[Phim] The Avengers, những siêu anh hùng báo thù của Marvel

cuLong
18/10/2011 16:55Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem trailer thì còn một nhân vật rất khủng đó là anh người xanh đấy, sao k giới thiệu
vẫn thích nhất iron man và thor. e thắc mắc điều zeus và thor đều xài sấm sét. thế 2 ông này mà đánh nhau thì sao nhỉ .cái này mà cho xác nhập thêm tôn ngộ không nữa thì hay nhỉ
2 ông 2 địa phận khác nhau 😁
bongngo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Loki giống Oezil phết 😃

Thích Thor nhất
AIO à, film giờ cũng như máy tính nhỉ, làm 1 bộ phim mà trộn lẫn lộn thế này có khi hay, nếu mà có thêm golila và quoái vật hồ losless hay thêm cả vài nhân vật trong avatar vào nữa thì thú vị nhỉ :p
jacop01234
ĐẠI BÀNG
13 năm
4/5/2012 @@
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
làm tò mò và ghiền
Phim này gọi là Thập Cẩm Siêu Nhân. =]]
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
K biết e Black Widow có bị chết k :">
Xem cái trailer buồn cười cái đoạn đối thoại của AC và Iron man =))
bác ơi kết thúc phần 1 loki bị rơi khỏi hành tinh. như thế e tưởng là chết rồi chứ

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

2 ông cùng là thần mà bác
Loki chưa chết mà bác, nó quay lại trả thù Thor, phá hủy trái đất.
mà ko hiểu, xem CA thì cái khối năng lượng xanh từ hành tinh của Thor phải rời xuống Trái đất từ đời nào rồi mà xem Thor thì khối năng lượng xanh đấy khi Loki rơi khỏi hành tinh mới mất nhi?
(mà ko biết mình có nhớ nhầm ko nhỉ:banghead:
phuongboss
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thick captain American nhất tiu bĩu loài ng yếu đuối nhưg nhờ Khoa học đầu óc cũg đág gờm , mấy n,v kia xa qué ^^
ngaymai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh Thor có cái búa hạng nặng, táng 1 búa là 1 chú super hero lên đường. Trừ chú Hulk còn cầm cự được xíu. THor không có búa Hulk đấm cho đi không nổi luôn. Những bộ film thập cẩm kiểu này được sự mong chờ rất nhiều của fan comic, nó gần đến Series Civil war. hehehe Em yêu Marvel comic!:happy:
bkavpro2009
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngaymai Thor đánh thua Hulk đó bạn ơi
Diễn viên đóng HULK thay đổi hay sao ấy anh em nhỉ ?
mấy bữa trước mới xem trailer trên imdb, chờ đợi và thưởng thức phim bom tấn là 1 cảm giác rất thú vị ^_^
lẩu thậm cẩm
tminhdn
TÍCH CỰC
12 năm
Yup. Chú HULK trong The Incredible Hulk do Edward Norton đóng, còn Hulk film này do chú Mark Ruffalo đóng. Cá nhân e nhận thấy thì Edward Norton đóng tâm trạng và phong cách hơn nhiều 😁

Thor tuổi nào mà so với Hulk @@ Hulk là vô đối rồi, càng đánh càng điên, càng điên càng mạnh 😆
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
Thor là thần điều khiển cả tự nhiên, trên tầm hết toàn bộ các bác còn lại 😃)
quá tuyệt vời nếu ra sớm hơn thì tốt biết mấy
Cha Loki trong phim Thor yếu như sên, bị thằng anh để cái bưa lên bụng là bó chiếu rồi, thế mà trong này lại một mình chọi một nùi. Nội anh Tony Stark thôi đã đủ mệt rồi, thêm mấy anh cỡ như Hulk, Captain A..... nhào vào thì e mới chỉ thấy thôi là Loki phải vắt giò lên cổ rồi.
Cơ mà sao lại cứ phải oánh vào Earth nhỉ, hễ trong vũ trụ có chuyện gì là lại lôi Earth ra nghịch thì phải.
Chắc không chỉ loki thui đâu 😃 Có thêm vài chục anh trùm mới hay chứ 😃
tminhdn
TÍCH CỰC
12 năm
Cuối film Thor thì tụi SHIELD nó tìm ra nguồn năng lượng j đấy, nhờ thằng cha giáo sư tới nghiên cứu. Cha này bị Loki điều khiển nên chắc giao trứng cho ác luôn (cuối film có đoạn Loki nói thì thầm trong đầu cha này) --> Loki hít năng lượng vào nên khỏe như voi (em đoán thế thôi) 😁
thì trong phim lúc ở trái đất loki nó có nhấc nổi cái búa của thor đâu.nên loki bị búa đè k nhúc nhích được dễ hiểu mà bác
birdinblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái búa của Thor thì chỉ những người xứng đáng mới nhấc lên được chứ ko phải ai cũng nhấc lên được nên đặt lên người là Loki nằm im chứ ko phải yếu đến nỗi ko nhấc được cái búa đâu, cap cũng là 1 trong số ít người nhấc được búa của Thor.
Ai có nhu cầu tìm hiểu thêm thì vào http://comixvn.com/forum.php xem nhé, tranh thủ quảng cáo cho forum tý 😃
bkavpro2009
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Rockiessoul Nó mang quân đội tới chứ có phải 1 mình nó đâu mà chọi 1 nùi
cherlevo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này chưa gì đã PR cho MEGASTAR sớm thế .Mà phần này là THOR 2 thi đúng hơn đánh nhau mới loki mà>

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019