Philips ra mắt sản phẩm điện thoại và công bố nhà cung cấp ở Việt Nam

starnt
26/7/2014 2:48Phản hồi: 250
250 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungleo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Để coi con 5300 pin cụ thể thực tế ra làm sao, ổn thì làm phát sơ cua, chứ cầm con smartphone ko dám hardcore chỉ sợ nó chết bin ko ai contact đc cũng tù lắm 😃

Sent from my K00L using Tinhte.vn mobile app
giá mắc quá mà chả có gì đặc sắc , zen 5 thua mỗi quả pin , cấu hình toàn đồ đài loan kô . hy vọng giá cạnh tranh ai ngờ quá thất vọng cho philip .
@danhproman2009 zen5 còn chả bằng moto G mà tập đú 😆
@DrMON tiếc con moto g kô có thẻ nhớ thì có ngon cũng thành thua thôi . có cái thẻ nhớ cũng ô làm nổi nữa .
Nếu nói G cam tệ thì chấp nhận. Chứ 16GB thì chả thấy thua chổ nào. Dung lượng cao hơn chỉ những ông xem film HD of ms cần chứ ai cần 😆
con 16 gb xách tay thì ít chổ bán lại có 1 sim , con moto 8g 2 sim công ty thì dùng làm gì chán phèo . cài mấy game là hết . mua nó về ngắm àh mua là phải trải nghiệm ok chứ .
phong sport
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu phải dùng 01 điện thoại thứ 2, thì Phillip sẽ là Brand mình lựa chọn.
Philips đem đến 1 dàn những bà mẹ. 😕
pin5300 mà cấu hình 1gb ram 4gb rom thì yếu quá. hix. bộ nhớ sao ko cố lên 16 hả Phillip ơi.
:oops:
chả biết philip giới thiệu smartphone hay là giới thiếu hotgirl nữa. 80% ảnh là các em chân dài xẻ tà. chán
Điện thoại chỗ nào vậy các bác ... :rolleyes:
zzzman
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gh0st91no1 Tình hình là tinhte ngày càng.... "tinh tế", và độc giả thì ngày càng... tinh mắt.
Pin 2000mah, mediatek MTK6592, 8 nhan. Pin Phillip chac phai hon 4 ngay cuong do nang
Screenshot_2014-07-26-18-24-48.png Screenshot_2014-07-26-18-24-39.png
cubi92008
TÍCH CỰC
10 năm
nói thật nhìn mấy máy đấy ko hề có cảm tình chút nào nhưng dàn mẫu thì mình lại thấy có rất nhiều cảm tình :p
Điện thoại hok thấy...thấy mấy con girl ko.
Đã vậy toàn girl xấu mới đau. 😃

Sent from my ASUS_T00G
eeninay
TÍCH CỰC
10 năm
@lee_win Bạn rất khó tính, chắc vậy 😁

Máy này đẹp từ chân lên đến đầu :rolleyes:
có 2 điều em chú ý trong bài này: cái hình ở đầu bài có chữ lạ và chắc chắc 60% anh em tinh tế sẽ mua con W6610
Đề nghị mấy bác chụp ảnh tinhte tập chung vào kiểu dáng đt nhiều hơn^^
nhìn cái dàn PR như thế đúng là phải có...pin cở 5600 mới chịu đời nổi
Phuc81
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bài viết không nói rõ nhưng tui đoán chip media tek của thằng ba.
Tommy KN
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai thấy bán X2566 ở Hà Nội chỗ nào chỉ cho mình cái. Mình đổi cho bố mình cái đt này cho dễ nhìn. Hơn dùng đt TQ.
zjnh9k
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tommy KN mình search ra thấy nhiều cửa hàng bán lắm bác. Thegioididong là ví dụ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019