Phần mềm xem phim mkv HD tốt nhất

vulong1
16/4/2012 6:43Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảnh báo lỗi khi down add-on trong XBMC. Sau khi cài xong XBMC, minh táy máy vào add-on trong music va down Mozart...khi khởi động lại iPad thì thay đổi hẳn giao diện theme và treo luôn. Bấm vào bất cứ ch trình nào cũng bị reset lai máy hết chỉ trừ XBMC là không bị, cuối cùng đành phải cài đặt lại iPad luôn. Xin thông báo để các bạn tránh nhé.
theanh1402
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chẳng hiểu bác test ntn . Tôi copy 1 phim 1080 vào cái ecplayer này xem giật tung cả lên< ipad 3 >
@theanh1402 Thực ra nếu so Ec với XBMC thì Ec còn kém nhiều, tuy nhiên máy phải JB mới cài được XBMC. Nếu giật khi chạy Ec bạn vào setting bật Bufer lên là ok. Mình chạy thấy cũng rất tốt. Nhuwng khi chuyển ra TV out thì phụ đề lại ko zoom theo hình ảnh được. Hơi tiếc.
@theanh1402 mình xem cả bluray iso 14GB qua wifi còn chưa giật gì.. Rất đẹp rất mượt
Chạy bằng XBMC đi bro, ngon đó!
  • Test thử trên 1 số phim JAV bản HD 720 ( 3 phim: 1,3G - 4.3G - 3.6G ) có hiện tượng bị giựt giựt nhẹ, ko mượt, tiếng thì bị bóp méo, ko biết bác nào chỉ mình cách tinh chỉnh trong phần video setting và audio setting để xem dễ hơn ko?
  • Mới test thêm thì thấy có hiện tượng bị trắng icons, rất khó chịu. Phải restart ipad lại thì hết.
  • Soft chạy phim hd có đuôi avi thì hơn 4g vẫn tạm chấp nhận. Nhưng với đuôi wmv thì dù phim chỉ có 1g hơn vẫn giựt. Máy đã remove hết background, tắt hết wifi, 3g free sạch sẽ nhé. Nói tóm lại nó vẫn chưa ổn định. Xem ra đành phải ngồi convert phim coi cho chắc.
xin goi cac ban app xem phim hd bao dam chay muot ma.. .cac ban vao appstore.vn chon app phim online.hoac vao wed dia chi hdvnbits.org .luu y cac ban nen dang ky thanh vien de xem duoc phim hd
sài Oplayer
AVPlayer từ ngày nâng cấp bản mới chạy 720 đâu có bị giật...
Tình hình là mình đã test thử cả AVPlayerHD và XBMC vesion 11.0 trên ipad 3 ở một số file MKV thì play được, hình ảnh đẹp, không bị giật.
Tuy nhiên, vẫn bị 1 số file MKV ko xem được ở cả AVPlayerHD và XBMC, cứ chạy được chút là thoát ra, chả hiểu sao.

Điệu này chắc phải thử cả ECPlayer or OPlayer coi sao, chán quá.
Đánh dấu xbmc về nhà thử mới dc

Sent from my H30-U10 using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019