Phần mềm từ điển Mdict pro full

hoanghai2908
1/1/2010 14:27Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

long521990
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ý em là viet-viet 30mb cơ,trong file down về viet-viet có mỗi 5mb thui à...
ai có bản mdict 2.0 cho mình xin với nhe, sao download dữ liệu cơ bản mà 7M hà
mrtinhpham
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ai giúp với...e72 vô chương trình chỉ thấy nó searching rồi out. có lun file C:\system\data\vnprodict.inf mà vẫn bị tình trạng đó ... coi từ đầu trang tới giờ không thấy ai giúp dùm...
gacon184
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn copy file dữ liệu vào thẻ nhớ chưa, theo mình biết bị vậy do chưa có file dự liệu trong thẻ nhớ
mrtinhpham
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình copy rồi bạn ah...từ điển cơ bản và chuyên ngành lun..hic hic
Cảm ơn anh, cơ mà chả thấy nút tks đâu để mà bấm
các bác cho em hỏi cài xong rồi thì copy cái database vào chỗ nào? chỉ dùm em với. em dùng máy e63. thanks!
pvb14
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thì copy các từ điển (cả phát âm) vào trong thư mục Mdict trên thẻ nhớ (mỗi loại từ điển có 1 folder riêng đó) trước rồi cài sau, chọn cài vào thẻ nhớ là OK. Không biết cài trước rồi copy sau có được không nữa.

Phần mềm này đòi hỏi phải h.a.c.k máy nhé.
yuriah
ĐẠI BÀNG
13 năm
cài ctrình này cần h.a.c.k máy k bạn, mình xài E 63 mà cài k đc
Bạn cho mình hỏi add 2 file database vào ctr như thế nào vậy? Khi cài đặt không thấy hỏi về 2 phần này.
Khi bung 2 database này sẽ ra 2 file *.dat nhưng cài xong chạy 2 file này trực tiếp thì không được.
Tks.....
bác nào vooc em 2.0.1 cho em nhờ với, xin cảm ơn vào hậu tạ
mình đang sài bảng 2.01 da ..... rất oki, rất nhiều từ mới và có cả hình minh họa nữa, bác nào cần thi pm qua mail mình nhé : nguyendacanh269[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
mình hướng dẫn cụ thể cho :")
sao em tra từ anh-việt viết xog từ cần tra thj ấm tra từ thj pj uot ra ngoàj.còn viêt -anh thj ko pj sao, có aj bj như vay ko?.
Mình cũng bị như bác nè. Làm hết cách vẫn bó tay. nó searching rồi out
e đang dùng bản 2.0 , mọi thứ nói chung rất tuyệt nhưng em không tài nào chỉnh phần "phát âm" được ! Dù em đã coppy đủ cả bộ từ điển và phát âm vào thẻ nhớ nhưng cứ vào: Lựa chọn~>Cấu Hình chương trình ~~>"Bật" Phát âm là "không tìm thấy dữ liệu phát âm " không hiểu em cói bỏ bc' nào không ? em dùng n81 !😕
dowm bản 2.0 ở đau vay ae aj có up len em xàj thử phát. thank truoc.
Tự điển này nguyên bộ cả phần phát âm nữa là hơn 300mb, lưu ý chép dữ liệu trước khi cài chương trình nhé. Thân
the dowm bản 2.0 ở đâu vay bạn cho em cáj link di.thank
sao vào Search dictionary thì out ra luôn nhỉ 😔 không add được từ điển chuyên ngành vào
e cài được ồi...thanks bác chủ thớt
sao e cài bản 2.0 vào chép đầy đủ các file phát âm rồi, chương trình củng nhận file rồi.cài đặt phát âm rồi mà vẫn chả thấy phát âm gì cả....các pro chỉ giúp e với
giúp mình vơi, mình nhấn phát âm nó cứ báo "chức năng phát âm chỉ được dùng thử 3 ngà. xin vui lòng đăng ký bản quyền sản phẩm để sử dụng bản đầy đủ"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019