad 7 2

vuhai6
20/12/2013 8:24Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Góc phải bên trên mh có hình cái bánh răng setting, bấm vào Sound & Display đó bạn 😃
@Lê Đỗ Trọng bạn dùng tiếng việt hay tiếng anh vậy bạn
Hồi xưa mình cũng bị vậy ức lắm, xong nghe mấy bác dùng trước chỉ bảo, thành công 😆 Bạn nên kiên nhẫn, ko đc lúc này thì lúc khác thử, trong luc đó để low chơi tạm đi, cũng ko khác là bao đâu, 😃
Tiếng Anh chứ làm gì có TV bạn
KsQ
ĐẠI BÀNG
10 năm
mới mua 1 cái đánh dấu để theo dõi
Vào hội Asus Fonepad 7 dđi bbạn
Hôm nay có bản update mới. Lên v5.2.5. Antutu lên 19178 😁.

Mong chờ em nó lên kitkat quá ^^
Máy em mới mua về hiện đang dùng 4.2 gọi sky hay bị lỗi muốn up lên 4.3 mà ko được máy báo lỗi kết nối internet mà em bật cả wifi và 3G để tải đều ko được.bac nào giúp em với.Thanks
Ah đang bảo trì đó bạn, bạn vào up xem, chắc xong rồi, bạn check xem, ko đc thì chụp ảnh mh lên xem
lehieu95
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao lúc vào game dead trigger bị force close vậy mn ?!
lehieu95
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao mình cài từ appstore.vn thì nó toàn lưu data ở bộ nhớ trong ko vậy bạn ?
Bác nào hướng dẫn em cài modern combat 4 với. Em cài mãi chả đk hic. Các game nặng e cài đều k đk ạ
chưa có root nhỉ ..kiếm hoài mà không thấy ...về phần máy thấy chạy khá ok ..nâng lên android 4.3 chưa thấy bị lỗi liếc gì sất ..pin cũng đc ..
Miracaft trên fonepad không thể kết nối với TIVI SONY. Có aNH EM NÀO RÀNH KO HƯỚNG DẪN DÙM . THANK
@jayakira Tivi bác có hỗ trợ Miracaft không đã. Có thì bác chỉ việc bật lên và đồng bộ với em fonepad thôi! Không thì bác có thể mua một bộ hỗ trợ Miracaft gắn vào tivi là ok!
Mình xài dòng 2 sim, rất tốt, vào chương trình thì hơi Lag, nhưng chơi Game rất ổn
ngocduc269
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hóng root em này 😁 em nó chạy 4.3 rất mượt cả game lẫn app
@ngocduc269 Root đc rồi, bác vào Topic Hội Fonepad 7 mà xen

Gửi từ K00E của tôi
ngocduc269
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Lê Đỗ Trọng ôi ôi vọc liền @@
ngocduc269
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Lê Đỗ Trọng Bác cho em xin cái link với @@
@ngocduc269 http://www.tinhte.vn/index.php?threads/2199056/

Gửi từ K00E của tôi
Mình mới dùng con này, thấy giới thiệu có mấy tính năng hay sau đây mà về vọc chưa ra, bác nào biết chỉ dùm:
App Backup: Sao lưu ứng dụng. Thấy bảo sẵn có trong máy ko phải cài mà không biết nó ở đâu, hay là phải cài thêm, nếu cài thêm chọn cái nào ?
Instant Dictionary: Tra từ điển mọi lúc mọi nơi. Cái này phải cài đặt thêm từ điển hay trong máy có sẵn ? Nếu cài thì chọn bộ từ điển nào hoạt động ổn định, chuẩn ?
Tạo user Khách để chia sẻ mtb: Đôi khi cần chia sẻ mtb với người khác nhưng không muốn họ can thiệp sâu vào những gì mình đang sử dụng. Thấy bảo Android 4.2 trở lên hỗ trợ, mình không biết trên em này có chức năng chia sẻ này không ? Cài đặt nó ở đâu ? Nếu không có sẵn thì cài ứng dụng nào khả dụng nhất cho nhu cầu này ?

Mấy hôm lướt tinh tế tìm cách thoát ra khỏi cái tài khoản gmail đăng nhập đầu tiên, nhiều anh em phán là reset lại máy, mình chơi luôn. Hôm nay ra TGDĐ cài lại pm, thấy các em ở đó chỉ cho cách thoát đơn giản chứ không phải Factory reset.
@So Doc Dac App backup và Instant Dict có sẵn trong máy, còn cái kia em ko rành lắm

Gửi từ iPad Air của tôi
@Lê Đỗ Trọng Cái của tui bản dual sim không biết có khác gì không mà không tìm thấy nhỉ ? Máy bác thì tìm thấy/ nhìn thấy/ gọi ra 2 thằng này ở chỗ nào ?
uploadfromtaptalk1399974570866.jpg uploadfromtaptalk1399974587957.jpg Đây nè bác, em 1 sim

Gửi từ iPad Air của tôi
@Lê Đỗ Trọng Thanks bác đã chia sẻ. Như vậy là bản 2 sim không hỗ trợ 2 ứng dụng này rồi. Đã tìm kỹ ở những nơi này rồi nhưng không có bác ạ.
Các bác cho e hỏi tí ah. Tình hình e mới mua e này, nhg e thấy máy dùng có hiện tượng lác giật, k dc mượt cho lắm. Máy e bản 8g, liệu có phải do dung lượng thấp nên máy k mượt phải k ah?
@x0xloitex0x Giật lắm ko? Mình thấy mượt mà, chỉ hơi giật tý lúc đóng nhanh ud nặng thôi

Gửi từ T331 của tôi
Cũng giật tương đối, cảm giác k đc nhanh nhậy cho lắm. Chơi game need for speed cũng hơi lác . có cách nào khắc phục k bác. Bộ nhớ ram toàn trong tình trạng gần full. Bác đang dùng laucher gì vậy ?
@x0xloitex0x Mặc định, em chơi A8 bình thường mà, có sao đâu :v

Gửi từ T331 của tôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019