Phần mềm xem IP Camera trên Android - Tiny DVR IP Cameras Viewer

bingo280675
29/9/2010 3:42Phản hồi: 15
Vô tình lên market tìm kiếm một phần mềm cho phép xem hình ảnh từ IP Camera có thể chạy được trên điện thoại Android mình tìm thấy phần mềm này khá hay giới thiệu cho các bro tham khảo => Tiny DVR IP Cameras Viewer.

Theo thông tin thì phần mềm này hiện hỗ trợ hầu hết các IP camera của các hãng như: Axis, Arecont, D-Link, Edimax, IQinVision, JVC, Tôttix, Panasonic, Pixord, Sammsung, Sony, StarDot, Vivotek...

Mình hiện đang thử phần mềm này chạy tốt với IP Camera D-Link DCS-5220. Sau khi cài đặt và cấu hình cho phép xem hình ảnh, điều chỉnh các tính năng xoay dọc/ ngang & zoom...
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho xin mấy cái ảnh xem nao` bác
link đâu nhì?...............................
Chào các bác. Em cũng đã cài thử nhưng kô thể nào xem được vì DVR của em là AVTECH. Em vẫn đang theo dõi trên con HD2 và tất cả đều tốt, bây giờ chỉ cần có phần mềm nào dùng để xem được trên Galaxy S là em cho HD2 lượn luôn nhưng khổ cái chẳng xem được. Có bác nào có biết phần mềm nào hay là cách nào để coi được trên Galaxy kô? làm ơn chỉ giúp em với. Em cảm ơn nhiều!
Thử cái này xem các bạn.
com.rcreations.WebCamViewerPaid.v3.3.7.zip
Em kô biết bác đã test chưa nhưng mà em thử ---->>> kô chạy được.
Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều.
Chạy với Avtech tốt.
Tuy nhiên tôi bị tình trạng chỉ vào được chương trình lần đầu tiên sau khi cài. Lần sau vào thì chương trình báo "please install from Adroid Market" 😔
hay quá,phải search mới được
Bác dùng sao hay vậy,em cài vào mà kô chạy được gì cả, em thử cả kết nối wifi lẫn 3g ,còn cái lỗi là nó đòi chạy ứng dụng từ market thì em cung bị.
bạn thử up len os 4 sao do chạy app bubo đi xem mượt hơn laop top nữa
bạn cho mình xin Link đii
thankso_O
Bạn nào xài IP camera D-Link các model mới có hỗ trợ dịch vụ điện toán đám mây mydlink có thể vào Play Store hay Apple Store down load ứng dụng mydlink lite app về & cài trên iPhone, iPad hay các thiết bị sử dụng Android.

Mình đang có bản mydlink+ (trả phí $2.99) chạy được trên tablet Android hay Samsung Galaxy SIII/ HTC One X... bạn nào cần PM mình sẽ gửi cho.
@bingo280675
Chào bạn!
Bên mình đang phân phối sản phẩm Camera và đầu ghi hình JUAN - một trong những thương hiệu Camera đứng thứ 10 trên thế giới.
Với dòng sản phẩm JUAN này có ưu điểm đăc biệt là:
- Cấm là chạy, ko cần cài đặt , ko mất phí duy trì tên miền
- Giá cực rẻ
- Camera và đầu ghi hình chất lượng HD

....
Để tìm hiểu chi tiết hơn mời bạn theo dõi bài viết giới thiệu của mình : http://cameraanninh.wordpress.com/20...g-can-cai-dat/

Mình gửi bạn cả link demo sản phẩm bạn xem nhé:

Link: http://www.e-seenet.com/
ID: 162 238 575
Usname: Admin
Pass: (để trống)
Giải pháp cho ngôi nhà an toàn bằng Camera giám sát và hệ thống IP camera từ xa
songnhac.com.vn/vi/thiet-bi-vien-thong/san-pham/danh-muc/camera-avtech-81.html
songnhac.com.vn/vi/thiet-bi-vien-thong/san-pham/danh-muc/ip-camera-92.html
phần mềm meye xem đk mà , cần gì đến những thứ # . Nhà em dùng meye trên adroi và ipad lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019