MIỄN PHÍ - "Netxinh" ngắm hàng ngàn hình các bạn gái xinh đẹp - ảnh chất lượng cao

minidone.com
9/5/2013 5:13Phản hồi: 63
MIỄN PHÍ - "Netxinh" ngắm hàng ngàn hình các bạn gái xinh đẹp - ảnh chất lượng cao
Xin chào các bạn,

Mình xin được giới thiệu một phần mềm Việt phục vụ giải trí: Ngắm hàng nghìn ảnh các bạn gái xinh đẹp - ảnh phân giải cao
Bạn đã JB các iDevice của mình và muốn:
  • Sử dụng 1 app xem ảnh tốt nhưng phải MIỄN PHÍ
  • Để truy cập, ngắm thoả thích 🆒không giới hạn hàng ngàn khuôn hình đẹp...(Phiên bản hiện tại hỗ trợ cho các anh em với hàng nghìn ảnh các bạn gái xinh đẹp)
  • Cách app trình bày, bố cục album/ảnh phải đẹp, trải nghiệm thú vị
  • Nội dung app thường xuyên được cập nhật
  • Duy nhất 1 file cài đặt vẫn chạy tốt trên tất cả các iDevice đã JB với ios 5 trở lên: iPhone/iPod touch/iPad.
  • Cài đặt trực tiếp từ iDevice của bạn nhanh gọn, tiện lợi, bỏ qua mấy khâu hơi "nhiêu khê" như kết nối PC/Mac, iFunbox... ;)
  • App tương thích hoàn toàn với iphone 5, retina + full màn hình luôn, không có viền đen nào cả.
Mình:
  • Đồng ý với suy nghĩ trên
  • Và thấy rằng
=> "Net xinh" ra đời xuất phát từ suy nghĩ đó

Dựa trên kho sưu tập đồ sộ (và sẽ được cập nhật liên tục) "Net xinh" hy vọng sẽ đem đến cho các iFan những trải nghiệm thú vị với những khuôn hình đẹp.

Đâu đó có câu "Một hình ảnh có thể thay cho ngàn từ" - Xin mời anh em xem một số ảnh demo của ứng dụng (App hỗ trợ vuốt/trượt tiện lợi trên tất cả các giao diện):

Click để xem ảnh lớn:

trending-ipad@2x.png trending-iphone@2x.png
Ảnh 1: Giao diện chính của app (ipad-ảnh trái ; iphone-ảnh phải)
menu-ipad@2x.png menu-iphone@2x.png
Ảnh 2: Giao diện duyệt ảnh theo chuyên mục (ipad-ảnh trái ; iphone-ảnh phải)
Ảnh 3: Giao diện xem ảnh lớn toàn màn hình (tự động căn chỉnh/quay để xem ảnh nét nhất)

Xin chân thành cám ơn và rất mong được mọi người ủng hộ, chia sẻ và đóng góp ý kiến của các bạn để "Net xinh" cũng như các dịch vụ khác sắp tới của minidone.com được hoàn thiện hơn.

Truy cập bằng iPhone/iPad/iPod touch đã JB (với ios v5+) rồi tải và cài đặt trực tiếp tại: http://minidone.com

Quảng cáo

Chân thành cám ơn tất cả các bạn!

minid0ne - "Làm cho tốt từng việc nhỏ..."

P/s: Phiên bản dành riêng cho các chị em sẽ được cập nhật trong thời gian tới.

Nếu việc tải app bị lâu, các bạn comment để mình sẽ chuyển server # tải tốt hơn nhé

THÔNG TIN CẬP NHẬT
==================================

Quảng cáo

🆒 Cập nhật ngày 12/5:
update server, tối ưu ứng dụng, dung lượng file cài đặt (chỉ còn 1.8MB)
🆒 Cập nhật ngày 16/5:
app update version 1.1, thêm tính năng check update cho app, để bạn luôn luôn được sử dụng version tốt nhất, tăng siêu tốc...
server cập nhật thêm nhiều nội dung
ví dụ: Kết quả sau khi bạn click và nút update (bên cạnh nút email) ->
++ khi bạn đang dùng phiên bản mới nhất (thông báo sẽ tự ẩn sau 3 giây)
++hoặc server có phiên bản update mới hơn.
updatev-1.1.png update-lastest.png

