Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phần mềm xoá hết các số điện thoại trong danh bạ

tuanhis
13/10/2008 1:0Phản hồi: 15
Đây là phầm mềm xoá hết các số điện thoại trong danh bạ mà chỉ cần 1 thao tác đơn giản. Vào Cydia -> search -> đánh vào erase contacts -> installer. Thoát ra SB tìm PM erase contacts (biểu tượng của PM contacts gạch chéo màu đỏ).
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khuyến cáo:

Phần mềm này nên chỉ dùng 1 lần.

(Xong cái remove ngay) Đã dùng xong mà để lại trên máy sẽ gây hậu quả khôn lường. 😁
tuanhis
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thế hả bác, tại sao tui dùng mấy lần ko thấy hậu quả đâu vậy :D?
để lại hậu quả khôn lường là như thế nào vậy anh!
hix hix em tưởng vô trong nó hỏi muốn xoá hok nên thử vô, ai ngờ nhấp vô chương trình là tự động xoá luôn, làm mất gần 20 danh em chưa lưu vô Sim
akintran123
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cho em hỏi làm sao để backup các contact vào Sim được vậy. Em bị trường hợp mất danh bạ hoài buồn ghê
Thì lần sau bấm vào nó lại xóa hết các danh bạ.

Chả nhẽ các bác ngày nào cũng "Xóa hết danh bạ" chắc.

Em thì Em nghĩ thế thôi chứ Em chả chơi với cái đồ này 😁

Đang đi công tác xa, ngồi trên xe. Có thằng táy máy mượn cái máy xem 1 tí.

Bấm vào soft này một cái. Tèo.... :sad9cd: :D
tuanhis
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thằng cha này lắm chuyện quá........
Hứt. Em cũng chỉ nghĩ thế mà cảnh báo anh em thôi.

Bác làm gì mà nóng thế. Em có đả phá gì Bác đâu. Thôi, Em quay lại đầu bài "cảm ơn" Bác 1 phát nhá.

Thế được chưa nào? 😁
dangphuc
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn ơi chi hỏi có phần mềm nào chép danh bạ từ máy trong iphone vào sim không hà bạn. Cám ơn
Hiện giờ theo mình biết thì trên FW.2.x.x chưa có đâu.
designxvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cài PCSuite vào del 1 pát hết luôn . PCsuite tick hợp qóa nhiều công dụng . ! Lưu contact và đưa contact vào.

Phiên bản mới 2.0 có tích hợp sẵn đưa contact vào máy từ sim trong phần Setting đó cậu !
đang cần tìm cái này đây đầu vì contact hjc thanh'k
dùng xong nên remove đi thì hơn 😁
Chính xác là dùng xog nên remove luôn. Ai táy máy nháy vào thì hỡi ôi. Mới lại có ai lại ngày nào cũng xóa hết contact đâu.
Em thấy bác trantheluc nói đúng quá còn j. Bác chủ topic nóng quá.
-----------------
Bác chủ topic thân mến,
Phần mềm này nói thật ra là 1 phần mềm nguy hiểm, điều này cũng được khuyến cáo trong phần giới thiệu.

Lợi thì chưa thấy đâu ? Bởi vì có mấy ai thực hiện cái động tác xóa thẳng tay hết contact của mình đâu. Nếu cài vô để đó thì, như bác Lực đã nói, chỉ cần vô ý Tap vô là sẽ xóa sạch ngay không cứu vãn nổi. Vì nó không có bước confỉm gì hết ráo, cứ tap vô là xóa. Một số anh em cài thử, rồi .... tap thử ... là chết ngay.

Một phấn mềm khác cũng tương tự, y chang nhau ( tap vô là xóa sạch ) - đó là " Clear All SMS " -

Cho nên mình nghĩ, bạn nên cảnh báo mọi người khi post cái phần mềm này lên.

Thân
vậy sao ko dùng DelContactsQ muốn xóa tên nào thì xóa ko thì chừa lại :showoff:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019