Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phim Only HD - Xem phim HD, Full HD không bao giờ lag

letatanu
5/3/2014 17:27Phản hồi: 585
585 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Update phim mới, chuẩn bị có Avanger bản Cam xem cho đỡ hóng nha
Phim hay thời xưa xem đỡ buồn

The Bridge On The River Kwai
Cầu Sông Kwai

The Bridge on the River Kwai (Cầu sông Kwai) là một bộ phim về Thế chiến thứ hai chuyển thể từ cuốn tiểu thuyết cùng tên của nhà văn Pháp Pierre Boulle. Phim nói về cảnh tù binh Đồng Minh bị quân đội Đế quốc Nhật Bản buộc phải xây tuyến đường sắt Miến Điện 1942-1943.
sao có nhìu phim, bấm vào nó cứ load là đang tải dữ liệu hoài, ko xem được
vs lại có nhìu phim, cũng mờ, và chữ chạy ko khớp tiếng
Áp dụng cho androi tv box ko bác....
cảm ơn phần mềm rất tốt cài và xem trên androi TV toshiba l5450 khá mượt và đẹp sẽ nạp vip để ủng hộ .nhưng mong sủa chi lỗi tivi online vào là báo lỗi app đã dừng xin cảm ơn😃😃😃
Phim hay trong ngày

Project Almanac
Du Hành Ngược Thời Gian

Bộ phim kể về chàng trai tên là David Raskin, tình cờ trong lúc lục lọi căn gác xếp cũ tầng mái tại nhà, cậu nhìn thấy một đoạn phim trong chiếc máy ảnh cũ của bố để lại, đoạn phim đó đã thu hút sự chú ý của Raskin. Đoạn phim cho thấy cậu đã xuất hiện trong sinh nhật thứ 7 tuổi của chính mình. Đó là manh mối dẫn cậu, các bạn trẻ tìm đến với phòng thí nghiệm bí mật dưới tầng hầm của bố Raskin, và họ tìm thấy dự án mang tên Almanac, nó có thể tạo ra cỗ máy giúp đưa con người trở về thời điểm bất kỳ trong quá khứ, nghe khá giống với cái máy thời gian của doreamon nhỉ. Họ đã bắt tay vào chế tạo cỗ máy, thành công như mong đợi để rồi chiếc máy đem đến cho họ những món quà và trải nghiệm vượt xa những gì mà họ từng mơ ước khi còn nhỏ.
Lượt xem: 4544
Phim đang hot

Run All Night
Tẩu Thoát Trong Đêm

Jimmy Conlon - một cựu sát thủ chuyên nghiệp hiện đang phải mượn đến rượu để quên đi những ám ảnh tội lỗi trong quá khứ. Mọi chuyện tưởng chừng sẽ đi vào dĩ vãng nếu như Mike - con trai Jimmy không bị xã hội đen truy đuổi. Trong giây phút cận kề cái chết, Jimmy đã phải giết Danny - con trai ông trùm Shawn Maguire và cũng chính là người bạn thân lâu năm của mình để cứu lấy Mike. Và từ đây, cuộc chiến đấu tranh cho sự sống của của bố con Jimmy cũng chỉ mới bắt đầu...
Cập nhật phiên bản mới
+ Sửa lỗi HD Free
Sao dạo này sv lag dữ quá, film nào cũng bị, mình dùng tài khoản VIP, cứ xem 3p là đứng, mạng cáp quang 24mb hoàn toàn bình thường
@quyloccurtain Bạn update bản mới nhất 2.5.7 thử nha, mình mới chỉnh lại server xong hôm qua
Update phiên bản 2.5.7 cùng server mới với các bộ phim bon tấn vô cùng hấp dẫn
hmking
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không xem đc phim nào cả. Mình dùng gói vip. Bị lỗi bộ giải mã sw không đc hỗ trợ
Update phiên bản mới với giao diện cực đẹp nha
@letatanu thích phiên bản cũ hơn
mà dạo này, bên VIP bị lỗi ko xem dc, còn bên thường quảng cáo quá trời, phim cũng hay bị lag nữa, điển hình phim The Orphanage, nó báo cái gì đó, ko xem dc
mong Admin khắc phục
@semeism Bạn thích nó chỗ nào, mình sẽ cải thiện bản mới lại
tungzn5
TÍCH CỰC
8 năm
Có nhiều phim bộ giải mã 0 hỗ trợ , bạn có thể sửa lại cho trình xem video khác đọc và phát được 0 , ví dụ như trình phát VLC chẳng hạn . nếu được sẽ tốt hơn
@tungzn5 Bộ nào vậy bạn, để mình xem lại rồi cho nhiều lựa chọn trình phát hơn 😃
tungzn5
TÍCH CỰC
8 năm
@letatanu Đây VLC , cái này phát hay hơn MX player
http://www.techspot.com/downloads/5819-vlc-for-android.html
@tungzn5 À cái vụ phim ấy, bạn thử kiếm lại giùm mình bộ nào lỗi nha
Còn cái VLC mình phải xem lại, tại bật thì được mà phải truyền được phụ đề vào nữa
ThienRacer
ĐẠI BÀNG
8 năm
Server HD VIP lấy link từ Hayhaytv hả bạn, bên hayhaytv bảo trì thì bên này cũng thế luôn
The Walking Dead Season 6 ...
Bấn loạn, có phim coi rồi pacman emoticon pacman emoticon
bãn cũ, xem được nhiều phim hơn trong cùng 1 màn hình, vì có nhìu phim mình k quan tâm nội dung lắm, chỉ cần tên và hình là đủ rồi
có nhiều phim bấm vào nhưng nó cứ load là tải dữ liệu gì đó hoài, hay lỗi âm thanh gì đó, k xem được
thích phim ma, mong là có thêm nhìu phim ma
à, xin gợi ý nhé, mong là có thêm mục phim 18+, có thì tốt ko thì thôi, ko sao 😁
Phim thì có nhưng không thể tạo cái mục đó ra được bạn, ở VN không cho phép , bạn cứ tìm tên phim là có hết, mấy phim cho phép chiếu trên thế giới ấy!
Chắc để mình chỉnh lại cho bạn nào muốn xem kiểu như trước

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019