Tổng hợp các nhận xét "hay hay" của các anh em trong mục này và ở những thread khác:
hoainam0710: 😁bác nào dùng app này nhiều khỏi có người yêu nổi luôn, tại thread này:
ngoctrinh35: ui, xem toàn gái xinh thế thì ai mà chịu được, vợ ghen chết ^^ --> và đã phải xoá do vợ ghen quá...
zozo102: yaaaaaaaa. cứ hỗ trợ tốt...zù có 0.99$ hay 1.99$ mình cũng sẽ ủng hộ :D
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng hay like 1 phát lấy tinh thần nà 😁
Cám ơn bạn mr_nguyenvt88 nhé.
Bình chọn/comment các bạn cứ để ở đây để mình sẽ tổng hợp và update app được tốt nhất nhé.
cho lên storeapple di bạn :d
@zozo102 CÒn cái này bạn ơi
Cập nhật ngày 12/5:
update server, tối ưu ứng dụng, dung lượng file cài đặt (chỉ còn 1.8MB), mời anh em thưởng thức nhé
love89
CAO CẤP
11 năm
@minidone.com Ủng hộ thớt.

Gửi từ GT-N7000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Khi có phiên bản mới pm của đchí có tự động thông báo k?
@vivaromeo Cám ơn vivaromeo nhé: Mình sẽ lưu tâm ý này của bạn cho các bản update tiếp theo, rất hợp lý ;)
@vivaromeo Hi vivaromeo, mình đã bổ sung thêm tính năng update cho app, các bạn sẽ luôn được sử dụng phiên bản tốt nhất!;) Bạn update nhé
quvinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lỗi nè bạn ImageUploadedByTinhte.vn1368376016.312748.jpg

ios 6.1, ip4
Cám ơn quvinh nhé: Bạn check lại giúp mình được không?
Cám ơn love89 nhé
Cám ơn zozo102 nhé: Mình sơ ý quá. Mình cũng đang xúc tiến việc đấy 😕 ...
quvinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang down được rồi, chờ chạy thử xem thế nào
colua16
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng ip4 . 6.1.2 mà bấm tải và cài đặt mà ko thấy hiện tượng gì hết
@colua16: Bạn ơi, bạn đã cài được chưa? Bạn check lại giúp mình được không?
Bạn dùng wifi rồi vào cài cho chắc nhé. Mình sợ 3G kết nối có thể kém hơn nên cũng dễ die giữa chừng.
ui, xem toàn gái xinh thế thì ai mà chịu được, vợ ghen chết ^^
@ngoctrinh35: Cám ơn nhé. Bạn cài được chưa?
Mình đang update & test thêm một số tính năng mới cho app. Sẽ update với mọi người sớm....;)
mình cài rồi, mà cô vợ ghen quá, delete ngay không nuối tiếc gì cả 😔
@ngoctrinh35 @ngoctrinh35: Cám ơn bạn. Tức là app "tốt" nhỉ. Mình không biết là mình nên mừng hay không nữa...Cùng cánh đàn ông nên thông cảm với bạn...
Hay là thêm tính năng đặt pass cho app mỗi lần mở nhỉ (cho các anh em đã có người yêu/vợ nhưng cô ấy ghen quá giống vợ của bạn...)😕

+ Kiểu này nếu thêm được tính năng save làm wallpaper hoặc lockscreen mình chắc tưởng là hay nhưng có khi còn bị xoá nhanh hơn...:eek: haiza...😕

Dù sao cũng xin bạn một vote 😁 ...
hihi, thui cứ thêm tính năng đi ai xai đc thi xai, mấy a độc thân vui tính thích lắm đấy
ak, anh bạn cho mình hỏi làm thế nào để đăng bài viết vậy, mình xem mãi mà k thấy chỗ viết bài...chỉ có trả lời thì đc...😕
@ngoctrinh35 Bạn click vào nút "Tạo chủ đề mới", ví dụ ở mục này http://www.tinhte.vn/forums/phan-mem.165/, nút ở ngay góc trên bên phải của bảng danh sách bài viết.
quvinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho thêm tính năng save ảnh đi bạn
@quvinh @quvinh: Mình đang tìm cách thêm và hoàn thiện tính năng save thành wallpaper & lock screen luôn, chắc anh em sẽ rất thích (trừ trường hợp mấy anh em đã có bà xã như bạn ngoctrinh35 nhỉ 😁 )
Sẽ update với các bạn trong thời gian sớm nhất...
colua16
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thấy mấy bạn khen quá mà Mình không tài nào cài được . Vào trang minidone.com trược tiếp từ iphone 4 (6.1.2) bấm tải và cài đặt nhưng lại nhẩy qua trang này . Botay.com
@colua16 colua16 ơi: Bạn thử thử lại bằng việc vào thẳng trang http://minidone.com = mở new page từ safari trên iphone của bạn, sau đó ấn "Tải và cài đặt" xem có được không, đừng mở bằng việc click link từ tinh tế xem sao bạn nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019