Phong Thủy Vạn Sự Lành - Đã có phiên bản cho màn hình 240x320

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi pingCOM, 9/6/10. Trả lời: 312, Xem: 43017.

?

Bạn muốn có chức năng gì ở phiên bản Vạn Sự Lành 4.0

1. Gieo quẻ Khổng Minh thần toán.

63.6%
  2. Gieo quẻ Bát tự Hà Lạc

51.4%
  3. Xem bói Kinh dịch

68.2%
  4. Cập nhật Lịch cá nhân.

62.6%
Bạn có thể chọn nhiều mục.
  1. pingCOM

pingCOM Thành viên

1- Bác mua key xong mà chưa nhập, thì đương nhiên nó vẫn là của bác, giống như thẻ cào điện thoại ấy bác ạ. Miễn là bác đừng để lộ khóa sử dụng cho người khác là được. Còn chuyện 2 cụ nhà bác bắt bác kiêng theo là đúng vì có kiêng có lành bác ạ. Khi con người ta có tuổi rồi thì những vấn đề mang tính tâm linh và văn hóa Việt là rất quan trọng bác ạ. (Có thể đối với người trẻ thì việc đó lại không quan trọng lắm)

2- Bản 4.0 bên em đang nghiên cứu và làm tiếp, nếu bác có nhã ý muốn làm "chuột bạch" thì bọn em cũng rất sẵn lòng làm "mèo mun" :bounce:

3- Bên em sẽ sửa cái widget theo như yêu cầu của bác, nhưng bác cho hỏi là cái điện thoại của bác đang dùng là loại gì thế? Vì bên em không thể test được trên tất cả các loại màn hình nên có thể VSL 3.0 khi vào máy của bác nó lại chiếm hết cái screen của bác.

Cảm ơn bác và hy vọng bác happy khi sử dụng Vạn Sự Lành. :D

2. xuan_bach88

xuan_bach88 Thành viên

Chào bác Pingcom. Em rất thích phần mềm này :D
    Em xài Milestone chính hãng IME: 354635031536282.Hiện em đã cài VSL 3. Bác kích hoạt cho em bản 3.0 nhe. Thanks :giggle::giggle::giggle:

3. pingCOM

pingCOM Thành viên

Đã cập nhật thời hạn sử dụng VSL 3.0 cho bác theo số IMEI trên rồi nhé. Cảm ơn bác đã sử dụng phần mềm.

xuan_bach88 thích nội dung này.
  4. hunggh

hunggh Thành viên

Của em là milestone bác ơi, cái widget chiếm cả màn hình luôn

5. pingCOM

pingCOM Thành viên

Cái widget tháng nó hiện lên lịch của cả tháng nên bên em phải cho no full màn hình để còn có thể ấn được vào xem chi tiết ngày bác ạ.

6. redtear2105

redtear2105 Thành viên

Fixx lỗi widget trên 2.2 chưa bác ơi?

7. pingCOM

pingCOM Thành viên

Bên em chưa có thời gian để kiểm tra trên 2.2, bác chịu khó đợi chút nhé.

8. hnkien

hnkien Thành viên

Bác Ping ơi, em mới mua máy MS chính hãng, lên đây thấy luôn phần mềm của bác. Em đã PM số imei của em cho bác. Bác cập nhật giúp em phát nhé.

Phần mềm của bác đẹp và cung cấp nhiều thông tin bổ ích. Hôm trước đi đến nhà em người yêu chơi, lấy mấy thông tin trong VSL ra đàm đạo với các cụ. :running: Hê hê thế là các cụ nhìn mình với con mắt khác hẳn. Trước đây lần nào đến chơi các cụ nhìn mình như hình sự ấy. :hot:Em phát hiện ra là phần mềm của bác còn có thêm chức năng cưa "gia đình nhà gái" nữa đấy :skip:

9. satan_0212

satan_0212 Thành viên

Có xài đc trên X10, 1.6 ko bác

10. pingCOM

pingCOM Thành viên

Có chứ bác, bác theo đường link download ở trang 1 nhé

11. vuhp

vuhp Thành viên

Bác Pingcom cho hỏi cài vsl bằng cách nào ạ? tôi dowload về máy tính và giải nén ra một đóng file mà không thấy file apk đâu cả.

12. pingCOM

pingCOM Thành viên

Máy điện thoại của bác là loại gì? Kích thước màn hình ra sao? Bác theo đường link download ở trang 1 là sẽ cài đặt VSL vào máy của bác luôn mà. Bác có thể gọi số điện thoại hỗ trợ của bên em cũng ở trang 1 luôn đấy.

13. pingCOM

pingCOM Thành viên

Cảm ơn bác đã phát hiện ra thêm một công dụng nữa của Vạn Sự Lành. Chúc bác luôn vui vẻ và đừng quên mang theo VSL khi đến nhà người yêu nhév:mstickle::mstickle::mstickle:

14. ngocanhwin

ngocanhwin Thành viên

Có thuốc dùng rồi đấy, hiện tại tôi đang dùng đến năm 2044

engineer0405 thích nội dung này.
  15. ngocanhwin

ngocanhwin Thành viên

Mất cả đêm qua mới tìm ra thuốc, thông cảm nhé bác pingcom. Hôm qua bão số 1 mạnh quá Thanh Hóa chết 2 người, Thanh Liệt, Thanh trì Hà Nội mất điện, bây giờ mới có để post bài.
    Xem file ảnh dính kèm máy Samsung i5700 FW2.1 Máy phải được rooot
    chia sẻ thông tin: ngocanhwin@gmail.com

File đính kèm:

16. taka

taka Thành viên

Hic bác hack được file apk à?:)

17. luong_pl

luong_pl Thành viên

Có bản dành cho Desire ko hả ban?

18. pingCOM

pingCOM Thành viên

19. pingCOM

pingCOM Thành viên

Nếu bạn là người Việt Nam, sao lại đi phá hủy nền công nghệ phẩn mềm của Việt Nam nhỉ. Chẳng nhẽ bạn không hiểu rằng chúng tôi đã phải mất rất nhiều công sức để viết ra một phần mềm này. Nếu bạn là người có khả năng thì hãy dùng nó vào mục đích khác, thay vì chỉ chăm chăm tìm cách hack các phần mềm của người khác.

20. ngocanhwin

ngocanhwin Thành viên

Nói thật tôi cũng đã mua và ủng hộ phần mềm việt, rất cám ơn bác đã viết ra phần mềm. Tôi đã dùng thử nhưng hơi mắc nên đã cố gắng tìm cách dùng được lâu hơn. Không hiểu tại sao lại lên đến 44năm. Nếu tìm ra được tôi sẽ không đưa lên mạng đâu, Xin lỗi các bác trên mạng nhé. Bác pingCOM yên tâm nhé, ủng hộ tý phần mềm việt. Cám ơn đã có phần mềm hay. Tôi thích nhất mục thông thủy.