Phát động ủng hộ nhà mạng Gmobile đầu số 099

hieutron
16/11/2013 6:50Phản hồi: 15
Phát động phong trào mỗi nhân viên Gmobile là một đại sứ sẽ là kênh quảng bá thương hiệu Gmobile tới khách hàng tốt nhất và hiệu quả nhất.
Mình xin giới thiệu đang cung cấp gói tỷ phú 3 của Gmobile cho anh em tinh tế.
Về gói cước chắc các anh em đã biết về tỷ phú rồi mình không giới thiệu nhiều anh em nào chưa biết vui lòng vào đây www.gmobile.vn
Về khuyến mại thẻ nạp: thứ 3 và thứ 6 hàng tuần các bác nhé nạp từ 100k trở đi tặng 100% (vd nạp 100k thì sẽ có 100k vào tk chính: dùng được tất cả các dịch vụ, 100k vào tk thưởng dùng gọi và nhắn tin nội và ngoại mạng.)
Về các dịch vụ cơ bản chắc các Pác ít để ý đó là nhà mạng Gmobile đã mở full dịch vụ cho thuê bao trả trước: chuyển cuộc gọi, hộp thư thoại, chuyển vùng quốc tế...
Dịch vụ ưu việt:
- Gọi hội nghị: một lúc Khách hàng có thể nói chuyện với nhiều người ở nhiều mạng khác nhau. Còn nếu các pác dùng SIM Gmobile mà gọi cho nhau thì hoàn toàn free.
- Đổi số đẹp quá đơn giản, chỉ với 1 thao tác vẫn giữ nguyên SIM, không phải ra cửa hàng.
Khách hàng chỉ cần nạp tiền vào tk đúng với giá của số cần mua rồi chỉ với 1 tin nhắn là Khách hàng đa đổi số thành công.
Soạn tin nhắn để tìm số KT x gửi 132 ( x: là 4 số cuối của số cần tìm hoặc đủ 10, 11 số. Nhớ là dùng SIM Gmobile nhé).
Chi tiết: http://nicenumber.gmobile.vn

Mong các bạn ủng hộ Gmobile phát triển giá SIM là 25.000vnd/SIM
call Hiếu: O996.123.888.

Sent from my SM-N900 using Tapatalk
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieutron
TÍCH CỰC
10 năm
Lên nào

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
vuongthetu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ủng hộ lâu nay. Nhưng giờ thấy niềm tin đặt nhầm chổ. Sóng gió giờ quá kém. Càng ngày càng kém. Và từ giơ cho tới sau này gmobile đã thông báo ko lắp thêm 1 trạm phát sóng nào nữa. Hỏi ủng hộ làm gì
hieutron
TÍCH CỰC
10 năm
Pác ơi roaming với Vinaphone rồi mà. Đi tỉnh rất thoải mái. Chỗ nào Vinaphone có sóng thì Gmobile sẽ có sóng.

Sent from my SM-N900 using Tapatalk
vuongthetu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thành phố sóng kém. Vậy bạn xác định dùng chuyển vung vời giá 1450₫ 1 phút hả. Mình ko thừa tiền khi ủng hộ khi giÁ đắt hơn
G mobile chắc được mỗi gói 30gb 2g giá 30k 1 tháng
hieutron
TÍCH CỰC
10 năm
Pác quan tâm quá, nhà mạng mới làm sao mà sóng khoẻ được Pác ơi. Đầu tư trạm giờ vất vả hơn xưa nhiều.

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
victung
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gọi nội mạng, ngoại mạng rổ giá thế nào nhỉ [​IMG]
hieutron
TÍCH CỰC
10 năm
Pác tham khảo giúp tại www.gmobile.vn
Giá nội mạng free, tối đã 270.000vnd/ngay.
Ngoại mạng 675vnd/phut.

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
vuongthetu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mạng mới hay cũ. Đều từng bước đi lên. Giơ ko lằp trạm phát sóng nào nữa. Hỏi đi lên bằng niềm tin à. Trước đây chổ mình sóng full. Giờ chập chờn. Đk chuyển vùng đang gọi nội mạng. Tự nhiên chuyển sóng làm bay mấy chục ngàn.
pupplyss
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái mạng này giờ sóng yếu vkl ra càng ngày càng yếu mà k có ai bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng nhỉ nó thuộc bộ công an thì k ai xử lí đc nhỉ...mà kinh doanh kiểu này sao k xác nhập đi để leo lắt rồi lại lỗ tiền tỷ của nhà nc
hieutron
TÍCH CỰC
8 năm
@pupplyss Sắp có 4G rùi Pác. Cụ Sâm đầu tư ạ.
pupplyss
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hieutron thông tin chính xác k bạn,Cụ Sâm là bọn nào
hieutron
TÍCH CỰC
8 năm
@pupplyss Là bọn Hàn đó Pác.
recot
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hieutron Năm ngoái nhân viên Gmobile nói mạng sẽ triển khai 3g trong thời gian tới, chờ dài cổ mà chả thấy 3g đâu, Giờ lại kêu có 4g. Không biết tin hay không đây.
pupplyss
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình dùng mạng này từ khi nó mới ra mắt là mạng Beeline cho đến giờ vẫn luôn ủng hộ mà ngày càng sóng yếu hơn đến nản các bác aj.đến ngoại thành hà nội mà vào trong nhà là k có sóng thì k hiểu các địa phương khác sóng kiểu gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019